Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.210 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 0 m2
      Bán Nhà Đường Phan Xích Long P. 2 Phú Nhuận.Hẻm trước nhà 4,2m rộng thoáng, rất an ninh, yên tĩnh, cách MT 30m.- DT: 4.8m x 7m (nở hậu 8m). Công nhận...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 73 m2 tại Phường 10 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 73 m2 171,24 triệu/m2
      - Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng- hotline em Dương 0356 050 ***zalo) để xem nhà và làm...
      Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 44 m2, hướng Nam tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 44 m2 118,19 triệu/m2
      DT: 4 x 11m.DT đất: 44 mét vuông. DT sàn: 127.8 mét vuông.Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu đúc BTCT + mái che thang. Nhà có 4 PN 3 WC. Hẻm trước nhà 5m...
      Hẻm 754//, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 0 m2
      Nhà xây dựng 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước. Thiết kế gồm 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh. Tất cả các phòng đều có cửa sổ và logia thoáng mát.Nhà...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 46 m2 67,4 triệu/m2
      - Nhà còn rất mới 3.5 x 14.9m.- BTCT chắc chắn: 1 trệt 1 lầu.- Hẻm ba gác, đường đi rất thoải mái.- Hẻm 402 Kinh Dương Vương, ra Aeon Bình Tân 2 ph xe máy.-...
      Hẻm 402, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Văn Dung - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 30 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô đường Nguyễn Văn Dung, P. 6, Q. Gò Vấp, giá 5tỉ (thỏa thuận).DT: 30m2.+ Trung tâm Q. Gò Vấp gần đường Thông Tây Hội, đường Nguyễn Văn...
      20/3 Đường Nguyễn Văn Dung, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 1 tầng, 160 m2 tại Đường Lê Cao Lãng - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 15 tỷ

      15 tỷ 160 m2 93,75 triệu/m2
      Bán nhà 46 Lê Cao LãngP. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.DT 8m x 20m, vuông đẹp.Công nhận 160m2, đủ lộ giới.nhà c4, tiện xây mới.giá 15 tỉ (chính chủ).không trung ...
      Đường Lê Cao Lãng, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 130 m2 tại Phường 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 130 m2 203,85 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.- LH em Dương 0356 050 *** - Chuyên bất động sản ngôi ...
      Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 68 m2 120,59 triệu/m2
      - Vị trí: HXT thông gần MT, cách Lũy Bán Bích 300m. Phạm vi bán kính 300m chợ, nhà thờ, siêu thị, trường học cấp 2 với cấp 3...- DT: 4mx17m công nhận đủ...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Thới, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 49 m2 148,98 triệu/m2
      Nhà HXT DT ngang 4,1m, dài 13m phù hợp mua giữ tiền cho thuê hoặc gia đình trẻ an cư. Mình đang cho thuê 12T tháng hiện đã hết HĐ khách muốn ký tiếp nếu chủ...
      Đường 100 Bình Thới, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Lương - Tân Kiểng - 7, giá 6 tỷ

      6 tỷ 65 m2 92,31 triệu/m2
      MT hẻm xe hơi Lê Văn Lương thông Bế Văn Cấm, 65m2, 2 tầng chỉ 6 tỉ.- DT: 65m2.- Giá: 6 tỉ (TL).- Hiện trạng MT hẻm xe hơi, trệt lầu, 2 phòng ngủ,...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Phú Thuận - 7, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 80 m2 122,5 triệu/m2
      + Do đinh cư nước ngoài cần bán ngay nhà 4 tầng, 5x16 có gra ô tô tầng triệt, nhà kiên cố thiết kế đẹp, nhà hoàn công chuẩn giá nhỉnh 9 tỉ.+ DT; 5m x16m...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 96 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Tân, giá rẻ

      Thỏa thuận 96 m2
      Bán BĐS dòng tiền thụ động 15 tr tháng, 96 mét vuông, 4.6M*19.6M, TL chính chủ.Mô tả:+ Xây dựng kiên cố 2 Tầng: 1 trệt, 1 lầu, 5 Phòng Trọ Khép kín...
      398/24 Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quốc Lộ 13 - Bình Thạnh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 40 m2 118,75 triệu/m2
      Giá 4,75 tỉ bớt lộc.0865 219 *** - Khuê.- Nhà hẻm ô tô QL 13, P. 26, Bình Thạnh (Cách MT 50m).- Kích Thước: 3,6m x 12m (nở hậu). Công nhận 40 mét ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Bán Nhà khu Phan Xích Long P. 1 Q. Phú Nhuận.Vị trí đẹp - hẻm nhựa trước nhà 4m.- DT: 5m x 5,5m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.- Gồm: 2 PN, 3 WCs, 1 phòng...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 92 m2 tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 92 m2 157,61 triệu/m2
      Nhiệt bán giảm khủng 2 tỉ, giá mới 14.5 tỉ, nhà 4 tầng cực đẹp ngay khu vip căn biệt thự Bàu Cát, Tân Bình, 92m2, ngang 7m.+ Vị trí đắc địa, khu vip siêu ...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - 1, giá 11 tỷ

      11 tỷ 70 m2 157,15 triệu/m2
      + Vị trí: Hẻm 345, Trần Hưng Đạo, P. Cầu Kho, Q1 cạnh phòng cháy chữa cháy, thông qua 35 trần đình xu.+ Khu vực: Tập trung nhiều tòa nhà cao ốc văn phòng...
      Hẻm 345, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 1 tầng, 736 m2, mặt tiền 25m tại Đường 26 - Linh Đông - Thủ Đức, giá tốt

      Thỏa thuận 736 m2
      Mô tả:+ Hẻm nhựa 6m xe tải tới tận phòng.+ Vị trí: Trung tâm Thủ Đức gần MT Phạm Văn Đồng.+ Hiện trạng: Gồm 14 phòng trang bị khóa từ, camera an ninh, khu...
      Đường 26, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!