Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng căn nhà 84 m2 tại Đường Bờ Bao Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 12.6 tỷ

      12.6 tỷ 84 m2 150 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán nhà mới đẹp ngay MT chợ Sơn Kỳ, vị trí đẹp ngay AEON MALL & CELADON CITY,…+ DT : 4.2x20M vuông vắn - 4 tầng BTCT gồm 5 PN & 6...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Hậu Giang - 12 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.85 tỷ

      1.85 tỷ 60 m2 30,84 triệu/m2
      - Gần chợ cách 40m cư dân đông đúc.- DT: 5m x 12,1m vuông vắn rất đẹp.- giá cả thỏa thuận bao phí sang tên, bán gấp, có thỏa thuận.- Kết cấu: Nhà 1T...
      Đường Hậu Giang, Phường 12, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 64 m2 81,25 triệu/m2
      + DT: 64m² - 4x16, 2 tầng một Lầu, 2 phòng ngủ. Nhà kiên cố mới đẹp đầy đủ công năng khách mua dọn vô ở ngay.+ Hẻm 4M ô tô đỗ cửa, cách đường lớn...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 60 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 960 triệu

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      Cần bán ngay nên bán giá hạt dẻ ngôi nhà ở Đường Tạ Quang Bửu, P. 5, Q. 8- SHR từ năm 2015, bao sang sổ.- DT 60m², ngang 4m dài gần 15m.- Giá TT 960 tr,...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 60 m2 tại Đường Trường Sa - 13 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 60 m2 18,17 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP 2 TẦNG (4x15) - hẻm ô tô - TRƯỜNG SA - P. 13 - PHÚ NHUẬN - 1.090 tỉ thỏa thuậnKết cấu 2 tầng BTCT trệt lửng 2 lầu sân thượng trước với...
      Đường Trường Sa, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Lê Văn Quế - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 50 m2 20,4 triệu/m2
      GIẢM 400TR CHO KHÁCH THIỆN CHÍ CHỈ CÒN 1TY20CẦN BÁN LIỀN NGAY ngôi nhà HIẾM 2 TẦNG LÊ VĂN QUỚI - DT 50m² - 3 phòng ngủ - hẻm xe hơi - GIÁP T.PHÚ...
      Đường Lê Văn Quế, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 50 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 50 m2 21,8 triệu/m2
      chính chủ đang cần bán ngay nên bán giá rẻ như cho ngôi nhà  HOÀNG QUỐC VIỆT, P. PHÚ THUẬN, Q. 7 (Cách PMH 5 ph xe máy- GIÁ: 1.090tỉ thỏa thuận-...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - 1, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      Chính chủ rao bán nhà Q. 1 DT: 4m x 16m, vuông vắn, công nhận đủ 64m2 Hiện trạng: 1 trệt, 2 lầu. gồm 5 phòng, nội thất đầy đủ. HĐ...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 68 m2, hướng Đông tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Nghé - 1, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 68 m2 55,59 triệu/m2
      Cực phẩm nhà ngay đ. Lý Tự Trọng,P. Bến Nghé, Q1 - Giá 3tỉ 780, Nhà nội thất đầy đủ - SHR sẵn Nhà nằm gần chợ Bến Thành. - DT: 68m ngang...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 60 m2 tại Đường Bà Hạt - 9 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 985 triệu

      985 triệu 60 m2 16,42 triệu/m2
      - DTCN 60m2, ngang 5m dài 12m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 3 toilet có sân thượng.- Giá 985 tr thỏa thuận.- Có sổ hồng năm...
      Đường Bà Hạt, Phường 9, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 31 m2 tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 31 m2 161,3 triệu/m2
      Nhà ở 5 tầng hiếm bán tại Mỗ lao, Hà đông với tài chính 5tỷ+ DT: 31 mét vuông, MT 3.4mƯu điểm: Nằm trong ngõ thông nhau 3 lối vào đều đc.+ Nhà xây 5...
      Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 54 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 810 triệu

      810 triệu 54 m2 15 triệu/m2
      - Gồm 3  phòng ngủ, 3 vệ sinh, mỗi phòng đều có cửa sổ, toàn nội thất xịn, có lối đi bên hông nhà (cửa sau) rất thoáng mát.- KDC yên tĩnh, hẻm ô tô...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Tân Bình, giá 959 triệu

      959 triệu 55 m2 17,44 triệu/m2
      HUỲNH VĂN NGHỆ - P.15 - TÂN BÌNH - NHÀ SIÊU ĐẸP - TẶNG đầy đủ nội thấtKết cấu : 1 trệt 1 lầu gồm phòng khách bếp 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ ...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 50 m2 tại Đường Vũ Tùng - 2 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 835 triệu

      835 triệu 50 m2 16,7 triệu/m2
      Cần vốn kd bán nhà 1T 1L đường Vũ Tùng Q. BT 50 mét vuông gần chợ Bà Chiểu, tiện ở sổ hồng riêng call ngay DuyNội thất hoàn thiện, dọn vô ở ...
      Đường Vũ Tùng, Phường 2, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 83 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 8.1 tỷ

      8.1 tỷ 83 m2 97,6 triệu/m2
      Bán nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh, hẻm ô tô 7 chỗ thông, 2 tầng, nở hậu chỉ 8.1 tỉ.- Hẻm trước nhà 6 mét.- DT: 83  mét vuông (Ngang 5.5/ nở hậu 5,75m dài...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 80 m2 tại Đường Hưng Thịnh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      - Thuộc khu phân lô Tái Định Cư X2A (Sau tòa nhà Hateco Yên Sở) - Tiềm năng tăng giá - DT 80 mét vuông - MT 5,17m - vỉa hè - đường 15m - giá 11...
      Đường Hưng Thịnh, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 60 m2 tại Đường Hoàng Diệu 2 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 975 tr

      975 triệu 60 m2 16,25 triệu/m2
      Vì nợ tôi thiện chí bán ngôi nhà 1 trệt 1 lầu Đ. Hoàng Diệu 2 ngay đại học NH - sổ hồng riêng.- Nội thất hoàn thiện, trả vào ngay.- Vị trí đẹp: Gần chợ...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 835 triệu

      835 triệu 55 m2 15,19 triệu/m2
      - DTCN 55 mét vuông, ngang 5m dài 11m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T 1L, 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh có sân thượng.- giá cả thỏa thuận.-...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!