Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.063 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hoài Đức, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 55 m2 138,19 triệu/m2
      Nhà 5 tầng. Khu 6.9ha: Vân Canh Hoài Đức Thủ đô Hà Nội.DT 55 mét vuông, MT 4,59m.Hướng Nam.Tầng 1, khách, bếp.Tầng 2,3,4 mỗi tầng 2 ngủ.Tầng 5,...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 7 tầng, 51 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 51 m2 164,71 triệu/m2
      - sang nhượng gấp block dịch vụ cho thuê tại Bùi Xương Trạch, Thanh Xuân.- DT 51m, xây 7 tầng thang máy mới 100 phần trăm, MT 4.7m.- Vị trí đẹp,...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 8 tầng, 83 m2 tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 27,2 tỷ

      27.2 tỷ 83 m2 327,72 triệu/m2
      Bán tòa văn phòng 8 tầng 1 hầm Trung Kính, dòng tiền ổn định. ô tô tránh ra vào thoải mái, MT rộng- Nhà DT 83 mét vuông, xây 8 tầng, 1 hầm rộng, MT...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Kim Đồng - Hoàng Mai, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      Nhà bán thuộc khu phân lô Kim Đồng, MT rộng siêu hiếm, ngay gần sát mặt đường, dân trí cao, an ninh đảm bảo, vỉa hè, đường trước nhà oto tránh nhau.-...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 59 m2 tại Phường Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 59 m2 172,89 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhanh nhà trung tâm Q. Đống Đa,không trung gian, mời quảng cáo.- Vị trí đắc địa, ngay cạnh ngã 4 - Nút giao thông huyết mạch đang đc mở...
      Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khúc Thừa Dụ, giá 13 tỷ

      13 tỷ 63 m2 206,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố Khúc Thừa Dụ ngõ oto KD cách phố 10m MT khủng.Hiện trạng nhà cũ 3.5 tầng lô góc cách 1 nhà là ra phố Khúc Thừa Dụ.Vị trí...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt ngõ Hào Nam Đống Đa. 45m2 - 6 tầng. Ngõ thông - KD đỉnh.Nhà đẹp ở luôn - chủ tự xây.- Tiện ích vô vàn - ngõ thông - giao thông thuận tiện -...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 48 m2 76,05 triệu/m2
      Bán nhà Phú Diễn, Bắc Từ Liêm. DT 48m2, xây dựng 3 tầng.Thiết kế 3 tầng.Tầng 1: P khách, bếp.Tầng 2: 2 ngủ, 1  nhà vệ sinh, cầu thang giữa.Tầng 3: 1...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Phường Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 33 m2 120,61 triệu/m2
      Bán nhà mới - gần phố - cạnh Royal City - trung tâm ngã 4 Sở - tiện ích ngập tràn.Mô tả:+ DT 33 mét vuông - 5 tầng - 4m MT.+ Ngõ ba gác vào nhà,...
      Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 7 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      Duy nhất 1 ngôi nhà phố Kim Mã, 3 nhà ra oto tránh, 7 tầng view hồ.Chính chủ gửi em Đức bán nên thông tin hình ảnh chuẩn.- Vị trí miễn chê, đúng 3 nhà ra...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Đường Láng - Đống Đa, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Tòa nhà CMMN vừa xây 7 tầng 12 phòng hoàn thiện full đồ. tỉ lệ lấp phòng luôn kín. Giá cao nhất khu vực.Thiết kế 7 tầng, 2 mặt ngõ.Tầng 1: Để xe và giặt...
      Đường Yên Lãng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      siêu hiếm bán nhà tại ngõ 34 Phố Hoàng Cầu DT 33/35m nhà xây 5 tầng đầy đủ công năng giá mở bán 4,85 tỉ.Thông tin chi tiết về ngôi nhà phố Hoàng Cầu DT...
      Ngõ 34, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Phú Viên - Bồ Đề - Long Biên, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Bán nhà 80m2 Phú Viên, Bồ Đề, Long Biên, 4T, nhỉnh 4,5 tỉ, ô tô, KD.Vị trí: Phú Viên, Bồ Đề, Long Biên.- Ngõ vào nông, ô tô đỗ cửa, thẳng tắp, thông tứ...
      Đường Phú Viên, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Định Công Hạ, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 33 m2 113,64 triệu/m2
      Bán nhà Định Công Hạ - ngõ thông, rộng - vị trí nông.- 33 mét vuông 5 tầng vuông đẹp nở hậu, nhà vừa xây.- Thiết kế kiện đại, chất lượng nội thất...
      Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 82 m2 tại Phường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 82 m2 153,66 triệu/m2
      Cần bán nhà ở Thụy khuê vừa ở và KD.Thông tin chi tiết.- Nhà lô góc.- DT là 82m2 x 3 tầng.- MT: 1 mặt 10m, 1 mặt 8m.- Hướng: hướng Tây Bắc và hướng Đông ...
      Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 9 tầng, 105 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 105 m2 176,2 triệu/m2
      chung cư dòng tiền cầu giấy, sổ đẹp, cần bán gấp giá siêu mềm.- Nhà mặt ngõ ô tô vào tận nhà, vị trí đẹp, ngõ thông sang Nguyễn Khang.- Thiết kế 21...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Hà Đông, giá 2,67 tỷ

      2.67 tỷ 37 m2 72,17 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Đa Sĩ - Hà Đông.DT sổ 37m2/thực tế 40m2. MT 3.8m, dài 10.5m.Tầng 1: Khách, bếp, vệ sinh. Tầng 2: Sân phơi, 2 PN.Gần Chợ Đa Sỹ, Kiến...
      Tổ 7, Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 31 m2 138,71 triệu/m2
      Bán nhà Mỹ Đình Lê Đức Thọ - nội thất đẹp - ở ngay - ngõ thoáng rộng - gần ô tô. Chỉ nhỉnh 4 tỉ. 0388 571 ***.Nhà 31m2 x 5T mới đẹp, chỉ việc xách va li...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!