Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 76 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 76 m2 148,69 triệu/m2
      Vip thái hà - trung tâm Đống Đa - oto - 3 thoáng - ở sướng - tiện ích bao la.- Chủ cần tiền gấp bán căn ngõ 41 Thái Hà, P. Trung Liệt, Q. Đống Đa. Thông số...
      Ngõ 41, Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 46 tỷ

      46 tỷ 0 m2
      Bán toà văn phòng ngõ Phố Trần Quang Diệu. Dt 122,7m2 mt 6,1m hậu 6,19m. Xây 7 tầng thang máy.+ Nhà nội thất đầy đủ đường hè rộng 3 oto tránh,+ Ngõ KD,...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 7 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 43 m2 237,21 triệu/m2
      Gấp bán 10 tỉ (x) thỏa thuận.Bán nhà - 7 tầng thang máy - căn hộ chung cư dịch vụ - phố Trần Vỹ - Cầu Giấy - Hồ Tùng Mậu - oto đỗ cửa - dòng tiền 70...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 8 tầng, 48 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 48 m2 206,25 triệu/m2
      Bán đất tặng ngôi nhà phố Mạc Thái Tổ 48m2, phân lô, oto tránh, vỉa hè KD giá 9.9 tỉ.Nhà nằm khu phân lô, oto tránh dừng đỗ ngày đêm, khung cột chắc chắn...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Linh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 84 m2 84,53 triệu/m2
      Vị trí nhà ngay gần chân cầu Vĩnh Tuy, cạnh trung tâm thương mại Aeon mall Long Biên, gần các trường học cấp 1, 2, 3, gần chợ và nhiều tiện ích xung...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 68 m2 235,3 triệu/m2
      Hàng vip Trung Kính - vỉa hè - KD tấp nập - hai thoáng trước sau.Mô tả:+ Thông số hoàn hảo, vị trí lý tưởng, sát ngã 4 giao nhau giữa ngõ 110 Trần Duy Hưng...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Phường Bồ Đề - Long Biên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Chủ ngộp giá cần bán nhanh, giá nào cũng bán.Bán đất tặng nhà P. Bồ Đề, Long Biên, TP Hà Nội, đang xây 4 tầng, DT 80 mét vuông, MT rộng, đường...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 38 m2 189,48 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 73 Nguyễn Trãi Thanh Xuân TP Hà Nội dt 38m x 4 t oto vào nhà mt 4 m. Giá 7,2 tỉ có thỏa thuận. bìa đỏ chính chủ liên lạc Dịu 0982 285 ***
      Ngõ 73, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 36 m2 115,28 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐA - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - NHÀ MỚI Ở LUÔN - NỘI THẤT SANG XỊN - 36m2 - 5TẦNG - MT4m. - DT:36m2 x 5Tầng x MT: 4m. - bìa đỏ Chính...
      Phố Khâm Thiên, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 69 m2 tại Đường Vũ Phạm Hàm - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 69 m2 194,21 triệu/m2
      Nhà Vũ Phạm Hàm khu phân lô quân đội - oto tải - ngõ thông - KD - sát phố.Vị trí: Nhà nằm mặt ngõ thông, rộng hơn 5m, oto qua lại tránh xe rộng rãi, KD tốt....
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 52 m2 142,31 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn nhà vừa xây để ở tại mặt ngõ 68 Phú Diễn DT 52m2, 5 tầng, logoc, MT 4,6m, ngõ 2 ô tô tránh, thích hợp ở hoặc KD, 7,4 tỉ có...
      Ngõ 68, Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu, giá 15 tỷ

      15 tỷ 70 m2 214,29 triệu/m2
      Người quen gửi bán căn nhà cực hiếm tại phố Hồ Tùng Mậu, P. Mai Dịch Q. Cầu Giấy.+ DT 70m2, MT 4,5m, vuông vức siêu đẹp.+ Nhà 5 tầng đc thiết kế thông...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Tiến Đông, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 90 m2 176,67 triệu/m2
      Phố Đặng Tiến Đông - 3 oto - MT lớn - KD đỉnh.- Chủ cần bán nhanh căn phố Đặng Tiến Đông, P. Trung Liệt, Q. Đống Đa. DT 90 mét vuông MT 4.5m, giá chỉ...
      Đường Đặng Tiến Đông, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 50 m2 236 triệu/m2
      Dt bìa đỏ 50m2, MT 4m.Ngõ trước nhà hơn 3m, oto đỗ cửa, lùi vào nhà, cách phố 50m.Nhà xây mới thiết kế hiện đại 7 tầng thang máy, xây thông sàn.Vị trí...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2 tại Phố Thái Hà - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 80 m2 140 triệu/m2
      Phố Thái Hà - oto tránh - MT lớn - ngõ thông - văn phòng - KD siêu đỉnh.- Chính chủ bán chia TS cho con cháu, ngôi nhà phố Thái Hà, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa....
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 45 m2 141,12 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP NGUYỄN VĂN HUYÊN CẦU GIẤY- ĐẸP LONG LANH- SỔ VUÔNG ĐÉT- CỰC GẦN oto- 45M, 6 TẦNG, 6.35 tỉ thỏa thuận SÂU.- Vị trí cực đẹp, trung tâm Cầu Giấy, cực...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      anh/chị bạn gửi bán hộ ngôi nhà đường Tam Trinh - Hoàng Mai. Đối diện Gamuda City, sát cạnh siêu thị Mega Mart, vài ph ra khu cắm trại view hồ Yên Sở, Vành...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giang Biên - Long Biên, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      Nhà mới - đẹp - chất lượng - ô tô vào nTP Hà Nội thất cao cấp tại phố Giang Biên.- Nhà hưởng lợi từ quy hoạch bàn cờ, nhà thuộc ngõ tương đối rộng...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!