Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2 tại Phố Bà Triệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Bà Triệu Hà Đông- Vị trí: 10m ra ngõ oto, cách nhà 150m có bãi gửi xe oto.- Giao thông thuận tiện 200m ra phố Bà Triệu đi các hướng...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 56 m2 tại Phố Bà Triệu - Quang Trung - Hà Đông, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 56 m2 128,58 triệu/m2
      Chính chủ đã mua nhà căn biệt thự cần bán gấp ngôi nhà có vị trí rất đẹp tại phố Bà tr. Ngay tại vị trí trung tâm phố cổ Hà Đông, gần ngay chợ Hà Đông...
      Phố Bà Triệu, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 87 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mễ Trì Hạ - Nam Từ Liêm, giá 15 tỷ

      15 tỷ 87 m2 172,42 triệu/m2
      + Nhà nằm mặt ngõ to như Phố, Mễ Trì Hạ, Nam Từ Liêm. Khu vực KD tấp nập ngày đêm. Rất gần trường Lômônôxốp, khu đô thị Mễ Trì. Tiện ích ngập tràn, giao...
      Đường Mễ Trì Hạ, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Hoài Đức, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 42 m2 90,48 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 4 tầng 42 mét vuông tại Lai xá, Kim Chung, Hoài Đức.- bìa đỏ chính chủ.- DT 42 mét vuông, Tây Nam.- Đường trước nhà 2m, cách...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà riêng 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 45 m2 39,78 triệu/m2
      Nhà Đại Thành, cách khu đô thị Đô Nghĩa 2 kilomet. oto đỗ tận cửa, 3 tầng, 45 mét vuông thoáng, đẹp. Giá rẻ. Chỉ từ 1.7 tỉ.* Cách khu đô thị...
      Đường Liên Xã, Xã Đại Thành, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Gia đình định cư sang Úc - cần bán ngay nhà - lô góc 2 MT - ngõ thông KD.- Diện tich 45m2 5 tầng lô góc 2 MT, ngõ thông KD.- Thiết kế hiện đại, vuông vức,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Vân Canh - Hoài Đức, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 32 m2 82,82 triệu/m2
      Nhà xây năm 2021 thiết kế hiện đại, chắc chắn. Chủ để lại nội thất đặt theo nhà cho khách mua thiện chí.Nhà cách UB Vân Canh chỉ 150m, cách ngã 4 canh...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 25 m2 tại Đường Văn Chương - Văn Chương - Đống Đa - Hà Nội, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 25 m2 119,6 triệu/m2
      Bán nhà Văn Chương Đống Đa thành phố Hà Nội.Chợ trường chạm đầy đủ, nhà đẹp ở luôn, khu vực hiếm nhà bán, gần Hồ Văn Chương, Tôn Đức Thắng, Khâm Thiên,...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phương Mai - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 30 m2 183,34 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán căn nhà phố Phương Mai Đống Đa 30m2 x 6 tầng x 5.5 tỉ.- Nhà khung cột lô góc chắc chắn - nhà 4 ngủ - Nội thất mới.- Ngõ ôtô tránh...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 78 m2 143,59 triệu/m2
      cực hiếm! Bán đất tặng nhà nhà để xe oto - thoáng trước sau - ở hưởng.Mô tả:+ Vị trí siêu đẹp trung tâm Thanh Xuân gần ngã 4 Sở, Royal City, Hapulico,...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 13,17 tỷ

      13.17 tỷ 80 m2 164,63 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhà Ngõ 79 Cầu Giấy (Cách mặt đường Cầu Giấy 40m), ngõ thông ra ngõ 445 Nguyễn Khang, Vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy.- Vị trí đẹp, trung...
      Ngõ 79, Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà tại Láng Hạ - Đống Đa - thành phố Hà Nội, giá 6,5 tỉ ĐT 60m2, ngõ tương đối rộng 2.5m.- Đi thông các ngõ 105 Láng Hạ, Đường Láng,...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      bán ngay nhà 5 tầng Ngọc Thuỵ - phân lô - oto vào nhà - 38m2, MT 5m giá 5,2 tỉ.Vị trí gần Chợ Ngọc Thụy, trường C1,2 Lý Thường Kiệt, Trường quốc tế Việt...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 70 m2 157,15 triệu/m2
      Idol nhờ bán căn biệt phủ - đẳng cấp - 6 tầng thang máy - trung tâm hoàng mai 70m giá 11 tỉ.- Vị trí toạ lạc đẹp nhất đường Hoàng Mai.- ngõ tương đối ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 54 m2 196,3 triệu/m2
      Nhà mới khôngong - oto vào nhà - garage - KD nhỏ - thang máy.Mô tả:+ Vị trí trước nhà oto, garage có thể KD nhỏ.+ Thiết kế:- Tầng 1: Thông sàn + bếp.- Tầng...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 80 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà ngõ phố Thái Hà - TT Đống Đa - ôtô đỗ cửa - S 80m2 - MT 5,2m - giá 11,2 tỉ (TL) + Vị trí đẹp - thông tứ tung ôtô Santafe 7 chỗ đỗ cửa vào nhà - Khu...
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Do nhu cầu không ở sang nhượng lại ngôi nhà khu đấu giá C9 xóm Lò, Thượng Thanh.DT 40m có thể dọn vào ngay. Full đồ đẹp có nội thất gỗ xịn.View đẹp thoáng...
      Dự án Khu đô thị Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 140 m2 tại Đường Vạn Bảo - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 140 m2 164,29 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt ngõ oto tránh, phố Vạn Bảo, Ba Đình, DT 140m2, MT 7m, 5 tầng, 23 tỉ.- Vị trí: Không còn căn thứ 2, nhà khu phân lô ngõ oto tránh, dân...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!