Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thái Học - Ba Đình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 52 m2 173,08 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Nguyễn Thái Học - trung tâm Q. Ba Đình - hàng siêu hiếm - vị trí đẹp - 15m thẳng tắp ra phố - Nguyễn Thái Học - tầm tiền khu vực duy...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 48 m2 tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      Cần bán nhà gấp phố tư đình Long biên 48m MT 5.5m giá chỉ hơn 6tỉ VỊ TRÍ ĐẸP, KD, oto TRÁNH, NHÀ MỚI, TẶNG FULL NT, ĐỦ CÔNG NĂNG, liên hệ:0949 733 *** mr...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thái Học, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      Bưu điện Hà Đông 50 mét vuông, 5 tầng phân lô oto dừng đỗ trước cửa ngày đêm chỉ 5.6 tỉ.Vị trí: Ngày đầu phố Cầu Am, từ bưu điện Hà Đông đi vào hơn...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 38 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 38 m2 123,69 triệu/m2
      Nhà rất đẹp - ngõ to - đường nhựa - gần phố - nhà 3 mặt thoáng - giá cả thương lượng.Thuỵ Khuê 38m2, 5 tầng, 4.7 tỉ.- Nhà dân xây chắc chắn, thiết kế...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 65 m2 147,7 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Vương Thừa Vũ, Tô Vĩnh Diện, Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, 65m2, 5T, 9,6 tỉ.(Hiếm) Bán nhà phân lô phố Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân 65m2, 5T,...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 7 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 70 m2 174,29 triệu/m2
      Tôi đang có block dịch vụ cho thuê tại phố Nguyễn Trãi cần sang tên chủ mới. DT 70m2. Xây 7 tầng, MT 4.5m, ngõ tương đối rộngTầng 1 là chỗ để xeTừ tầng...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2 tại Phường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 34 m2 104,42 triệu/m2
      Bán nhà đẹp vừa xây oto lùi cửa, 5 tầng 3 PN rộng công năng hiện đại nhỉnh 3 tỉ 5 có thỏa thuận.- ngôi nhà đc CĐT uy tín xây dựng, móng cọc bê tông cốt...
      Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Ngã Tư Sở - Đống Đa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      Bán nhà phân lô phố Thái Hà, Đống Đa. Vỉa hè oto Tránh. Hiệu suất cho thuê cao. Gần phố, ngõ thông. Thiện chí bán ngay. Giao thông cực kỳ thuận tiện thông...
      Phố Thái Hà, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 68 m2 188,24 triệu/m2
      Bán ngôi nhà mới phố Ngọc Lâm, đường Nguyễn Văn Cừ, Long Biên.+ Nhà gần ngay cầu Chương Dương, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện, sang trung tâm bờ hồ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 51 m2 186,28 triệu/m2
      + Cần bán nhà mặt tiền vip Thái Hà, vị trí đắc địa chính của Q. Đống Đa, là tâm điểm của Q., nhà tại phố Thái Hà Giáp danh Tây Sơn, cạnh ngã 4 Sở.+ Nhà...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Quân Đội Hoàng Văn Thái - TÔ Vĩnh Diện.60/62 mét vuông, 4T, 9.5 tỉ Thanh Xuân.Mô tả.- Nhà xây bốn tầng thoáng trước sau vĩnh viễn siêu...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 45 m2 64 triệu/m2
      Bán nhà 196 Quang Trung 45m2, 3 tầng 1 bước ra chợ Hà Đông chỉ 2.88 tỉ.Vị trí: Trung tâm đắc địa Q., đối diện cổng viện Đa Khoa Hà Đông, gần chợ hà Đông,...
      196, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang - Thanh Trì, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 45 m2 102,23 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà dân xây Kim Giang Thanh Liệt 45m2x4T, gần oto tránh chỉ hơn 4 tỉ, Tặng NT ở ngay.Mô tả:+ Nhà cách mặt đường Kim Giang oto tránh chỉ 30m....
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ao Sen, giá 14,99 tỷ

      14.99 tỷ 80 m2 187,38 triệu/m2
      - Phố Ao Sen Mỗ Lao KD bất chấp ngày đêm hiếm nhà bán.+ Nhà 2 mặt ngõ xây thành 2 khối sát nhau cầu thang đi riêng, chủ tự xây khung cột chắc chắn. Thiết kế...
      Đường Ao Sen, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 7 tầng, 100 m2 tại Phố Phương Liệt - Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Cần bán tòa căn hộ dịch vụ cho thuê tại Phương Liệt.DT: 100m2 x 7 tầng, thang máy, MT 5.7m.- ngõ tương đối rộng, thông.- Tầng 1 thông sàn để xe.- Tầng...
      Phố Phương Liệt, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 41 m2 158,54 triệu/m2
      Khu vực vip - hiếm nhà bán - 5m ra oto tải tránh đỗ 24/24 - vừa ở vừa kd online - 6 tầng thang máy.chính chủ, xây ngôi nhà chất lượng cao, tỉ mỉ từng viên...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 8 tầng tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Bán tòa căn hộ dịch vụ 8 tầng tại ngõ Đường Pháo Đài Láng Đống Đa, khu sinh viên, người đi làm.- DT 84.3m2, xây 8 tầng, MT rộng, đất nở hậu.- Tổng có 23...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 55 m2 161,82 triệu/m2
      DT bìa đỏ 55 mét vuông, Mt 4.5m.1 ngoặt đến nhà, lý thuyết oto đỗ sát nhà, nằm ngay giữa trung tâm Q. ba đình, tiện ích bạt ngàn không thiếu thứ...
      Ngõ 36, Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!