Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 97 m2 tại Đường Lê Văn Đức - Hải Châu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 97 m2
      Gia đình tôi tha thiết cần bán căn nhà 4 tầng vừa xây dc hơn 2 năm, nhà 2 MT đường 7.5m gần đường Lê Thanh Nghị, cách công viên Thanh Niên và Chợ đầu mối...
      Đường Lê Văn Đức, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Giang Châu 1 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      1. Nhà 3 tầng MT đường Giang Châu 1 (đường 7,5m), Nam Việt Á.+ DT đất: 100 mét vuông - MT ngang 5m - Sổ đẹp vuông vắn.+ Nhà xây kiên cố đầy đủ công...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Giang Châu 1, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 73 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Thanh Khê, giá 7 tỷ

      7 tỷ 73 m2 95,9 triệu/m2
      Bán 2 tầng MT Nguyễn Hoàng trung tâm TP, tuyến đường KD buôn bán sầm uất, tấp nập, đông đúc cư dân nhất trung tâm TP...- nhà phố chính đường Nguyễn...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Tất Thành, giá 11 tỷ

      11 tỷ 125 m2 88 triệu/m2
      Chủ thực sự cần bán với giá rẻ hơn giá thị trường.- Vị trí: Cách bãi tắm Hà khê và công viên biển Hà Khê 100m- DT đất 5x25m hai MT trước sau thông thoáng.-...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 122 m2, mặt tiền 10m tại Sơn Trà, giá 26 tỷ

      26 tỷ 122 m2 213,12 triệu/m2
      Ví trí: Nằm ngay trung tâm biển Mỹ Khuê khu bãi tắm Phạm Văn Đồng. Nơi đây rất nhiều du khách tới đây để nghỉ dưỡng và sinh sống.chung cư hotel gồm 8 tầng,...
      Đường Chính Hữu, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 270 m2 tại Đường An Thượng 3 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 270 m2
      Chủ cần bán ngay. Phù hợp cho NĐT KD dòng tiền rất hợp lý khoảng 400tr/tháng.Vị trí: An Thượng, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn. Quy hoạch khu phố đi bộ khu An...
      Đường An Thượng 3, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thị Hồng Gấm, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 80 m2 93,75 triệu/m2
      ngôi nhà 4 tầng - 2 MT Hoà Cường - sát Phan Đăng Lưu.- 2 MT đường 5m5.- DT: 80 mét vuông.- Hướng Đông và Bắc.- Công năng đầy đủ, 3  phòng ngủ,...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 150 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán hai nhà liên kế MT CMT8, ngay phố Mobile ngã 4 Cẩm Lệ, đang cho thuê hơn 20tr/tháng.Giá sụp hầm, lẹ lẹ.0989 434 *** 0989 433...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Hiến, giá 12 tỷ

      12 tỷ 180 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 3 tầng MT đường Lê Văn Hiến ngay trung tâm hành chính Q. Ngũ Hành Sơn.DT siêu to, đường siêu đẹp.180 mét vuông ngang 6,2m dài gần 30m.Công...
      Đường Lê Văn Hiến, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Phước Lan - Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 100 m2 87 triệu/m2
      Sụp toà chung cư 6 tầng khu sinh thái Hoà Xuân - Doanh thu 60tr/th. Hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ: 2 thang bộ, 1 thang máy, 1 buồng chống cháy...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 97 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Đức - Hải Châu, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 97 m2 81,45 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng góc 2 MT đường Lê Văn Đức sát CV Thanh Niên.Chính chủ cần bán nhanh nhà 4 tầng xây tâm huyết, góc 2 MT đường Lê Văn Đức (7.5m) sát Công viên...
      Đường Lê Văn Đức, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 111 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Khuê, giá 11 tỷ

      11 tỷ 111 m2 99,1 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường Dương Khuê, Ngũ Hành Sơn.- DT: 111  mét vuông (ngang: 5 m). Đông Nam.- 3 tầng, 4 PN, 3  nhà vệ sinh.- Đường rộng: 10.5...
      Đường Dương Khuê, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 97 m2, hướng Nam tại Đường Lê Văn Đức - Hải Châu, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 97 m2 81,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 4 tầng xây tâm huyết, góc 2 MT đường Lê Văn Đức (7.5m) sát công viên Thanh Niên, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.Nhà 4 tầng vừa xây dựng...
      Đường Lê Văn Đức, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
      Q
      Nguyễn Thị Lệ Quyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Ông Ích Khiêm - Hải Châu II - Hải Châu, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay hotel đang hoạt động - khu vực Hải Châu.MT Ông Ích Khiêm, khu vực cư dân sầm uất.- 6 tầng. Tổng 19 phòng (12 phòng đơn, 7 phòng đôi), có...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 280 m2, mặt tiền 13m tại Đường Tô Hiến Thành, giá 37 tỷ

      37 tỷ 280 m2 132,15 triệu/m2
      Vị trí cách bãi tắm T20 - Biển Mỹ Khê chỉ 150m. Di chuyển vào trung tâm - sân bay 7 - 8p.- DT: 280m2 ngang 13,5 dài 20m (hình đất đẹp, nở hậu phong thuỷ)....
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 176 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Hùng Vương - Hải Châu, giá 36 tỷ

      36 tỷ 176 m2 204,55 triệu/m2
      Bán 1 căn duy nhất một rẻ nhất tại đường Hùng Vương, Đối Diện với Chợ Cồn khu vực giao thương tấp nập,Bán đất tặng nhà.Đối diện Chợ Cồn MT nhà mặt tiền...
      Đường Hùng Vương, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 65 m2 tại Đường Trần Huy Liệu - Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 65 m2 71,54 triệu/m2
      Bán nhà 3 mê 3 tầng căn hộ góc Trần Huy Liệu giá rẻ hơn thị trường, xây chắc chắn.- Hướng Đông đường 7m5 và 5m5.- DT đất 65 mét vuông, công năng đầy...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 97 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Đức, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 97 m2 81,45 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng góc 2 MT đường Lê Văn Đức sát CV Thanh Niên.Chính chủ cần bán ngay nhà 4 tầng xây tâm huyết, góc 2 MT đường Lê Văn Đức (7.5m) sát công viên...
      Đường Lê Văn Đức, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!