Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.063 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 50 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 50 m2 142 triệu/m2
      chính chủ gửi bán - 50 mét vuông x 5t - 7,1 tỉ - khu phân lô Vạn Phúc - oto tránh - vỉa hè rộng.+ Vị trí: Tòa nhà tọa lạc tại khu phân lô Vạn Phúc, Hà...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 59 m2, mặt tiền 6m tại Phố Đại La - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 59 m2 250,85 triệu/m2
      * Phân Lô Đại La, Minh Khai, ngay gần nhã tư giao Đại La, Minh Khai, giao thông cực kỳ thuận lơi. Xung quanh là các trường đại học như Bách Khoa, Quốc...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2 tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      Nhà Lạc Trung - lô góc - 2 mặt đường oto dừng đỗ - 2 vỉa hè - KD tốt - DT: 40 mét vuông - 7.5 tỉ - ở cực sướng.- Vị trí lõi Hai Bà Trưng, ngay gần VTC...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 32 m2 137,5 triệu/m2
      Duy nhất một căn oto đỗ cửa ngõ thông tứ tung để lại hết nội thất có chỗ để oto cách nhà 15m.* Thiết kế:- T1: Bếp,  toilet.- T2: P. Ngủ, P. Khách,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 45 m2 tại Đường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 45 m2
      Cần bán ngay căn hộ góc phố Thạch bàn Long biên oto vào nhà 3 bước sang Aeon Mall.45m2 x 6 tầng.Hơn 6 tỉ xíu.liên hệ ngay 0949 733 ***
      Dự án Khu nhà ở Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 43 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 43 m2 108,14 triệu/m2
      Trung tâm Cầu Giấy - chủ tự xây - sân để xe riêng - gần oto - sổ vuông vức - vừa ở vừa cho thuê.- Chính chủ nhờ bán ngôi nhà xây tâm huyết, chắc chắn, DT...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 22 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 22 m2 122,73 triệu/m2
      NHỈNH 2 tỉ CÓ NHÀ 5 TẦNG ĐỦ CÔNG NĂNG HAI BÀ TRƯNG Ở NGAY- TRUNG TÂM Q. - an sinh xã hội ĐỈNH - Ở SƯỚNG ngôi nhà 5 tầng sẵn ở, phù hợp cho gia đình ít...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngũ Hiệp - Thanh Trì, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí trung tâm ẩm thực sầm uất nhất Q. Thanh Trì, ngõ thoáng thẳng thông, cách mặt đường Vũ Lăng Ngũ Hiệp chưa đến 50m, gần công viên, chợ, trường...
      Đường Ngũ Hiệp, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 48 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 48 m2 80,21 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà 5 tầng vừa xây, thuộc phố Ngọc Thuỵ, cách oto đỗ, quay đầu vài chục mét, hàng xóm Khai Sơn, trường Pháp, ngõ thông, rất đẹp.- Hiện...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 35 m2 tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN căn nhà phố CHÙA LÁNG - GẦN đại học NGOẠI THƯƠNG - đại học GIAO THÔNG - SÁT PHỐVị trí đẹp, sát phố, siêu hiếm nhà bán, an sinh xã hội...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Kim Mã, Ba Đình, 36,4 mét vuông, 4.65 tỉ.- chính chủ cần bán nhà Kim Mã, Ba Đình.- Nhà chủ tự xây 3 tầng cũ, móng 5 tầng. BTCT rất...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      + Vị trí: Lê Trọng Tấn, Ngô Đình Mẫn, Bia Bà, đối diện Park City, Hà Đông, di chuyển thuận tiện Quang Trung, Tố Hữu, Dương Nội, Văn Khê,...+ Vỉa hè rộng...
      Đường Ngô Đình Mẫn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 59 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 59 m2 250,85 triệu/m2
      * Phân Lô Minh Khai, ngay gần nhã tư giao Đại La, Minh Khai, giao thông cực kỳ thuận lơi. Xung quanh là các trường đại học như Bách Khoa, Quốc Dân, Xây...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Sơn - Quang Trung - Đống Đa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 30 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà vị trí đẹp tại Tây Sơn - Đống Đa - DT 30m2 5T - MT 5.9m - giá 4.8 tỉ (thỏa thuận).- Vị trí trung tâm, cách 5m ra oto tránh, nhà đẹp về ở luôn.-...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Phố Láng Hạ - Ba Đình, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 58 m2 105,18 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Láng Hạ - Ba Đình DT 58m2 x 4 tầng, MT 5 m.Giá 6.1 tỉ.Mô tả:Biệt thư sân vườn - trung tâm Q. - nhà đẹp ở luôn - giá cực hợp lý.+ Vị trí...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 37 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Long Biên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 37 m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Linh 2 tầng MT 5m nhỉnh 2.1 tỉ.Gọi 0348 689 ***.Nhà lô góc, xây 3 năm nên còn mới nguyên, chủ trẻ tuổi làm ăn có lộc nên chuyển đổi nhà...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 52 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 52 m2 100,97 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Trần Cung, chủ làm ăn phát tài ra mua nhà căn biệt thự.Thiết kế tầng chia 2 phòng, cầu thang giữa.Tổng gồm 5 PN, 1 phòng khách, 1 nhà ...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 47 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 47 m2
      Bán nhà Lạc Long Quân: Thông Võ Chí Công, Xuân La.- Nhà thuộc khu phân lô vip, siêu hiếm nhà bán.- Từ nhà ra đường oto tránh, dừng đỗ chưa đến chục bước...