Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh.Chỉ: 2tỷ2 TL.Nhà Phú Mỹ đường ô tô thông, sân ô tô, 1trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, vị trí trung tâm trường...
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Đường Tiểu La - Hải Châu, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 58 m2 64,66 triệu/m2
      Chính chủ hạ giá bán ngay còn 3tỉ750 thỏa thuận.Siêu phẩm 4 tầng kiệt Tiểu La - Hòa Cường Bắc.- DT: 58 mét vuông ngang 9m.- Công năng: 4 PN, 4...
      Đường Tiểu La, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng
      L
      Nguyễn Thị Thảo Linh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 1 tầng tại Đường Điện Biên Phủ - Chính Gián - Thanh Khê, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Bán nhà kiệt gần đường Điện biên phủ, căn hộ góc, Q Thanh Khê, DT: 52m, 1 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá 3 tỉ, sổ hồng riêng, giao thông thuận...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Đường Châu Thượng Văn - Hải Châu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      mở bán nhà 3 tầng sau lưng ngôi nhà phố, ô tô đỗ nhà đường Châu Thượng Căn, Hải Châu, Đà Nẵng.- Vị trí : Trung tâm Đà Nẵng, cư dân đông đúc sầm uất,...
      Đường Châu Thượng Văn, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 220 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Hải Châu, giá 21 tỷ

      21 tỷ 220 m2 95,46 triệu/m2
      Chào căn biệt thự 2 MT 3 tầng Nguyễn Bình, Hòa Cường, Hải Châu.- Vi trí đẹp, gần chợ, gần siêu thị, gần trường skineline, dh đông á, kiến trúc.- DT 220m2...
      Đường Nguyễn Bình, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 90 m2 tại Đường Hồ Huân Nghiệp - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 2 tầng đường Hồ Huân Nghiệp đối lưng Chương Dương, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DT 90m²(5x18m), hướng Đông.- Đường 5.5m vỉa hè rộng.- Vị...
      Đường Hồ Huân Nghiệp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Nại Nghĩa 1 - Sơn Trà, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 50 m2 67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố khu Nại Nghĩa, P. Nại Hiên Đông, Sơn Trà.DT 50m2. Ngang 4m. Hướng Tây.Đường 3m75 lề 2m5. Đã có quy hoạch mở đường lên 5m5 của TP.Nhà vừa ...
      Đường Nại Nghĩa 1, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 76 m2 46,85 triệu/m2
      17/K102 Hà Huy Tập sát ngã 4 Điện Biên Phủ. 76m2x2T.MT 6m.Hướng Bắc.Tầng1: Pk1 (có thể làm shop) + chỗ để xe + PK2 + bếp +  phòng ngủ +  toilet...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m , giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      mở bán nhà mê lửng kiệt thông đường Nguyễn Văn Linh, Hải Châu- Đà Nẵng.- Vị trí : Ngay trung tâm TP, khu vực cư dân đông đúc sầm uất, xung quanh đầy đủ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Cự Lượng - Sơn Trà, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      Bán rẻ nhà kiệt oto thông Phạm Cự Lượng, gần chợ An Hải Đông và cầu Rồng - Q. Sơn Trà.Gần trường học, kiệt thông oto vào.- DT: 76 mét vuông, ngang gần...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 85 m2 tại Đường Lê Duẩn - Thanh Khê, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 85 m2 47,65 triệu/m2
      mở bán nhà 3 tầng 3 mê kiệt 3m Lê Duẩn vị trí trung tâm TP cách đường chính 20m.- DT: 85 mét vuông - diện tích sử dụng 150 mét vuông.-...
      Đường Lê Duẩn, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngũ Hành Sơn, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 65 m2 118,47 triệu/m2
      Định cư nước ngoài nên cần bán nhà nội thất đầy đủ 3 tầng 3 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh Rộng xây dự kiên cố MT đường lớn ngũ hành sơn, gần cầu...
      Đường Ngũ Hành Sơn, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà riêng 101 m2 tại Đường Thạnh Xuân 33 - Thạnh Xuân - 12, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 101 m2 45,05 triệu/m2
      Bán nhà phố Trường mầm non Mai Vàng TX33Nhà đầy đủ nội thất xịn xò, tặng lại toàn bộNhà đẹp xây trên DT khủng 4.2m x 24m tổng 101m² thổ cư 90m²Gồm sân...
      Đường Thạnh Xuân 33, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 170 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 170 m2 94,12 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tại đường Hoàng Thế Thiện, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng.Thông tin cơ bản:đc: Đường Hoàng Thế Thiện, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ,...
      Phố Hoàng Thế Thiện, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Đán 1, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 90 m2 48,89 triệu/m2
      Bán nhà MT trung tâm Q. Thanh Khê.- Đường 5,5m lề 3m khu cao ráo lụt lịch sử năm ngoái không có giọt nước. Cách biển chỉ 200m. Khu này toàn cán bộ công chức...
      Đường Xuân Đán 1, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Đằng Lâm - Hải An, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      - Nhà 4 tầng dân xây lô 16 Lê Hồng Phong gần Amakong.- DTMB: 40 mét vuông - Khe kỹ thuật 2m.- Kết cấu: 4 tầng 4 ngủ 3  phòng vệ sinh.- Hướng...
      Lô 16, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 6m tại Phố Đà Nẵng - Ngô Quyền, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 38 m2 62,9 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà xây mới 80 phần trăm sau dãy mặt đường Đà Nẵng. Ngõ 279 đối diện cổng Chợ Cầu tre. Gần trường cấp 1,2,3: Thái Phiên 1 - 3, Đà...
      Ngõ 279, Phố Đà Nẵng, Phường Cầu Tre, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhà 3 tầng tại đường An Dương - An Dương - Hải Phòng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      Chính Chủ Bán Nhà 3 Tầng 3 phòng ngủ đầy đủ nội thất Ngay Trung Tâm Thị Trấn An Dương ĐC: .Thị trấn An Dương, An Dương, Hải Phòng. DT:...
      Thị trấn An Dương, An Dương, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!