Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.089 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 40 m2 tại Phường 9 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      Bán Nhà Đẹp Lý Chính Thắng Q.3DT: 40m2..1 trệt 1 lầu 2 PN 2 tolet ( nội thất cơ bản ) có sân trước.Hẻm thông ô tô + SHR bao phí sang tên..Khu vực an ninh,...
      Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Xuân 25 - Quận 12, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 0 m2
      Vị trí: Gần ngay ủy ban nhân dân P. Thạnh Xuân, cách sân bay chỉ 15 ph chạy xe, cách GV tầm 7 ph.Đúng là một ngôi nhà trong mơ và quá lý tưởng cho ai...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thạnh Lộc 19 - Quận 12, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 52 m2 64,43 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 4*13. Thiết kế 1 trệt và 1 lầu.Có 3 phòng ngủ có sân trước garage, đường rộng 6m nhựa. Nhà kế bên hồ bơi.Đặc biệt có 1  phòng ...
      Đường Thạnh Lộc 19, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 45 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tăng Nhơn Phú B - Quận 9, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 45 m2 62,23 triệu/m2
      HẺM 3 GÁC - CÁCH HXT ĐÚNG 10M - KHU DÂN TRÍ CAO - THÍCH HỢP an sinh xã hội.+ DT: 45 mét vuông ngang 4.3 dài 11 vuông vắn.+ Nhà cũ, chỉ cần 3 thùng...
      Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 90 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      * Kết cấu 2 tầng khu nhà thoáng mát an ninh, bàn bờ Hoàng Hoa Thám, Cộng Hoà, Thân Nhân Trung, Ngô Bệ, Lê Văn Huân.* Khu nhà đồng bộ, ổn định giáp Tân Phú,...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 169 m2 tại Đường 1 - Phú Hữu - Quận 9, giá 18 tỷ

      18 tỷ 169 m2 106,51 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay nhiều biệt thự đã có sổ.1 trệt 1 lầu.DT: 169 mét vuông.sổ hồng riêng có sẵn.L/H E xem nhà ạ: 0933 591 ***
      Đường 1, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 56 m2 tại Đường Phú Thọ - 1 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 56 m2 40,9 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI bán nhanh NHÀ ĐƯỜNG PHÚ THỌ, P. 1, Q. 11.- DT: ngang 4m x 14m- Kết cấu 1 trệt 1 lầu sân thượng gồm 2 phòng ngủ, 2wc- Giá 2,29 tỉ ( còn...
      Đường Phú Thọ, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bình Tân, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      - Nhà bán đường Số 6 nhà đầy đủ nội thất chính chủ mở bán giá mềm.- DT (5m x 16.5m) đường 7m thông rộng rãi ôto đỗ trực tiếp vào bên trong.- Tiện ích...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 96 m2, mặt tiền 16m tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 96 m2 68,23 triệu/m2
      Nhà Đường số 14, P Bình Hưng Hoà A, Q. Bình Tân. DT 4x24 , vuông vắn hầu như không có lộ giới, nhà xây thụt vào là do DT lớn không nhu cầu sử dụng nên chủ...
      Đường Số 14, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 90 m2 244,45 triệu/m2
      - hotline: 0925 324 ***. Bảo Trân (Zalo, Viber,... 24/7).* Thông tin thật 100 phần trăm *.- Nhà Nguyễn Thị Minh Khai, Đa Kao, Q1.- DT: 8.5 x 11m (CN:...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Bùi Văn Thêm - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ, bán nhà Bùi Văn Thêm, P9, Phú Nhuận.Gần CV Gia Định, khu dân cư Đông.52.7m2 (4.5x11.71).1 trệt 2 lầu logia.2 PN 3 nhà VS.sổ hồng riêng chính...
      Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      !!GẤP GIẢM 1 tỉ!! HUỲNH VĂN NGHỆ - DT 5 X 16M - 80 mét vuông - 3 TẦNG - HẺM NHỰA 6M - NHỈNH 7 tỉ TL.Mô tả:+ DT: 5 X 16M - 80m2. Gồm 3 Tầng+ Kết cấu 1...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 65 m2 tại Đường 14 - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 65 m2 36,16 triệu/m2
      Bán nhà Đường 14, P. Bình Trưng Tây, Q. 2- DT: 4x15m trệt 1 lầu - KDC hiện hữu P. Bình Trưng Tây - Gia đình kẹt tiền nên bán giá rẻ - Gia: 2.35 tỉ liên ...
      Đường 14, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 55 m2 tại Đường Hoàng Sa - 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 55 m2 221,82 triệu/m2
      Bán nhà Q. Tân Bình siêu đẹp hẻm oto quy hoạch bàn cờ nhà 1 trệt 3 lầu dọn tới là ở khách có xe oto đỗ đc trong nhà ngay và luôn. Nhà đẹp chỉ còn một căn...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 48 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 48 m2 204,17 triệu/m2
      Giá quá tốt - Gia đình cần bán ngay nhà hẻm xe hơi 8m Trần Quang Diệu, P14, Q3.DT: 4x12m, vuông vắn. Kết cấu: Trệt 2 lầu, nhà mới 50 phần trăm.Vị...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 124 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tỉnh lộ 8 - Củ Chi, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 124 m2 10,49 triệu/m2
      Chủ vừa xây xong nhưng cần tiền nên phải bán nhanh lại - miễn môi giớiNhà nằm 1 sẹc đường Tỉnh Lộ 8 chạy vô ~ 100m , Cách Chợ Tân Quy ~ 200m ( Hoặc chạy...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Tân Thạnh Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lý Thái Tổ - 10 - Quận 10, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      - DTCN 48 mét vuông, diện tích sử dụng 144 mét vuông, xe tải đậu cửa, hẻm thông tứ tung.- Gần vòng xoay Lý Thái Tổ, không lộ giới, quy...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường 26/3 - Bình Tân, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      Dãy nhà cực đẹp có 2 hướng Nam - Bắc,... 4m x 14m.Vị trí thuộc hẻm đường 26/3, Q. Bình Tân.Xây dựng 1 trệt, 1 lửng 3 lầu, tất cả 4 PN, 6  phòng vệ ...
      Đường 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!