Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.063 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 210 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 210 m2 123,81 triệu/m2
      Thủ đô Hà Nội phố, Ba Đình Q..Nhà đẹp tặng đầy đủ nội thất xịn sò, đẹp ở ngay - DT rộng, thoáng tứ phía.Chỉ nhỉnh 25tỉ - DT 210 mét vuông.Giao...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 50 m2 tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Khúc Thừa Dụ mặt ngõ oto KD tốt nhà đẹp 6 tầng sẵn ở sẵn KD vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy.Phố Khúc Thừa Dụ phố lớn vỉa hè 2 bên...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Láng Hạ - Ba Đình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      - Trung tâm Q. - Ba Đình.+ Vị trí quá đẹp, cách trung tâm chiếu phim quốc gia 200m. oto tránh 100m. Khu vực phát triển hạ tầng đồng bộ.+ Thông số hoàn hảo,...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 8 tầng, 65 m2, hướng Tây tại Thị trấn Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 65 m2 212,31 triệu/m2
      Nhà có vị trí cực đẹp, nhà mặt ngõ oto, gần phố. Khu vực hiếm nhà bán. - Nhà hiện tại đang thi công xây mới và đc thiết kế 08 tầng bao gồm: Mỗi tầng...
      Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 75 m2 233,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà thông sàn, tiện ích đầy đủ. Gần bến xe Mỹ Đình và trường cấp 1,2,3. Xe dừng đỗ ngày đêm, KD sầm uất, bìa đỏ chính chủ.giá thương ...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Minh Thuỷ Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất 6 tầng, 60 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 60 m2 151,67 triệu/m2
      + Nhà khu Đông làng mứt kẹo Xuân Đỉnh, ngõ thông 1nhà ra mặt phố, qui hoạch mở rộng đường nhà mình ra mặt phố vài buóc chân ra Xuân La.+ Khu vực dân trí cao...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 75 m2 tại Đường Tây Sơn - Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 75 m2 153,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phân lô oto tránh chạy vòng quanh ở Tây Sơn - Đống Đa, DT 75m2, 4 tầng, có thể lên 6 tầng, các tầng đều để thông phòng có thể vừa ở vừa...
      Đường Tây Sơn, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 37 m2 68,92 triệu/m2
      Bán nhà dân xây 37 mét vuông 3 tầng 2.55 tỉ, vài bước oto tránh - ngõ thông các ngả, dân trí cao.Gọi Nhung bất động sản: 0348 689 ***.Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 60 m2 165 triệu/m2
      LÔ GÓC TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐA - oto VÀO NHÀ - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN (HC)- Chính chủ nhờ bán nhà ngõ 34 Hoàng Cầu, ngõ đẹp trung tâm Q. Đống Đa, giá sốc có 1 không...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Ngọc Phách, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 70 m2 227,15 triệu/m2
      căn nhà tuyệt vời tại trung tâm Đống Đa - Hoàng Ngọc Phách.- Lô góc - 3 thoáng - Gần phố lớn.- oto tránh - thang máy - phân lô cán bộ.- Nhà đẹp chắc chắn -...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 80 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - Ba Đình, giá 37,44 tỷ

      37.44 tỷ 80 m2 468 triệu/m2
      Gia chủ sang nước ngoài sinh sống nên nhượng lại ngôi nhà tự tay xây tâm huyết, nhà 5 tầng KCBT có vườn garage để xe, lô góc 2 MT tọa lạc tại phố Phan Đình...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 34 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 34 m2 89,71 triệu/m2
      Bán nhà 4,5 tầng, lô góc, 2 mặt thoáng tại Phú Diễn, Bắc Từ Liêm.DT 34 mét vuông, xây 4,5 tầng.Tầng 1: Phòng khách, bếp.Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 2 ngủ,...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Đức Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 50 m2 62 triệu/m2
      - Vị trí quá đẹp. Cách đường Văn Tiến Dũng 100m, 3 bước chân ra bể bơi. Gần chợ, gần trường cấp 1,2,3 1 - 2.- Khu vực càng ngày càng phát triển mạnh.- bìa...
      Đường Đức Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 55 m2 tại Phường Phúc La - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      Đại tá Thanh về hưu bán nhà hồi hương.- Nhà 4 tầng rộng rãi, bác tự xây, thiết kế rất tâm huyết. Giờ có tuổi về quê vui vầy cùng họ hàng làng xóm chứ không...
      Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 30 m2 tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 30 m2 125 triệu/m2
      - Vị trí đỉnh cao, tiện ích ngập tràn, khu KD sầm uất, dân trí cao. Nhà dân xây tâm huyết cực kì chắc chắn, nội thất đầy đủ như ảnh.Nhà đầy đủ công năng...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 53 m2, mặt tiền 6m tại Phố Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 53 m2 241,51 triệu/m2
      Bán nhà mới 53m2x6T. MT 6m. Phân lô - ngõ hiếm nhà bán - đầy đủ nội thất - giá 12.8 tỉ.Vị trí tiện ích xung quanh:- Nhà gần chợ Đồng Xa, gần các trường ...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 110 m2 168,19 triệu/m2
      + Vị trí: Gần ngã 4 Nguyễn Chí Thanh - Láng! Cách mặt phố Nguyễn Chí Thanh 40m. Ngõ oto, nhà xây lùi vào để phần sân trước nhà đỗ đc vài oto.+ Thoáng trước...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 45 m2 195,56 triệu/m2
      Bán nhà cực gần phố Minh Khai - 7 tầng - thang máy - nhà mới - nhỉnh 8 tỉ.Sau một nhà ra MP Minh Khai, ngõ trước nhà cực thoáng.Nhà mới 99 phần ...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!