Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Công tác xa nhà thuờng xuyên chính chủ bán nhanh ngôi nhà vừa xây chưa kịp ở ngày nào. Giá chốt chỉ hơn 1 tỉ ( Thiện chí thỏa thuận) - Nhà ngay Văn Miếu...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ái Quốc, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 60 m2 67,5 triệu/m2
      Cần bán nhà 1 trệt 3 lầu gần Siêu Thị Big C P. Tân Hiệp trung tâm TP Biên Hoà.Vị trí đẹp gần đường Nguyễn Ái Quốc, cách ngã 4 Tân Phong tầm 250m, xung...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chủ ngôp lắm rồi, bán ngay căn cấp 4 vừa xây gần khu du lịch Bửu Long SHR thổ cư 100%Hỗ trợ vay bankCó sân oto, 3 PNgiá siêu mềm chỉ hơn 1 tỉ. Rẻ hơn...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà đất 60 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      ✅Bán Nhà Góc 2MT Đường Lê Trọng Tấn. Đường 16m.✅Nhà Góc 703/16 Lê Trọng Tấn Gần Aeonmall Sát trường học Tiện KD✅Dt 5-12 mét vuông 60 mét vuông...
      703/16 Đường Lê Trọng Tấn, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 2m, hướng Tây tại Phố Quy Lưu - Phủ Lý, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà tại trung tâm thành phố Phủ Lý gần chợ Bầu, trường Tiểu học-2 Minh Khai, Phố đi bộ đường Biên Hòa, ôtô đỗ cửa, thuận tiện...
      Phố Quy Lưu, Phường Minh Khai, Phủ Lý, Hà Nam

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trần Nhật Duật - Nha Trang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      Nhà 3 tầng hẻm Trần Nhật Duật, Phước Hoà, Nha Trang.Hẻm xe máy thông đường Trần Nhật Duật - Trần Nguyễn Hãn, cách biển chỉ 1 kilomet.- DT:...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tháp Bà - Nha Trang, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 tầng, hẻm Tháp Bà, ngay bờ kè cầu Trần Phú.giá: 2,5 tỉ.- Vị trí: Nằm hẻm bờ kè Tháp Bà, chỗ nhà hàng Hạnh Xuân cua vô, cách bãi tắm 300m.- Hẻm...
      Đường Tháp Bà, Phường Vĩnh Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      Bán nhà mới đang cho thuê hẻm 404 chợ Đồng Muối khu chỉnh trang VCN Phước Long 2.- Nhà 60m2 vừa xây rộng rãi thoáng mát.- 2 PN 1  toilet.- Đường trước...
      Hẻm 404, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại , giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng căn nhà.Nhà 3tầng lửng, hiện đại, đẹp Bắc Cường chỉ việc xách va li đến ở.Kết cấu:Tầng 1: Phòng khách, bếp, PN,...
      Đường Mạc Đăng Dung, Phường Bắc Cường, Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 46 m2 tại Phường Yết Kiêu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 46 m2
      Bán nhà 3 tầng trung tâm Yết Kiêu, Hạ Long.- Nhà thiết kế hiện đại gồm 3 PN, phòng khách, phòng thờ, sân phơi... Thuộc khu vực trung tâm đông cư dân nhất...
      Phường Yết Kiêu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng hướng Tây - Nam tại Đường Cao Xanh - Cao Xanh - Hạ Long, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán ngôi nhà vừa xây giá rẻ ngõ 20 Cao Xanh.DT 50,8 mét vuông. MT 5m.Tây Nam.Cần bán ngôi nhà vừa xây giá rẻ ngõ 20 Cao Xanh. Nhà có 2 PN, 2 vệ...
      Ngõ 20, Đường Cao Xanh, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 40 m2 tại Phường Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      Bán nhà 3 tầng, chỉ việc xách va li về ở! chính chủ chỉ mang TV và tủ lạnh đi còn đâu để lại hết.Giá 2 tỉ xxx (chỉ gia lộc nhẹ), DT hơn 40m2 bạn có nhà 3...
      Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 81 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hà Tu - Hạ Long, thỏa thuận

      Thỏa thuận 81 m2
      * Bán nhà 3 tầng ngay cấp cứu mỏ đường ô tô đỗ cửa!* Nhà đẹp chắc chắn, cầu thang gỗ rộng hơn 1m đi lại dễ dàng, PN rộng rãi, ô tô tận cửa..* Công năng: 3...
      Phường Hà Tu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 192 m2, mặt tiền 12m tại Thành phố Huế, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 192 m2 39,07 triệu/m2
      Chỉ còn duy nhất 1 căn cuối cùng căn biệt thự MT khu An đông Villas Tp Huế.- Kết nối Khu An Vân Dương, Hành Chính Công, An Cựu City, Aoen Mall Khi xong...
      An Đông Villas, Huế, Thừa Thiên Huế

      Chuyển nhượng nhà shr 36 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 36 m2 129,17 triệu/m2
      -Chính chủ bán nhanh nhà 2lau ngay Hoàng Hoa Thám,Bình Thạnh -DT:36m -Hẻm sạch sẽ,an ninh gần chợ cây quéo -Nhà sạch se, có nội thất đầy ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 44,9000015258789 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Bến Vân Đồn - 2 - 4, giá tốt

      Thỏa thuận 44,91 m2
      KDC ổn định, an ninh, gần trụ sở công an P. 2.• Gần trường cấp 1 Đoàn Thị Điểm, cũng như các khu căn hộ chung cư cao cấp như Galaxy và Goldview.• Tiện...
      Đường Bến Vân Đồn, Phường 2, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 24 m2, hướng Bắc tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 3 tỷ

      3 tỷ 24 m2 125 triệu/m2
      😍Nhà xinh Quang Trung, P11, Q Gò Vấp -Giá 3️⃣ tỉ .🌴chính chủ tặng lại nôi thất .🌴DT : 24m² ( 3m X 8 ) nở hậu 3,8m , 2 phòng ngủ .🌴Khu vực yên tĩnh...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 37 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 37 m2 135,14 triệu/m2
      - Vị trí: Nguyễn Kiệm, P. 3, Gò Vấp- DT: 37m² (3.7 x 11), 2 tầng, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh - Nhà mới vô ở ngay- Giá: 5 tỉ- HXT - Vài chục...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!