Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà 46 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3.35 tỷ

      3.35 tỷ 46 m2 72,83 triệu/m2
       NHÀ NGAY P. 12, KHU TRUNG TÂM SẦM UẤT CỦA GÒ VẤP💥 DT: 5.6 x 9.8 (m) - NGANG KHỦNG siêu hiếm TẠI GÒ VẤP💥 Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ 2...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 61 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8.9 tỷ

      8.9 tỷ 61 m2 145,91 triệu/m2
      - Ngay cạnh ETOWN Cộng Hoà, Trường Chinh, vị trí đẹp, đường nhựa rộng ôtô thông, hoàn công đủ- DT : 4,1*15 mét ( 61 m² )- Kết cấu: 1 Trệt, 2 lầu, sân thượng...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 32 m2, hướng Tây tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Tân, giá 2.08 tỷ

      2.08 tỷ 32 m2 65 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay Tỉnh Lộ 10, nhà vừa xây, hẻm ô tô, Sổ sẵn, 2 tỉ 080 còn thỏa thuận !!!- Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu | 2 PN  - hẻm ô tô 5m, hẻm...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 980 tr

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Bùi Minh Trực P. 5 Q. 8. Đầu hẻm là chợ KD đông đúc, gần cấp 1 Bông Sao – DT: 60 mét vuông ( 5mx12m) công nhận đủ– Hiện trạng: nhà 1...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 59 m2 tại Đường Ô Chợ Dừa - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 16 tỷ

      16 tỷ 59 m2 271,19 triệu/m2
      [179] Thông tin chi tiết + Tọa lạc tại Q. Đống Đa với các trường đại học nổi tiếng đại học Thủy Lợi, đại học Công Đoàn, HV NH, HV Ngoại Giao, đại học...
      Đường Ô Chợ Dừa, Ô Chợ Dừa

      Bán gấp nhà 40 m2, hướng Đông tại Đường Phan Văn Hớn - Bà Điểm - Hóc Môn, giá 1.67 tỷ

      1.67 tỷ 40 m2 41,75 triệu/m2
      _ Chính Chủ Bán Nhà Đ. Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc MônGần Chợ Bà Điển Và ủy ban nhân dân, Sacombank_ Dt: 4M X 10M Đúc 1 Lầu 2 phòng ngủ -...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 63 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 1.27 tỷ

      1.27 tỷ 63 m2 20,16 triệu/m2
      bán ngay đi nước ngoài nhà Đ. Nguyễn Cửu Đàm, 63 mét vuông, hẻm xe hơi, sổ hồng riêng, gọi ngay Bình.DT: 63 mét vuông (4,5 x 14m).DTCN:...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 46 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.08 tỷ

      2.08 tỷ 46 m2 45,22 triệu/m2
      - Giá 2 tỉ 080 tr nhận nhà vô ở ngay.- Nhà vừa xây thiết kế hiện đại nội thất đầy đủ cần tìm chủ nhân trao tay.- Kết cấu chuẩn: 1trệt,...
      842 Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 69 m2 tại Đường Trần Thị Hè - Hiệp Thành - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.7 tỷ

      5.7 tỷ 69 m2 82,61 triệu/m2
      👉 Nhà đẹp ở ngay, nội thất luxury.👉 hẻm xe hơi thông tứ tung, căn hộ góc rất thoáng.👉 Kết cấu 4 tầng BTCT, 4 PN, phòng thờ, 2 sân thượng trước...
      Đường Trần Thị Hè, Đường Hiệp Thành 5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 80 m2 tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      An Khánh Hoài Đức - Chính chủ bán nhà MẶT PHỐ Chợ An Khánh,Hoài Đức, KD buôn bán tấp nập - Diên tích: 80m2 - Xây dựng: 3 tầng - giá:...
      Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 42 m2 tại Đường Trần Khát Chân - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 16.6 tỷ

      16.61 tỷ 42 m2 395,24 triệu/m2
      Nhà mặt phố Trần Khát Chân , để KD hay cho thuê đều rất thuận lợi, dòng tiền ổn định.Giao thông cực thuận tiện, trung tâm TP, không lo tắc đường.Vị trí...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 99 m2 tại Đường Bình Thành - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.63 tỷ

      2.63 tỷ 99 m2 26,57 triệu/m2
      - Giá 2 tỉ 630 tr nhận nhà vô ở ngay.- Vị trí: 33 Bình Thành, Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân, TP.HCM.- DT: 99m2- Kết...
      33 Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 115 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 10 tỷ

      10 tỷ 115 m2 86,96 triệu/m2
      - Gia đình chuyển công tác cần Bán nhà đường Võ Văn Ngân, Thủ Đức, Nhà Đẹp Hoàn Công Đầy Đủ 115m², 5T Giá 10 tỉ.Mô tả: TK212N12- DT tuyệt đẹpngang 5m vuông ...
      Đường Võ Văn Ngân, Bình Thọ

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 110 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 110 m2 91,82 triệu/m2
      - Gia đình định cư cần bán ngay nhà đường Võ Văn Ngân Thủ Đức, 110m², 4Tầng,6 phòng ngủ Giá 10,1 tỉ Khu Siêu VIP ngay Vincom Thủ Đức, Full NT cao...
      Đường Võ Văn Ngân, Linh Chiểu

      Cần bán ngay nhà đẹp 30 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4.15 tỷ

      4.16 tỷ 30 m2 138,34 triệu/m2
      Nhà Huỳnh Tấn Phát bán, P.Phú Thuận, Q.7, 3Lầu, Giá 4tỷ15+ Nhà ngay trung tâm Q. 7+ DT: 3.6 x 8+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu BTCT.+ Nhà sạch mới...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1869 m2, hướng Bắc tại Đường ĐT 743B - Thuận An, giá 65 tỷ

      65 tỷ 1869 m2 34,78 triệu/m2
      ngôi nhà phố KD gần ngã 4 550, P. Bình Hòa, TP Thuận An.Nhà 65 tỉ TL - 1869 mét vuông (ngang 40m). Thổ cư 300 mét vuông. 1271sổ hồng. Hỗ trợ...
      Đường ĐT 743B, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà đẹp 39 m2 tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13.8 tỷ

      13.8 tỷ 39 m2 353,85 triệu/m2
      THÔNG TIN CHUẨN- HÌNH ẢNH THẬT!!HÀNG HIẾM- PHÂN LÔ quan Chức- siêu hiếm trong tầm Giá- Vỉa hè- oto đỗ ngày đêm!Chỉ vài bước ra Hồ Tây Lộng gió!!!+ Hồ Tây...
      Đường Võng Thị, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 60 m2 tại Đường Lê Văn Thịnh - Bình Trưng Tây - 2, giá 910 triệu

      910 triệu 60 m2 15,17 triệu/m2
      DTCN 60m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài  15m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2016 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như trường...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!