Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Văn Chương - Đống Đa, giá 70 tỷ

      70 tỷ 0 m2
      - Bán nhà (đất) phố trung tâm Q. Đống Đa, KD sầm uất, oto tránh vỉa hè 2 bên, gần hồ, dân cư đông đúc, 418.5 mét vuông, mt: 12m, 70 tỉ. Sẵn giấy phép...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Hồng Hạnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà phố 6 tầng, 65 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - Bách Khoa - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 65 m2 223,08 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG TẠ QUANG BỬU 65M 6 TẦNG THANG MÁY DÒNG TIỀN 900TR/NĂM CHỈ 14.5 tỉ- Bán tòa nhà Văn Phòng 6 tầng, thang máy đường Tạ Quang Bửu nhà oto đỗ cửa...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 100 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 100 m2 350 triệu/m2
      Chị gái có việc cần tiền quá nhờ em bán giúp ngôi nhà ở Thái Hà. Khu vực giá trị cao nhất Q. Đống Đa, nhiều công ty, vp, spa, siêu thị xung quanh. Ở đây...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xa La - Hà Đông, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố đường Xa La, Hà Đông 7 tầng thang máy KD giá chỉ 10,5 tỉ.DT 50 mét vuông.Mt 4,2m.Xây 7 tầng + thang máy thiết kế đẹp.Đường trước nhà...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 70 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 70 m2 278,58 triệu/m2
      Toà nhà văn phòng 7 tầng thang máy, khu phân lô.Vị trí ngay mặt phố Khuất Duy Tiến, Vành Đai 3, giao thông cực thuận tiện.Trước nhà thoáng vĩnh viễn bởi ~...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng, 73 m2, mặt tiền 7m tại Phố Chùa Bộc - Đống Đa, giá 20 tỷ

      20 tỷ 73 m2 273,98 triệu/m2
      * Đăng tin thật, tư vấn free, am hiểu thị trường, trung thực. LH - Mr Duy Uy Tín: 0387 096 *** để làm việc trực tiếp chính chủ.Có 102! MP Chùa Bộc, toà nhà...
      Phố Chùa Bộc, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 110 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 35 tỷ

      35 tỷ 110 m2 318,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa nhà văn phòng hỗn hợp mặt đường Lê Đức Thọ, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.DT: 110m2 x 8 tầng, xây mới, nội thất nhập khẩu xịn sò, thang...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 145 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 145 m2 164,14 triệu/m2
      Mặt phố Hà Đông, tòa văn phòng, vỉa hè KD, MT lớn, sổ phân lô 145m2, mt 7m.+ Vị trí trung tâm Q., nằm ngay trên con phố Trần Phú, Mỗ Lao, Nguyễn Văn Lộc...+...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 41 m2 tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 41 m2 165,86 triệu/m2
      Vị trí KD đắc địa, giao thông sầm uất, nhộn nhịp ngày đêm, mở mắt là đếm lãi. anh/chị phải nhanh mới mua đc ngôi nhà này.Phù hợp KD shop thời trang, điện...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Định, giá 20 tỷ

      20 tỷ 65 m2 307,7 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, DT 65m2 x 6 tầng.- Ngõ trước nhà rộng, oto tránh nhau.- Thiết kế hiện đại, có thang máy.- Phù hợp KD, làm...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Xiển, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 75 m2 300 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà cực đẹp khu đô thị Đại Kim - Q. Hoàng Mai - thoáng trước sau - nhà mới - khu vực KD sầm uất - hình ảnh thật 100 phần trăm.+...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 91 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khoái - Hai Bà Trưng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 91 m2 170,33 triệu/m2
      Mặt phố Nguyễn Khoái Hai Bà Trưng đối diện BV 108 BV Việt Xô KD mọi mặt hàng s 91/116 m2 3 tầng MT 4.2m SDCC 15.5 tỉ ai phù hợp alo đỉnh 0985 421 ***
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 45 tỷ

      45 tỷ 120 m2 375 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố 9 Khúc Thừa Dụ - Trương Công Giai 120m2 MT 6m cho thuê phòng khám, NH.- Nhà mặt phố KD, vỉa hè 8m, đường rộng hơn 20m, tô xe máy đỗ ngày đêm...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 320 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 64 tỷ

      64 tỷ 320 m2 200 triệu/m2
      - XIN NHẮC LẠI LÀ GIÁ CHỈ 200 tr/ mét vuông KHÔNG NHẦM ĐÂU DT 320 mét vuôngCHÍNH CHỦ cần đất đã có nhà 4 tầng nhưng xác định bán đất là chính,...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nghĩa Dũng, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      Vợ chồng ông anh cần bán nhanh nhà mặt phố P. Phúc Xá Q. Ba Đình thành phố Hà Nội DT 82,7/100m MT khủng 8,13m giá 17,5 tỉ có thỏa thuận mỏng bìa đỏ...
      Phố Nghĩa Dũng, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Trì - Hà Đông, giá 16 tỷ

      16 tỷ 95 m2 168,43 triệu/m2
      Nhà mặt phố siêu hiếm KD sầm uất đa dạng ngành nghề, giao thông thuận tiện, vị trí ngay ngã 5 Hà Trì cách chợ Hà Đông 500m.Nhà có DT 95m2, MT rộng 5m, xây...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 9 tầng, 118 m2 tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 53,8 tỷ

      53.8 tỷ 118 m2 455,94 triệu/m2
      - Tòa nhà tọa lạc mặt phố Xã Đàn của Q. Đống Đa, mặt trước tòa nhà là Phố xã đàn KD cực kỳ sầm uất cho thuê lúc nào cũng đc.- Điểm cộng của tòa nhà là hai...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tây Hồ, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 40 m2 372,5 triệu/m2
      + Nhà đẹp mặt phố Hoàng Hoa Thám vị trí đắc địa KD tấp nập ngày đêm kết nối đường Bưởi đến văn Văn Phòng Chủ tịch nước. Con phố nổi tiến với nhiều loại hình...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!