Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 36 m2 118,06 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân, Tây Hồ, DT 36m2 x 5 tầng, nhà mới, nhỉnh 4 tỉ.Nhà xây khung cột chắc chắn, mới, đẹp, có sẵn nội thất cơ bản, khách mua về ở ngay.Vị...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 42 m2 tại Đường Bát Khối - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 42 m2
      Hàng hiếm nhà 42 mét vuông 5T Bát Khối, Long Biên, ô tô, KD, nhỉnh 5,5 tỉ.+ Vị trí: Bát Khối, Long Biên.+ Giao thông thuận tiện, thông sang nhiều...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá rẻ

      Thỏa thuận 42 m2
      Mô tả:+ DT: 42  mét vuông. Giá nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí nhà bán cách vài bước chân ra BV Hà Thành, Học Viện Âm Nhạc... Giao thông thuận tiện, hàng xóm thân...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 76 m2 tại Đường Hoàng Công Chất - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 76 m2 235,53 triệu/m2
      Tòa nhà 6 tầng thang máy, xịn sò, mặt trước là mặt phố Hoàng Công Chất, mặt sau là mặt khu đô thị Goldmark City.+ Cả 2 mặt phố đều KD sầm uất.,+ Hiện tại...
      Đường Hoàng Công Chất, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 30 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí đẹp gần trường Tiểu học,2 Nguyễn Trãi, gần hồ Đầm Hồng, khu vực đi đâu cũng tiện, ngõ thông các ngả ra Hoàng Văn Thái, Vương Thừa Vũ, ngã...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hữu Lê - Thanh Trì, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 35 m2 76,58 triệu/m2
      Ô tin đc không ngay Hữu Lê sử dụng cả tới 35m2 gần oto 5 tầng chỉ có nhỉnh 2.6 tỉ.Sát Mậu Lương gần oto qua.Đi vào trung tâm mất vài ph, vây quanh là các...
      Đường Hữu Lê, Xã Hữu Hòa, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 31 m2 tại Đường Vũ Xuân Thiều - Long Biên, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 31 m2 114,52 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng xây mới độc lập tại ngõ 195 vũ Xuân thiều, nội thất đầy đủ, oto đỗ moning đỗ cửa Nhà xây mới , phong cách hiện đại , xem lẫn cổ điển , nội...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 8 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Lương Bằng, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 73 m2 243,84 triệu/m2
      Nhà đẹp Nguyễn Lương Bằng DT 73 mét vuông - 8 tầng thang máy - MT 4m - ngõ oto tránh - giá 17,8 tỉ.Siêu phẩm Đống Đa - garage 2 oto - VP - 8 tầng...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      CHỦ TỰ XÂY NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - TIỆN ÍCH VÔ VÀN KD - an sinh xã hội ĐỈNH CAO- Vị trí nhà cách vài bước chân ra BV Hà Thành, Học Viện Âm Nhạc....giao thông...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyên Hồng - Đống Đa, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 44 m2 290,91 triệu/m2
      Cần bán nhà Nguyên Hồng, Đống Đa - oto đỗ cửa - phân lô - DT 44m2 - 4T - MT 3.6m - giá 12.8 tỉ.Phân lô - oto chạy quanh nhà - vỉa hè - KD, văn phòng - trung...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 58 m2 272,42 triệu/m2
      Bán nhà Liễu Giai, Ba Đình phân lô, ô tô đỗ cửa - DT 58 mét vuông - 5T - MT 4m - giá 15.8 tỉ.KV hiếm nhà bán - phân lô khu vip - ô tô vào nhà - KD.-...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 45 m2, hướng Đông - Bắc tại Bắc Từ Liêm, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 45 m2 277,78 triệu/m2
      Chủ tự xây tâm huyết cẩn thận. Vật liệu thiết bị toàn loại tốt.+ Thiết kế 7 tầng, thang máy.- Tầng 1: Nhà xe, vệ sinh.- Tầng 2,3,4,5: Mỗi tầng 1 PN 2 giường...
      Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      + Nhà trong ngõ phố Đội Cấn, thông sang Phan Kế Kính, giao thông thuận tiện Hoàng Hao Thám, Kim Mã, Đào Tấn, Bưởi, Thụy Khuê, Tây Hồ...+ ngõ tương đối ...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 56 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 56 m2 139,29 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng mặt phố Tô Hiệu, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lơn như Văn Phú, Lê Hồng Phong, Văn Quán,- Nhà xây...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 31 m2, hướng Nam tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 31 m2 91,94 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Thạch Bàn ngay gần đường Cổ Linh, 31m2, 5 tầng có sân cổng riêng biệt giá 2 tỉ 850 tr.Thông tin như sau:- DT: 31m2, hướng Nam.- Nhà thiết...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 9m tại Phố Vạn Phúc - Liễu Giai - Ba Đình, giá 18,4 tỷ

      18.4 tỷ 120 m2 153,34 triệu/m2
      Cần bán nhà Vạn Phúc - ngõ tương đối rộng DT 120 mét vuông - 4T - MT 9m - Giá 18.4 tỉ.Thiết kế 4 tầng.- Có thể lên thêm 3 tầng nữa.- Mỗi nhà có 4...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 39 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 39 m2 82,06 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tôn Đức Thắng - Cát Linh.DT: 39 mét vuông bìa đỏ x 3 tầng.Vị trí: Nhà nằm vị trí cực đẹp, Gần Quốc tử giám, Cát linh. Tôn Đức...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 63 m2 134,13 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ Tô Vĩnh Diện, Q. Thanh Xuân, 2 thoáng, oto, KD, sát phố. Nhà mới ở luôn.- Vị trí đẹp, ngõ nông, khu vực chỉ có 1 căn duy nhất.- Bán kính...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!