Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, hướng Tây - Bắc tại Phường Phú Thứ - Cái Răng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      bán nhanh! Giá đầu tư L/H ngay!Bán nhà 3 lầu khu Long Thịnh - Q Cái Răng TP Cần Thơ.Vị trí - ngay Tây Nguyên Plaza đi thẳng vào - khu vực trung tâm hành...
      Đường Số 9, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhà phố 2 tầng, 203 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Biên Hòa, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 203 m2 71,43 triệu/m2
      MT 7x29 Nguyễn Ái Quốc giảm (1,5 tỉ).Nhà 1 trệt, 1 lầu hiện tại đang KD sơn nước.Vị trí trung tâm, hạ tầng hoàn thiện.DT: 7m x 29m (203m2).pháp lí: Sổ...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường D9 - Thống Nhất - Biên Hòa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 72 m2 138,89 triệu/m2
      Cần bán nhà 1 trệt 3 lầu MT KD khu D2D P. Thống Nhất trung tâm TP Biên Hoà.Vị trí đẹp, đường nhựa rộng 15m, 2 bên có vỉa hè rộng rãi, thông thoáng, xung...
      Đường D9, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, hướng Đông tại Đường 768 - Vĩnh Cửu, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà MT ngay Đường 768 Thạnh Phú Vĩnh Cửu Đồng Nai 90 mét vuông 5x20m, giá 2,6 tỉ.liên lạc 0901 600 *** Phi Nguyễn.
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 120 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Kim Bảng - Hà Nam, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse MT đường QL21A rộng làn xe, dãy ngoài của dự án Flamingo Hà Nam, phân khu đẹp và hiếm nhất dự án.Thông...
      Dự án Flamingo Golden Hill, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 190 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Thuận - Biên Hòa, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 190 m2 94,22 triệu/m2
      Cần tiền bán ngôi nhà 3 lầu thuộc MT đường Phạm Văn Thuận, gần chợ Tân Mai, khu vực KD buôn bán sầm uất nhất.- DT đất ngang 4m dài 50m 190m2 sổ hồng ...
      Đường Phạm Văn Thuận, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 25 tỷ

      25 tỷ 68 m2 367,65 triệu/m2
      - Bán nhà 5 tầng giá 25 tỉ MT đường Nguyễn Thị Minh Khai - Tp Nha Trang.- Nhà 5 tầng MT KD.- DT: 68m2 ngang 4,5m gồm 10 phòng.- sổ hồng riêng chính chủ.-...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 166 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vĩnh Điềm Trung, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 166 m2 55,43 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐƯỜNG 19/5 VĐT THUẬN TIỆN K.I.NH DO.ANH BUÔN B.Á.N TRUNG TÂM NHA TRANGKĐT đông nhất tại Nha Trang Vĩnh Điềm Trungngôi nhà quá đẹp 3 tầngDT 6x23...
      Dự án Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 110 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 110 m2 125,46 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Thích Quảng Đức, KĐT VCN Phước Hải.- DT: 110 mét vuông. DT sàn của nhà: 443,6 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.-...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Xã Gành Dầu - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      Em Hiếu chuyên sang nhượng Vinpearl cập nhập quỹ căn shop giá siêu mềm nhất dự án.- Căn thiết kế 4 tầng 1 tum bán giảm 30 phần trăm so với giá gốc...
      Dự án Grand World Phú Quốc, Xã Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Trứ - Nha Trang, giá 15 tỷ

      15 tỷ 42 m2 357,15 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố trung tâm TP biển Nha Trang. nhà phố ngay Chợ Xóm Mới đường Võ Trứ. Vị trí tập trung đông khách mua bán, mặt bằng cho thuê luôn kín chỗ...
      102 Đường Võ Trứ, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Trứ - Nha Trang, giá 15 tỷ

      15 tỷ 42 m2 357,15 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố ngay Chợ Xóm Mới Nha Trang đường Võ Trứ. Vị trí tập trung đông khách mua bán, mặt bằng cho thuê luôn kín chỗ và khan hiếm chỗ trống, đi...
      102, Đường Võ Trứ, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Nông, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 74 m2 51,09 triệu/m2
      Nhà 2 MT Cầu Dứa Phú Nông, sau lưng khu đô thị Vĩnh Điềm Trung.- Vị trí gần nhà hàng Hòn Thơm, lô góc MT đường 14m, khu trung tâm gần khu đô thị Vĩnh...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyên Tử Lực - Đà Lạt, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      - Nguyên Tử Lực P. 8 - MT KD 100m2 chỉ 10,5 tỉ.- DT đất: 100m2, ngang: 5m.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng.- Đường nhựa chính.- Giá: 10,5 tỉ Làm việc chính...
      Đường Nguyên Tử Lực, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố mặt tiền 18m, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Trãi - Nha Trang, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Nguyễn Trãi - Tp Nha Trang.- Nằm ngay khu bàn cờ, trung tâm TP với nhiều tiện ích gần các trung tâm mua sắm, siêu thị, chợ, trường...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      - Bán căn 3 tầng nhà khu đô thị Hà Quang 2 chỉ 5tỉ.Thiết kế:Gồm 3 PN, phòng thờ, phòng khách đầy đủ, 4  phòng vệ sinh.DT nhà: 80 mét vuông...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường 2/4 - Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu mặt đường 2/4, Vĩnh Phước, Nha Trang.DT: 47,3 mét vuông. Ngang 3,4m.Nhà 1 trệt, 2 lầu, tầng một trống suốt KD, có 3  phòng ...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 90 m2, hướng Đông - Bắc tại Rạch Giá, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      - DT: 4,5x20m, full thổ cư, giấy phép xây dựng đầy đủ.- Vị trí: Đường số 11 tái định cư lô B3 khu đô thị hướng Tây Bắc.- Công năng: Nhà 1 trệt 1 lầu...
      Dự án KĐTM lấn biển Tây Bắc TP. Rạch Giá, Đường Số 11, Phường Vĩnh Thanh, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!