Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.210 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Lý Thánh Tông - Tân Phú, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Thông tin chi tiết.Vị trí: Bán nhà hẻm thông 10m Lý Thánh Tông, vị trí rất đẹp có thể buôn bán KD nhỏ. Nối Tô Hiệu, Lũy Bán Bích, Hòa Bình, giao thông thuận...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 5 tầng, 73 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 10 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 73 m2 171,24 triệu/m2
      * 2 MT hẻm ô tô, cách MT chỉ 20m.* Bề ngang to 5m - căn duy nhất còn sót lại.- DT: 5x14m (73 mét vuông).- Nhà cũ, tiện xây mới theo ý thích. CPXD: 5...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 111 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 111 m2 152,26 triệu/m2
      Bán căn biệt thự siêu đẹp hẻm 8m hẻm vip đường Hoàng Hoa Thám, P6, Q. Bình Thạnh.- DT: 7x17m (CN: 111m2).- diện tích xây dựng: 96m2, diện tích sử ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 75 m2 97,34 triệu/m2
      Nhà ngợp bank Tây Thạnh bán gấp trong tuần 5 tầng 5x16m, 6 phòng ngủ 6 phòng vệ sinh hẻm nhựa 6m chỉ 7.3 tỉ.+ Vị trí tuyệt đẹp sát MT khu dân...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 480 m2, mặt tiền 15m tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - 7, giá 42 tỷ

      42 tỷ 480 m2 87,5 triệu/m2
      Nặt tiền đường số sát lÂm Văn Bền Q7.. DTCN 480 mét vuông. Ngang cực khủng 15m. Chỉ nhỉnh 80tr/ mét vuông. Chỉ 42 tỉ. thỏa thuận khách thiện...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 28 m2 tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 28 m2 92,86 triệu/m2
      Nhà 2 tầng - 2  phòng ngủ - hẻm 3 gác sát cửa - S 28 mét vuông.Bờ Bao Tân Thắng P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú.Không dính quy hoạch lộ giới.sổ hồng ...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Em Sương Nhà Kv Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng, 93 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Nguyễn Văn Quá - 12, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 93 m2 49,47 triệu/m2
      Bán nhà - hẻm đường Nguyễn Văn Quá, Q. 12.Gần chợ Tân Hưng, giáo xứ Chợ Cầu.Kết Cấu: nhà c4 + Lửng Đúc BTC.- Thuận tiện ở, cho thuê hoặc làm kho xưởng.-...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Lộc 31 - 12, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 56 m2 64,11 triệu/m2
      Chủ gửi.giá: 3 tỉ 590 tr. Bớt lộc.Nhà 1 sẹc đường Thạnh Lộc 31. Q. 12. Gần ngã 4 Ga, chợ Cầu Đồng, ngã 4 Vườn Lài.DT: 4m x 14m. Xây dựng 1 Trệt 1 Lầu gồm...
      Đường Thạnh Lộc 31, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
      M
      Hoàng Chiều Bất Động Sản Hồ Chí Minh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch - Tân Bình, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 64 m2 123,29 triệu/m2
      Nhà đẹp - hẻm xe hơi 6m - thông Phạm Văn Bạch - Tân Sơn* Gần Sân Golf* sân bay - 2 MT - 4 tầng - 64 mét vuông (4 x 16m) - giá 7.89 tỉ.* Đường 6m,...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      bán ngay - nhà Tân Bình, hẻm ô tô 7m, Lê Văn Sỹ - 50 mét vuông - 4 tầng - giảm sốc 1.7 tỉ còn 8.9tỉ.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, sân thượng,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 141 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thế Mỹ - 10 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 141 m2 117,03 triệu/m2
      + Nhà 2 MT KD, trước sau, có thể tách thành 2 căn, giá trị tăng cao.+ Kết cấu kiên cố (DT: 5,8m x 27m) trệt, 1 lầu, 5 phòng ngủ.+ Chủ đang cho thuê...
      Đường Bùi Thế Mỹ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 72 m2 104,17 triệu/m2
      Chủ ngợp giảm sâu 2 tỉ, giá cho đầu tư, bán rẻ nhà đẹp 3 tầng Thoại Ngọc Hầu, Hòa Thạnh, Tân Phú giáp Tân Bình, hẻm to 6m xe tải vào nhà, hẻm KD thông tứ...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 240 m2, hướng Đông - Nam tại 12, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 240 m2 27,5 triệu/m2
      Chính chủ ngộp cần bán ngôi nhà đường 20m KDC an sương gần chợ công viênDT.4m x20m đúc 1l 2 lầu 4p ngủ sân thượng vị trí đẹpgiá hơn 6tỉ đường này có sổ...
      Đường DN4, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 30 m2 183,34 triệu/m2
      Mô tả:+ MT Tân Bình, vị trí cực đẹp, KD đa ngành nghề, gần chợ, trường học, BV, sân bay, bến xe.Nguyễn Phúc Chu sát Trường Chinh, Phạm Văn Bạch.+ Kết cấu 1...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 38 m2 tại Đường Mễ Cốc - 15 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 38 m2 84,22 triệu/m2
      - Nhà sổ hồng 38m2 đường Mễ Cốc P15 Q8 giá cực tốt.+ KDC hiện hữu, cách chợ 200m, gần nhiều trường học và nhiều tiện ích, hẻm 3m.+ DT: 3m x 12,6m.+ DT hoàn...
      Đường Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng tại Đường Phạm Thế Hiển - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Nhà chính chủ Phạm Thế Hiển P5 Q8.- DT: 3,2m x 10,5m.- DT đất 36,9m2 đất.- Nhà 1 trệt, 2 lầu đúc thật kiên cố, 4 PN, 3  phòng vệ sinh, nhà thông...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 2 tầng, 21 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 21 m2 78,58 triệu/m2
      Bán Nhà Hẻm Xe 28 đào tông nguyên. Nhà Bè===== GIÁ 1TỶ650 TL=====DT: 3M X 7M Hiện trạng : 1 trệt 2 lầu 2 phòng ngủ 3WCNhà xinh lung linh như hình gần...
      Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 115 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 115 m2 84,35 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán ngôi nhà tại đc 198/30 Phan Văn Trị P12 Bình Thạnh.- Vị trí xung quanh rất nhiều các trường đại học và Cao Đẳng, thuận tiện đi lại...
      198/30, Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!