Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, 21 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 11, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 21 m2 161,91 triệu/m2
      P5 - Q. 11 - Lạc Long Quân - hẻm xe hơi - Thông Khuông Việt - chủ gấp bán 3 tỉ 4.+ DT: 3x7.+ Hướng: hướng Đông Bắc.+ Vị trí đẹp, gần vòng xoay Đầm Sen,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Mỹ - 7, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      * Nhà hẻm XH đường Tân Mỹ ngang 5,5m, 4 lầu, P. Tân Thuận Tây, Q. 7.* Kết cấu: Trệt 4 lầu, tặng đầy đủ nội thất cao cấp phong cách Euro.* Vị trí: Cách...
      Đường Tân Mỹ, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      - Mô Tả - DT: 4.05m x 15m.- diện tích sử dụng :240m- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu. Gồm 4 PN rộng rãi, 4 phòng tắm tiện nghi- Đường trước nhà 8m ô tô...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Văn Long - Bình Tân, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 55 m2 83,28 triệu/m2
      + Bán nhà Mới đường Hồ Văn Long, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân.+ Giá: 4,580 tỉ (còn thỏa thuận cùng chính chính chủ).+ DT: 5m x 11m (công nhận đủ, Không...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà Nguyễn Thái Bình, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: 50,4m2 (4,8x10,5m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2  toilet có gian bếp,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 100 m2 88 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà góc đường Lê Văn Quới.Hình thực tế có thang máy giá 8,8 tỉ đang hoàn thiện.liên hệ ngay 0916 346 *** gặp Trí.
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hai Bà Trưng - 3, giá 12 tỷ

      12 tỷ 74 m2 162,17 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà hẻm Hai Bà Trưng, P. Võ Thị Sáu (p8), Q. 3.Với DT 4x18m vuông vắn (công nhận 74m2) có hẻm sau 4m thoáng.Hiện trạng nhà c4 tiện...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bến Cát, giá 3 tỷ

      3 tỷ 150 m2 20 triệu/m2
      Nhà full nội thất để lại toàn bộ.Nằm trong KĐT sầm uất,liên kế KCN Nhật Hàn.- DT : 150m2 ( 5x30 ) Full Thổ Cư, sổ hồng riêng Chính Chủ.- MT đường nhựa...
      Đường NL17, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      Cần bán nhà thuộc khu nhà ở thương mại toa xe 1, KP Thống Nhất 1, P Dĩ An, TP Dĩ An, BD.DT 6 x 10 = 60 mét vuông, 1 trệt một lầu.Nhà thiết kế phòng...
      Đường Thống Nhất, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 60 m2 tại Thành phố Thuận An - Bình Dương, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 60 m2 57,5 triệu/m2
      Nhà 2 Lầu 1 trệt, Trung Tâm Thuận An , Bình Dương _ DT 60 mét vuông , thổ cư 100%_ Chính Đông ._ Nhà thiết kế với phòng khách, bếp rộng rãi, 4 PN,...
      Dự án Khu nhà ở Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 82 m2 tại Đường ĐT743A - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu cách đường ĐT743A chỉ 100m, p. Bình An, Tp. Dĩ An.DT: 82m2, thổ cư: 60m2 (4x21,5m).Cách chợ Bình An 200m, Làng ĐH 1 kilomet.Thiết...
      Đường ĐT 743A, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 101 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phố Hai Bà Trưng - Dĩ An, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 101 m2 60,4 triệu/m2
      Vị trí ở thông thoáng và buôn bán tốt, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Hai Bà Trưng, P. Đông Hòa, TP. Dĩ An, Bình Dương.- sổ hồng, hỗ trợ sang tên free.-...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà sổ riêng 64 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Lê Quang Sung - 6 - 6, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 64 m2 20,16 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ đi nước ngoài bán nhanh nhà 1T 1L, SD 64m Lê Quang Sung Q6 kế trường sổ hồng - hotline Lâm.Nội thất hoàn thiện, dọn vô ở ngay.- Vị trí...
      Đường Lê Quang Sung, Phường 6, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cần bán ngay.ngôi nhà cấp 4 KDC Tứ Hải P. Tân Đông Hiệp TP Dĩ An.DT 100 phần trăm ngang 4.8m thổ cư 100 phần trăm.Nhà có 2 PN, toa lét sân để...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 150 m2 tại Phường Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngôi nhà cấp 4 khu công nghiệp Mỹ Phước 3 vị trí đẹp dân đông.Cần tiền bán nhanh ngôi nhà cấp 4, vừa xây đối diện khu công nghiệp...
      Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương
      N
      Minh Nhật Chuyên Nhà Ngộp Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà shr 1 tầng, 75 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      - Chủ gửi nhà trệt lầu tum sân thượng An Phú Thuận An- DT 75 mét vuông (5x15) - Thiết kế sân xe, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, pt, sân...
      Đường An Phú, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 115 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 115 m2 38,18 triệu/m2
      Chính chủ.bán gấp cho khách nhanh tay giá uư đãi.Bán nhà DX 018, Phú Mỹ, TDM, Bình Dương.- Nhà 1 trệt, 1 lầu, full house, 3 PN  phòng vệ sinh trong....
      Đường DX 018, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 186 m2 tại Đường Đông A - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 186 m2 38,71 triệu/m2
      bán ngay nhà ở KP Đông A, P. Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương.Đường trước nhà: 6m, năm sau chuẩn bị mở rộng 10m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu và sân thượng, nhà vừa ...
      Đường Đông A, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!