Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.081 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp sát TĐC Ngọc Thụy ngõ thông oto 7 chỗ tránh gần hồ gần công viên mới 7ha cách 100m ra đường 40m Hồng Tiến nối dài, hồ điều hòa cách nhà...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 9 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Triều Khúc, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 60 m2 155 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán toà CCMN tại ngõ 147 Triều Khúc.DT 60 mét vuông*9 tầng gồm 15 phòng. Thang máy mới.Nhà mới hoạt động gần 1 năm, doanh thu đều...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 6 tầng, 36 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      Giảm giá bán ngay trong tuần nhà xây mới Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình. DT 36m xây 6 tầng Thang máy xây mới tinh. Thiết kế theo phong cách hiện đại, công...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tu Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 40 m2 136,25 triệu/m2
      - KĐT Tu Hoàng - Tiện ích ngập tràn, gần trường mẫu giáo, trường liên cấp Phenika, khu vực vị trí tiềm năng, KD bất chấp ngành hàng.- KDC Văn minh, yên...
      Đường Tu Hoàng, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 57 m2 157,9 triệu/m2
      Bán nhà Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân - 57m2 - 5T - MT 4.8m giá 9tỉ - gần oto - gần phố - an sinh xã hội đỉnh.+ Khu phân lô víp của Lê Trọng Tấn. Ngõ trước...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 60 m2 131,67 triệu/m2
      LỘ RỒI!!! THÌ RA ANH HƯNG ĐÃ ĐẶT CỌC biệt thự CẦN bán nhanh ngôi nhà NGUYỄN VĂN CỪ NHÀ ĐẸP NHƯ CUNG ĐIỆN - 2 THOÁNG VĨNH VIỄN - . NGAY ngã 4 QUAN CHỨCDT...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 34 m2 116,18 triệu/m2
      - DTXD 34 mét vuông.- MT 3,5m.- Hướng: hướng Tây Bắc. (một căn Đông Nam).- Nhà thiết kế 5 tầng có nội thất cơ bản đầy đủ Nhà kiên cố chắc chắn...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 60 m2 135 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Ngọc Nại, Q. Thanh Xuân, oto vào nhà, KD sầm uất ngày đêm.- Vị trí đẹp, ngõ nông, khu vực chỉ có 1 căn duy nhất.- Bán kính...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 45 m2 1000 triệu/m2
      Nhà Vĩnh Phúc, Hoàng Hoa Thám 45 mét vuông x 4 tầng, 4.5 tỉ Ba Đình.Trung tâm Ba Đình - 30m đường ra oto.+ Vị trí đắc địa, giá rẻ chưa đến 100 tr/1m,...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 2,97 tỷ

      2.97 tỷ 32 m2 92,82 triệu/m2
      Hiện tại gia đình muốn chuyển về khu vực Cầu Giấy để tiện chăm sóc ông bà nêm cần bán lại nhà gia đình tự xây chắc chắn.Vị trí giao thông thuận tiện, hàng...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 93 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Gia Lâm, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 93 m2 116,13 triệu/m2
      Vị trí hiếm.Lô góc 2 mặt oto tránh - KD dòng tiền - 2 shop - 10 phòng khép kín - ngay cổng đại học Nông nghiệp quá đẹp.DT 93m2, MT 6m, giá chỉ 10.8 tỉ.Mô...
      Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 76 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Quốc Tử Giám - Đống Đa, giá 6,79 tỷ

      6.79 tỷ 76 m2 89,35 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng phố Tôn Đức Thắng Vị trí cực đẹp 76 mét vuông giá 6.79 tỉ Đống Đa.Mô tả:10m ra oto tránh - hộ khẩu quốc tử giám.Mô tả:- Vị trí nhà cực...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 8 tầng, 131 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 48 tỷ

      48 tỷ 131 m2 366,42 triệu/m2
      Chính chủ bán - tòa văn phòng - Thái Hà - phố vip Đống Đa - 8 tầng thang máy.Mô tả.+ DT 131m2 - 8 tầng - 5.7m MT.+ bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2 tại Đường Ngọc Hồi - Tam Hiệp - Thanh Trì, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 38 m2 69,74 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 298 Ngọc Hồi, 35m, xây mới 5 tầng, phân lô, oto đỗ cách nhà chỉ 20m.Ngõ 298 Ngọc Hồi sau NH Agribank Thanh Trì, khu vực phát triển sầm uất,...
      Ngõ 298, Đường Ngọc Hồi, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Đường An Hòa - Hà Đông, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 52 m2 60,58 triệu/m2
      + Hiện trạng chia làm 2 nhà c4 có gác xép cho 2 hộ riêng biệt thuê.+ DT 52 mét vuông, MT nhà rộng 6.4m, có 2 lối đi riêng và thông nhau.+ Nhà lô góc...
      Đường An Hòa, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 110 m2 161,82 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phân lô siêu hiếm siêu rẻ phố Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa.+ DT 110 m², MT 5.2 mét.+ Nhà thiết kế 5 tầng, mỗi tầng 2 PN rộng, có ô...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 61 m2 tại Đường Phú Mỹ - Nam Từ Liêm, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 61 m2 185,25 triệu/m2
      Mỹ Đình - doanh thu 1.1 tỉ/năm - 61 mét vuông - 16 phòng khép kín - 8 tầng thang máy - lô góc 3 mặt thoáng - + DT sổ 61 mét vuông chỉ 11,3 tỉ.-...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2 tại Đường Vĩnh Tuy - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 48 m2 110,42 triệu/m2
      - Bán nhà Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng.- Nhà có DTXD là 48m, thiết kế 5 tầng với tổng 6 PN.- Vị trí nhà rất đẹp, oto đỗ cửa, cách nhà 30m là ra đến đường oto...
      Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!