Thông tin mô tả
- Bán nhà Đường Nguyễn Ảnh Thủ,
- DT: 4x14m.
- Giá chỉ 3ty280 TL.
-
- Thiết kế Trệt + 3Lầu. Gồm 4
- Hẻm 6m cách MT đường 15m, khu nhà lầu, an ninh, sạch sẻ, thoáng mát,..
- Tiện ích xung quanh đầy đủ: Trường học,
-
Giá: 3,28 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 58,57 Triệu/m2
982455
Mua bán
- Bán nhà Đường Nguyễn Ảnh Thủ,
- DT: 4x14m.
- Giá chỉ 3ty280 TL.
-
- Thiết kế Trệt + 3Lầu. Gồm 4
- Tiện ích xung quanh đầy đủ: Trường học,
-
Nhi Ngô
Đường Đông Hưng Thuận 2, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
4,59 tỷ
58 m2
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2