Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.210 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 21 m2 tại Phường 8 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 21 m2 133,34 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán ngôi nhà Q. 6.DT: 21m2 (3x7m), nhà mới, đẹp, 3 tầng 1 lửng.Ví trí nhà gần chợ, công viên, siêu thị, trường cấp 1,2,3...Khu vực an...
      Phường 8, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tr

      12 triệu 60 m2 0,2 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà 3 tầng MT đường nhánh kết nối Nguyễn Hoàng, Trần LựuCăn rẻ nhất thị trường Q. 2DT: 4*15, DTCN 60m2Kết cấu 1 trệt 2 lầu, sân thượngNhà...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 72 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 72 m2 123,62 triệu/m2
      - DT 72m2 4 tầng nở hậu rộng.- Kết cấu trệt 2 lầu sân thượng 4 phòng ngủ master, 4 nhà vệ sinh.- Nhà thiết kế hiện đại tối ưu không gian, nội ...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 35 m2 tại Phường 1 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 35 m2 107,15 triệu/m2
      Bán nhà mới vô ở ngay 35m2, 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh Giá 3,75 tỉ.- Nhà vị trí đẹp gần chợ, trường học, BV Q. 8. Vài ph đến các Q....
      Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, 50 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      hẻm ô tô - khu vực an ninh - 3 tầng - 50 mét vuông - giá 6 tỉ - Phạm Văn Hai - TB - chủ gấp bán.Mô tả:hẻm ô tô lý thuyết, khu an ninh riêng...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 72 m2 85,42 triệu/m2
      Nhà chính chủ chưa qua lái cần bán ngay.Đường Nguyễn Sỹ Sách P. 15 Q. Tân Bình.DT: 4m x 18m vuông vắn.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu.Đường 7m cách MT 30m, giao...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      MT KD đỉnh cao - đường Tân Sơn Nhì - dòng tiền 30tr/tháng.+ Chính chủ gửi bán MT khu Vip P. Tân Sơn Nhì.+ DTCN 76.8 mét vuông.+ căn hộ góc 2 MT, hẻm...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chế Lan Viên - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 48 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà 1/i Chế Lan Viên P. Tây Thạnh - Q Tân Phú.DT: 4mx12m.HT: 1 trệt - 1 lững - 2  toilet(nhà cũ tiện de - co sửa mới).Vi trí: Hẻm trước nhà 4m, cập...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 52 m2 tại Đường Thạnh Lộc 15 - Thạnh Lộc - 12, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 52 m2 65 triệu/m2
      Bán ngôi nhà đường Thạnh Lộc 15, P. Thạnh Lộc, Q. 12.Giá 3.38tỉ.oto tận cửa, Tặng nội thất hiện hữu.DT 4x13 1 trệt 1 lầu 2 PN.
      Đường Thạnh Lộc 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 1 tầng, 210 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Quá - 12, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 210 m2 35,24 triệu/m2
      Bán nhà c4 còn mới ngay đường Nguyễn Văn Quá. DT 7x30 đường oto 5m.- Hiên trạng nhà c4, hẻm ô tô 5m. Thích hợp xây căn hộ chung cư dịch vụ, vuông ...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bông Sao - 5 - 8, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      Nhà mới rất đẹp kết cấu BTCT chắc chắn. Thiết kế 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 6 phòng ngủ.+ Gần MT đường, gần trường học, UB Q. 8.+ pháp lí chuẩn sổ...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      Hàng KD: Bán nhà số 99/9 (rất may mắn) đi hẻm 65/9 quẹo phải, ĐS2 P16 đúc 3.5 tấm. Vị trí gần trường Phan Chu Trinh P16, hẻm trước nhà 4m.DT: 4 X 13.5.Công...
      Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 350 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Thành - Tân Phú, giá 31,3 tỷ

      31.3 tỷ 350 m2 89,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp ngôi nhà 2 tầng Vườn Lài.DT: 12x32m.Công nhận 350m2, vuông vắn, không lỗi phong thủy.Vị trí: Nhà 1 sẹt, gần Lũy Bán Bích, gần chợ...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 65 m2 tại Phường Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 65 m2 58,47 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà cũ 65m2 3 tỉ 8 P. Tân Hưng cách Q1 1 kilomet Cần bán nhà 3 Siêu ở P. Tân Hưng Q7: siêu nở hậu hơn 8m, siêu vị trí ở Q7 cách Q. 1 chỉ...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 95 m2 101,06 triệu/m2
      KC: Trệt lầu, nhà cũ có thể ở tạm hoặc xây mới, nhà nằm ngay đầu hẻm, hẻm 8m mới làm lại đẹp rộng hai ô tô đi tránh nhau, đường trước nhà rộng 7m. Nằm gần...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ngôi nhà đường Nhất Chi Mai P. 13 Q. Tân Bình.- DT: 4x15m vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, nhà mới.- Đường ô tô ra vào...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 1 m2, mặt tiền 25m tại Xã Tân Thới Nhì - Hóc Môn, giá 19,99 tỷ

      19.99 tỷ 1 m2 19990 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà căn biệt thự vườn Tân Thới Nhì Hóc Môn - oto đổ cửa - 1000 mét vuông nhỉnh 19 tỉ.DT: 1000 mét vuông, đất 25 x 40m.Giá: 19,99...
      Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Nguyễn Thị Thập - 7, giá 8,75 tỷ

      8.75 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố hẻm 142 Nguyễn Thị Thập, Q7. DT 4.5 x 17m. Hướng Đông, đường trước nhà 12m, đường mới nâng không nhập nước. hotline Triều 0919 483 ***
      Hẻm 142, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!