Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Đồng Thái - An Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 72 m2 15,28 triệu/m2
      Bán nhà dân xây độc lập xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng.DT 72 mét vuông, một tầng mái bằng, công năng đầy đủ.Vị trí gần UB, trường học Đồng Thái,...
      Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Hải An, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 60 m2 115,84 triệu/m2
      - Nhà 5 tầng thang máy lô 9 Lê Hồng Phong sau Trần Phú 3.- DTMB: 60 mét vuông - Khe kỹ thuật 2m.- Kết cấu: 5 tầng 5 ngủ 6  phòng vệ sinh, phòng...
      Lô 9, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà đất 754 m2, mặt tiền 18m tại Đường Phan Huy Ích - 2 - Vũng Tàu, giá 49,7 tỷ

      49.7 tỷ 754 m2 65,92 triệu/m2
      Bán MT ngang 18m đường Phan Huy Ích ngang trung tâm P. 2, TP Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu.- DT 18m x 39m tổng 754 mét vuông.- Sổ riêng 100 phần ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà riêng 95 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc An - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 95 m2 15,79 triệu/m2
      Nhà Lộc An hướng biển 95 mét vuông ngang 5x19m.Thiết kế rộng rãi. Sân trước có thể đậu oto.1 phòng khách 2 PN.Giá 1 tỉ 5 thỏa thuận.gọi ngay 0329...
      Đường Lộc An, Xã Lộc An, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà 163 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Xã Lộc An - Đất Đỏ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 163 m2 14,73 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ. Cắt lỗ 800tr. Nay chỉ còn 2tỷ4.Dt 10x16.3m full thổ cư. Nhà vừa xây sạch sẽ. Thoáng mát.Đường nhựa to đẹp.
      Xã Lộc An, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 500 m2, mặt tiền 12m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Bà Rịa, giá 20 tỷ

      20 tỷ 500 m2 40 triệu/m2
      Bán nhà số 731 đường Cách Mạng Tháng 8 - Long Toàn - TP. Bà Rịa.2 sổ: 255,1m2 + 213,6m2 ngang 12m dài 41m. DTSD thực tế trên 500m2.Đã lên thổ cư toàn bộ...
      Số 731, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Long Toàn, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 806 m2, mặt tiền 24m tại Đường Nguyễn Gia Thiều, giá 11,1 tỷ

      11.1 tỷ 806 m2 13,78 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự TP. Vũng Tàu đường Nguyễn Gia Thiều 806 mét vuông DT 24x34m, giá 11,1 tỉ, 0943 832 ***.Tại sao nên chọn mua ngay.DT siêu...
      Đường Nguyễn Gia Thiều, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 105 m2 22,39 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán nhanh nhà nằm trên đường ĐT824 trung tâm chợ MHN, đường nhựa 8m oto đi thoải mái, ngay sát ủy ban nhân dân xã Mỹ Hạnh Nam.DT:...
      Đường ĐT 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong - Vũng Tàu, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 150 m2 56,67 triệu/m2
      bán nhanh nhà Lê Hồng Phong P. 8 Vũng Tàu.DT: 150m²(5x30) xây 1trệt 2lầu với sân đậu oto rộng. 3 phòng ngủ, công năng đầy đủ đặc biệt có  phòng ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán căn nhà 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Khởi - Phú Tân - Bến Tre - Bến Tre, giá 800 tr

      800 triệu 72 m2 11,12 triệu/m2
      Nhà trung tâm thành phố Bến Tre - cách lộ 60m - đường xe 7 chỗ - 600tr là có nhà.Nhà thuộc P. phú tân cách lộ nhựa 60m đường xe 7 chỗ KDC rất đông.DT:...
      Đường Đồng Khởi, Phường Phú Tân, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường N4 - Biên Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      - DT: 90 m2.- Giá: 2,299 tỉ.- Gần KDL Bửu Long, ĐH Lạc Hồng.- Tiện ích trường học cấp 1, 2, gần đường vào mới của sân bay nội bộ Biên Hoà.- pháp lí: Sổ...
      Đường N4, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 84 m2 tại Đường Lý Văn Sâm - Tam Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 84 m2 40,48 triệu/m2
      Bán nhà MT KD 84m2 P. Tam Hiệp Biên Hoà giá: 3.4 tỉ.căn nhà phố 1 sẹc Lý Văn Sâm đang cho thuê 8tr/ tháng.DT: 84m2 sổ hồng, thổ cư 100 phần ...
      Đường Lý Văn Sâm, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 77 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 77 m2 36,37 triệu/m2
      Bán nhà 1 lầu P. Bửu Long, Biên Hòa.Vị trí cách đường Huỳnh Văn Nghệ chỉ 70m.DT: 3,7 x 21 Nở hậu - Hướng: Nam, đường nhựa 6m. KD buôn bán ok.Hiện trạng có...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà đất 73 m2 tại Đường Tân Lập - Tam Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 73 m2 39,73 triệu/m2
      N791.Bán nhà mới sạch đẹp P. Tam Hiệp 73m2 giá 2,9 tỉ.Nhà mới sạch sẽ ngay khu vực giáo xứ Đa Minh P. Tam Hiệp!Nhà đc thiết kế cao thoáng, có 1 sân xe máy,...
      Đường Tân Lập, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 133 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - An Bình - Biên Hòa, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 133 m2 55,64 triệu/m2
      Bác Hai đi Úc cần bán lại ngôi nhà tâm huyết DT 133m2 ngay MT Trần Quốc Toản.Chỉ còn 7, xx tỉ. Bao giá toàn khu vực. KD cho thuê 10tr/tháng hoặc buôn bán...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường 768 - Vĩnh Cửu, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay ngôi nhà cấp 4.Ngay gần công ty ChangShin.bìa đỏ riêng thổ cư hết đất.Nhà xây mới, hoàn thiện vào ở luôn.Giá đúng 1,450tỉ.Xung quanh...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 96 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 96 m2 24,28 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm cách KDL Bửu Long, sân bay Biên Hòa 3,5 kilomet.- Giá 2ty330 (Không phát sinh thêm chi phí).- DT 4,8x20.- Công năng: 1 trệt 1 lầu, 1 sân...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 64 m2 tại Phường An Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 64 m2 32,82 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 1trệt 1lửng P. An Bình TP Biên Hoà cách đường Trần Thị Hoa 150m đường oto tận nhà. Giá 2tỷ100.DT 4m x 16m (64m2). pháp lí nhà (sổ riêng...
      Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!