Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Vũ Hỷ - Sơn Trà, giá 9 tỷ

      9 tỷ 130 m2 69,24 triệu/m2
      - Đường Đặng Vũ Hỷ 7m5 lề 5m.- DT 130m2 ngang 5m.Nhà 3 tầng có sân để xe rộng, phòng khách, khu bếp,  nhà vệ sinh, PN, phòng tập phòng gym phòng...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 100 m2 126 triệu/m2
      - Vị trí số nhà XX đường Dương Đình Nghệ, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, TP, Đà Nẵng, cách bãi biển chỉ hơn 200 mét, lộ giới đường 7,5 mét vỉa hè mỗi bên 4,5...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Siêu sụp! 2 MT trước sau đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Đối diện trường Đại học Đông Á và Kiến Trúc.DT: 100m2 - ngang 5m Xây dựng tối đa 10 tầng.Phía trước cho...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 168 m2, mặt tiền 25m tại Đường Ung Văn Khiêm, giá tốt

      Thỏa thuận 168 m2
      Bán tòa căn hộ căn hộ 2 tầng doanh thu cao 3 MT đường Ung Văn Khiêm ,Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng* DÒNG TIỀN 50 tr/ THÁNG* MT đường chính 7.5m* DT đất:...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vân Đồn - Sơn Trà, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 90 m2 110 triệu/m2
      Toà chung cư 6 tầng MT khu Phạm Văn Đồng.- DT 90 mét vuông - diện tích sử dụng 555 mét vuông - với 11 phòng.- đầy đủ nội thất - có thang...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Nghinh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán hotel cao cấp 9 tầng MT Hồ Nghinh - giá gần bằng giá đất.-DT : 100 mét vuông ngang 5mDT sữ dụng : 767m2Xây dựng quy mô 9 tầng bao gồm 1 hầm + 8...
      Đường Hồ Nghinh, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng tại Phường Tam Thuận - Thanh Khê - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán gấp - Nhà 4 tầng góc 2 MT Đinh Tiên Hoàng ngang 7m ngay trung tâm TP Đà Nẵng✅ DT: 71,6 mét vuông ngang 6,7m nở hậu 7m . Hai MT...
      Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng
      N
      Chuyên trang mua bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Trần Văn Dư, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      + Nằm gần Võ Nguyên Giáp, Hồ Xuân Hương, cách biển Mỹ Khê chỉ vài ph đi bộ, gần khu vực tổ hợp nhiều resort 5* nổi tiếng của Đà Nẵng: Furama, Premier...
      Đường Trần Văn Dư, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 114 m2 tại Đường Châu Thị Vĩnh Tế, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 114 m2 113,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tâm huyết Châu Thị Vĩnh Tế - Ngũ Hành Sơn.Nhà 3 tầng MT Châu Thị Vĩnh Tế.4 PN.Đang cho thuê 20 tr/tháng.Mặt bằng KD.Khu vực trung ngũ...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 113 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hải Hồ - Hải Châu, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 113 m2 101,77 triệu/m2
      * Bán đất tặng nhà 3 tầng Hải Hồ, Hải Châu, Đà Nẵng.Vị trí MT bùng binh ngay chợ Đống Đa.- DT 112.4 mét vuông.- Ngang 12m bo tròn 3 trục chính.* Nhà 1...
      Đường Hải Hồ, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 164 m2 tại Đường Đinh Thị Hòa - Sơn Trà, giá rẻ

      Thỏa thuận 164 m2
      - Bán toà căn hộ chung cư 7 tầng góc 2 MT.- Đường Đinh Thị Hoà - An Đồn 4.đc xây dựng 7 tầng: Gồm 9 căn hộ chung cư dịch vụ cho thuê, văn phòng cho...
      Đường Đinh Thị Hòa, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Nghệ, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 95 m2 132,64 triệu/m2
      "Thông tin BĐS cần bán: Nhà 3 tầng tọa lạc tại vị trí vàng trên đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà - Đà Nẵng - Trục đường Dương Đình Nghệ đâm thẳng ra đến bãi...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 204 m2, mặt tiền 7m , giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 204 m2 46,57 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà phố đường Trường Chinh, P. An Khê, Q. Thanh Khê, Tp Đà Nẵng.- Nhà có DT đất khủng 204m2. Chiều ngang trong sổ là 5.40m. Nhưng chiều ngang...
      Đường Trường Chinh, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 83 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Huy Tập, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 83 m2 92,78 triệu/m2
      Nhà 3,5 tầng Hà Huy Tập Thanh Khê, Đà Nẵng.- DT 83 mét vuông 2 MT KD.Tầng 1 phòng khách đang cho thuê bếp vệ sinh.- Tầng 2 lửng chỗ tiếp khách sinh...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thúy - Liên Chiểu, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán nhà 3 tầng mt đường Nguyễn Thúy, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu. Vị trí nằm trong khu vực cư dân đông đúc, dân trí cao cách biển 2p đi bộ, gần Hồ...
      Đường Nguyễn Thúy, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng tại Xã Lâm Động - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      🏝🏡 chính chủ gửi bán ngôi nhà mặt đường 203 điểm KD buôn bán tốt.- vị trí : thôn Đền - xã Lâm Động - Thuỷ Nguyên.- dt : 75,9m2 ( hướng bấc ghé đông )-...
      Xã Lâm Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 52 m2 tại Đường Tiền Phong - Hải An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 52 m2 71,16 triệu/m2
      Nhà mặt đường KDC, đường rộng, cư dân đông, văn minh, KD buôn bán tốt.- DT 52m2 x 3 tầng.- sổ đỏ chính chủ.- Đông Bắc.- Giá 3,7 tỉ có TT.hotline: 0944...