Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 31 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Phúc Đồng - Long Biên, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 31 m2 99,36 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà đẹp nội thất đầy đủ, ngõ tương đối rộng thông thoáng, gần phố, Phúc Đồng, DT 31m2.- Vị trí quá đẹp, vài bước ra ngõ oto tránh...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 30 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Đàm Quang Trung, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 30 m2 113,34 triệu/m2
      Bán nhà mới ngõ 20 Đàm Quang Trung. Cách mặt phố 50m. Ngay chân cầu Vĩnh Tuy, Aeon Mall Long Biên.- DT 30 mét vuông x 5 tầng. MT rộng rãi, có sân để...
      Ngõ 20, Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 47 m2 tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 47 m2
      - Hiện tôi đang cho thuê gần 100 tr/ năm.47 mét vuông x 3 tầng.- Nhà cực thoáng trước và thoáng sau.- đc: Phố Hoè Thị, Q. Nam Từ Liêm - khu vực bạt...
      Đường Hòe Thị, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 55 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 55 m2 214,55 triệu/m2
      bán gấp nhà 4 tầng tại khu X4 Mai Dịch, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.DT thực 55 mét vuông, trên sổ 45 mét vuông.bìa đỏ chính chủ, pháp lí rõ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Thuỵ Long Biên.DT: 36m2 4 tầng 3,5 tỉ.Ngõ thông. Cách 3 nhà ra đường 17m vỉa hè. Thông ra công viên ngọc thuỵ.Gần trường cấp 1,2,3 1 - 2 -...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 35 m2 220 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng phố Dương Quảng Hàm - nhà đẹp - mặt ngõ KD - oto - ngõ thông các ngả - sổ đẹp.+ Vị trí đẹp, mặt ngõ Dương Quảng Hàm, ngõ thông thoáng sáng....
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 60 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 60 m2 266,67 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, nằm trên mặt ngõ 1194 phố Chùa Láng, măt hồ KD cực đỉnh.- DT lớn, MT rộng đối với 1 căn nhà phố.- 6 tầng 9 phòng khép kín sẵn đang cho thuê,...
      Ngõ 1194, Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà shr 7 tầng, 73 m2 tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 73 m2 212,33 triệu/m2
      Tòa dòng tiền tại Cầu Giấy.Doanh thu 100 tr/tháng.DT 73m2 xây 7 tầng thang máy. Tổng đc 18 phòng khép kín và đầy đủ trang thiết bị nội thất mới...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bát Khối, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 30 m2 89,34 triệu/m2
      2.68 tỉ (Bát Khối - Long Biên).NH siết chặt quá chủ thanh lý bằng mọi giá. Giá này là phá giá thị trường.Thiết kế: 5 Tầng 3 ngủ đủ công năng. Cách oto 20m,...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 420 m2, mặt tiền 12m tại Đường Văn Chương - Đống Đa, giá 76 tỷ

      76 tỷ 420 m2 180,96 triệu/m2
      Nhà Văn Chương, lõi Đống Đa đường thông hè thoáng, thuận tiện đi Hoàn Kiếm, Hai Bà Trưng. Tiện ích quanh nhà đầy đủ. KD đa dạng:Nhà hàng. Quán bia. Billar...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 7,48 tỷ

      7.48 tỷ 44 m2 170 triệu/m2
      * Bán nhà Văn Cao, Ba Đình. 1 căn xây mới, lô góc rộng thoáng, cách mặt phố 50m, thiết kế thang máy, thuộc trung tâm phố Văn Cao, Đội Cấn, Ngọc Hà, Ba...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 43 m2 153,49 triệu/m2
      - Nhà nằm ở vị trí đắc địa, ngõ thông các ngả sang Thành Thái, Hoa Bằng, Đường Láng oto đỗ chỉ 20m đi đâu cũng thuận lợi.- Xung quanh tập trung nhiều toà...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 17 m2 tại Đường Vân Hồ - Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 17 m2 100 triệu/m2
      Nội thất cơ bản đầy đủ công năng gồm 2 PN, 2  toilet, phù hợp cho gia đình nhỏ.Vị trí nhà bán siêu đẹp, ngõ tương đối rộng oto 7 chỗ lùi sát cửa...
      Phố Vân Hồ 3, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 7 tầng, 160 m2, mặt tiền 6m tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy, giá 36 tỷ

      36 tỷ 160 m2 225 triệu/m2
      - DT: 160m2 x 7 tầng.- Xây 7 tầng - MT 6M - 35 Phòng Full Đồ.- Toà nhà nằm mặt ngõ oto tải đỗ cửa cách mặt phố 40m - Trung tâm Cầu Giấy, giáp Đống Đa - Tây...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính, giá 27,8 tỷ

      27.8 tỷ 75 m2 370,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ 5 TẦNG PHỐ TRUNG KÍNH - NHÀ ĐẸP - PHÂN LÔ khu đô thị YÊN HÒA - VỈA HÈ oto TRÁNH - Ô CHỜ THANG MÁY - VIEW THOÁNG VƯỜN HOA, QUÁN CAFÉ .+ Vị trí đẹp,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Đô, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 40 m2 131,25 triệu/m2
      - Vị trí nhà Lô góc, ngõ oto 7 chỗ ra vào thoải mái, cách chợ Phú Đô chỉ 20m, mặt đường oto tránh.- Khu vực dân sinh tốt, gần trường, BV Hồng Ngọc, gần sân...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Giảng Võ - Cát Linh - Đống Đa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      Bán nhà khu phân lô cán bộ cấp cao Giảng Võ, Ba Đình DT 70 mét vuông 5 tầng rất đẹp, MT 5,8m. Giá 25 tỉ.Nhà 2 mặt thoáng trước sau, ánh sáng tự...
      Phố Giảng Võ, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 7 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trích Sài - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 40 m2 337,5 triệu/m2
      Chị em có nhà mặt ngõ Trích Sài - Hồ Tây, ngõ oto đỗ cửa, 30m ra mặt Hồ Tây, từ tầng 4 view hồ rực rỡ đón bình minh, hoàng hôn siêu đẹp.Nhà chị em tự xây,...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!