Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.210 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán nhà đường Liên khu 45, 50m2, 1 trệt 1 lửng gồm 2 PN, 2 toilet có thể KD buôn bán tốt.Nhà mới - thiết kế hiện đại - cạnh chợ - trung tâm phố.+ Nhà...
      Đường Liên Khu 45, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng tại Đường Điện Biên Phủ - 10 - 10, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      - Nhà 1 trệt, 2 tầng, có sân thượng đẹp, sạch sẽ, trồng cây có thêm không gian xanh, tối tối ngồi chill là hết bài.- DT 25,5 m2, 3  phòng ngủ 3...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 256 m2, mặt tiền 11m tại Đường 13 - Bình An - 2, giá 26,88 tỷ

      26.88 tỷ 256 m2 105 triệu/m2
      Bán nhà có dãy nhà trọ đang cho thuê DT 256m2.Ngang 11,04m sâu gần 24m. Có sẵn hai dãy phòng trọ 14 phòng đang cho thuê thu nhập 55 tr/tháng.giá 105 tr/m2...
      Số 15/1, Đường 13, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiến Thành, giá 15 tỷ

      15 tỷ 94 m2 159,58 triệu/m2
      Mô tả chi tiết.Nhà hẻm lớn 2 oto tránh nhau - Tô Hiến Thành - Q. 10.Đặc biệt có đường dự phóng 12m bên hông, ra 2 MT đẹp khỏi chê.Gần Big C Miền Đông, gần...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thới An 22 - 12, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 64 m2 92,19 triệu/m2
      Giảm giá bán ngay.Nhà ngay MT Thới An 22, Thới An, Q. 12.DT: 4m x 16m.Nhà 1 trệt 1 lửng 3 lầu: 5 phòng ngủ, 5 toilet, sân thượng trước sau, sân...
      Đường Thới An 22, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ nhờ bán nhà đường Thích Quảng Đức, vị trí đẹp, giá mềm!* Vị trí: Gần trường cấp 1 Cổ Loa (100m), đi ~ 100m ra đường lớn, gần trường đại học...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 3 tầng, 24 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 24 m2 70,84 triệu/m2
      Nhà 3 tầng hẻm 3 gác sát cửa S 5,13m x 5,4m.Gò Dầu P. Tân Quý, Q. Tân Phú.1 trệt 2 lầu  phòng ngủ kho chứa đồ -  toilet.Sổ chính chủ - công ...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng tại Đường Trần Bình Trọng - 1 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,18 tỷ

      8.18 tỷ 0 m2
      ngôi nhà nằm trên đường Trần Bình Trọng Q. 10 (cách Q. 1: 300m).- DT: (6,1m x 17,5m) 106,3 mét vuông.- Kết cấu: Gồm 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng,...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 1, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 149 m2 tại Đường Hòa Hưng - 12 - 10, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 149 m2 191,28 triệu/m2
      Nhà bán chính chủ khu căn biệt thự 91 Hòa Hưng P. 12 Q. 10.DT: 6m x 25m, vuông vắn.Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu.Nhà rất kiên cố, nhà vườn thoáng mát, khu dân...
      91, Đường Hòa Hưng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Phụng - 11, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 40 m2 106,25 triệu/m2
      Bán nhà rẻ nhất Q. 11, 4m x 10m nở hậu 1 lầu 2 phòng ngủ 4.25 tỉ TL.MT hẻm 4m, nhà giá rẻ Q. 11 là đây. Khu trung tâm, gần UB Q. 11, khu mua bán sầm...
      Đường Minh Phụng, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh
      H
      Nhà Đất Thổ Cư Tp Hcm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nghĩa Phát - 6 - Tân Bình, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 30 m2 179,67 triệu/m2
      5.39 tỉ * nhà 4 tầng - giáp chợ Nghĩa Phát * P. 6 Tân Bình * 30m2 x 4 tầng - tiễn ích đầy đủ.Nhà BTCT mới đẹp gồm sân, 1 trệt 3 lầu PK, PB, 3 phòng ...
      Đường Nghĩa Phát, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 2 tầng, 274 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại 2, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 274 m2 61,68 triệu/m2
      Bán 11 ngôi nhà trọ MT đường số 5 ra đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức.Tổng DT 274 mét vuông (8mx34m) thu nhập gần 50 tr/ tháng,...
      Đường Số 5, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - 2, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường Nguyễn Duy Trinh, TP. Thủ Đức (Q. 2 Cũ).Vị trí: Hẻm đường Nguyễn Duy Trinh, gần khu căn hộ chung cư Mười Mẫu, P. Bình Trưng Đông, TP. Thủ...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Linh Trung - Linh Trung - Thủ Đức, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 80 m2 116,25 triệu/m2
      MT KD P. Linh Trung, TP Thủ Đức MT 5m DT 80m2 giá 9.3 tỉ giá rẻ đầu tư.+ MT chợ Linh Trung KD đa ngành nghề.+ Nhà thiết kế đẹp 4 tầng 6NP, 7 toilet sân...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 3 tầng tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Vị trí: Cách sông Vàm Thuật 150m, đường văn sông đang thi công đường 30m ven sông.Kết Cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng.Có nhà để xe ôtô trong nhà. đầy đủ ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Thạnh Xuân 22 - Thạnh Xuân - 12, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 0 m2
      Chủ gửi.giá 3 tỉ 480 tr (tl nhẹ).(giá siêu mềm nhất khu vực thạnh xuân).Nhà 1 trệt 1 lầu - hẻm thông ô tô 8m đường Thạnh Xuân 22, gần ngã 4 ga.DT. 4,7m...
      Đường Thạnh Xuân 22, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
      M
      Hoàng Chiều Bất Động Sản Hồ Chí Minh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 158 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hiệp Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 158 m2 98,11 triệu/m2
      + DT: 158 mét vuông (6.5x24) vuông đẹp.+ Thiết kế: 4 tầng gồm 15 phòng đang KD thu nhập 150 tr/tháng.+ hẻm ô tô 1 trục, cách MT Hiệp Bình đúng 1...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Quang Là - Gò Vấp, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà giá ngộp hẻm xe hơi Bùi Quang Là P12 Gò Vấp 40 mét vuông 4ty2 sổ hồng riêng.- DT: Ngang 4m dài 10m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu -...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!