Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Bùi Thị Xuân - 2 - Đà Lạt, giá 34 tỷ

      34 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán nhanh căn nhà phố đường Bùi Thị Xuân - trung tâm thành phố.Đà Lạt - DT: 8.4m x 10.5m ( ODT )- Hiện trạng đã xây đc 2 ngôi nhà. Kết...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - Nha Trang, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      bán nhanh ngôi nhà 4 tầng MT đường Quang Trung.- Vị trí nằm ngay con đường sầm uất nhất nhì TP Nha Trang. Thuận tiện KD mua bán, đa dạng các mặt hàng cao...
      Đường Quang Trung, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đường Cửu Long - Nha Trang, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      bán gấp nhà 5 tầng MT đường Cửu Long TTTP Nha Trang.- DT: 68,7 mét vuông (ngang 5,14m)- Kết cấu gồm: 1 trệt 4 lầu, 7 phòng ngủ, 9 toilet,...
      Đường Cửu Long, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 380 m2, mặt tiền 14m tại Huyện Diên Khánh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 380 m2 48,69 triệu/m2
      Bán căn biệt thự tân cổ điển mới view trực diện sông cái khu đô thị Nam Sông Cái.Tiếp giáp đường Bờ kè Sông Cái rộng 35m vỉa hè hơn 5m rất thông...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, 930 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 930 m2 2,48 triệu/m2
      căn nhà phố đường nhựa tiện mở trạm thu mua các mặt hàng, quán Café võng, văn phòng hoặc quán ăn gia đình.giá bán 2 tỉ 300- DT: 10m x 90m 930 mét ...
      Đường Tỉnh lộ 721, Xã Đạ Oai, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Bán nhà phố 3 tầng, 350 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phố Bà Triệu - Huế, giá 59,5 tỷ

      59.5 tỷ 350 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố đường Bà tr, P. Phú Hội, Tp Huế. Nhà hiện 3 tầng 10 PN WC khép kín, DT đất 350m2. Góc ngã 4 Trường Chinh gần BigC, khu vực KD buôn bán...
      Phố Bà Triệu, Phường Phú Hội, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh nhà phố 9 tầng, 400 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Tam Đảo - Vĩnh Phúc, giá 51 tỷ

      51 tỷ 400 m2 127,5 triệu/m2
      Cần bán hotel 3 sao tại trung tâm thị trấn Tam Đảo, tỉnh Vĩnh Phúc 400 mét vuông, MT 15m.+ hotel nằm ở khu phố trung tâm của thị trấn Tam Đảo, tầm...
      Thị trấn Tam Đảo, Tam Đảo, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 12m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 60 m2 325 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Thụy Khuê, mặt phố mới, Q. Tây Hồ gần Hồ Tây 60 mét vuông, 3 tầng, MT 12m, giá 19.5 tỉ. Nhà xây 3 tầng chắc chắn, thiết kế thông sàn,...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại đường Nghi Tàm - Quảng An - Tây Hồ, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 43 m2 432,56 triệu/m2
      Mặt phố Nghi Tàm bên lẻ giáp Hồ Tây cực kỳ hiếm nhà bán, là trục đường chính kết nối thông thương giữa 2 Q. tây hồ, Q. ba đình, vỉa hè thênh thang, oto 2...
      đường Nghi Tàm, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Vĩnh Diện, giá 32 tỷ

      32 tỷ 120 m2 266,67 triệu/m2
      Nhà Mặt Phố Sau là Ngõ Vỉa Hè Rộng Phố Tiềm Năng Phát Triển Cao Phù Hợp Xây Văn Phòng MB KDoanh+ Vị trí nhà mặt phố và một mặt ngõ thuộc khu phân lô, phù...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Bình - Hà Đông, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      - Bán nhà La Khê, mặt phố Nguyễn Thanh Bình - Tố Hữu, sát khu đô thị An Hưng, tiện ích chả thiếu gì.- Vỉa hè thênh thang, oto dừng đỗ ngày đêm, KD - văn...
      Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt ngõ tương đối rộng 5m đi bộ đúng 5 giây ra đến Văn CaoNhà căn hộ góc mặt thoángDT 50.56m x 3 tầngTổng DTXD 151.68mnhà phố 4.12m, độ rộng...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
      N
      Đạt Tam Hội - Nhà Phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 135 m2, mặt tiền 5m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 135 m2
      Chính chủ cần bán ngay chia TS các con và an dưỡng tuổi già, nhà mặt đường Mỹ Đình, dt 135 mét vuông x 4 tầng, giá mở bán 24 tỉ thỏa thuận tốt.- Vị...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 95 m2, mặt tiền 18m , giá 38 tỷ

      38 tỷ 95 m2 400 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí trung tâm Q. Đống Đa, vài bước chân ra hồ Hoàng Cầu, ga tàu điện, UB Q. Đống Đa, mặt phố vip KD mọi loại hình.+ Xung quanh nhiều văn phòng,...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 120 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 40,3 tỷ

      40.3 tỷ 120 m2 335,84 triệu/m2
      Chủ có nhiều nhà muốn nhờ bán bớt ngôi nhà siêu đẹp tại khu vực Đào Tấn, Ba Đình. Nhà nằm ngay trong trung tâm VIP nhất, cạnh Lotte, Daewoo, nhiều người...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 74 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phan Văn Trường - Cầu Giấy, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 74 m2 344,6 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Phan Văn Trường, Cầu Giấy. DT 74 mét vuông, MT 5m, 6 tầng, 25,5 tỉ.- Vị trí: Nhà mặt phố, vỉa hè rộng, đường oto 2 chiều, KD...
      Phố Phan Văn Trường, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Đường Xa La - Hà Đông, giá 24,9 tỷ

      24.9 tỷ 130 m2 191,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn mặt đường đôi KD các loại ngành nghề, nơi tập trung các NH, siêu thị, nhà hàng, cafe và hơn 20 tòa căn hộ xung quanh.Nhà 130m2 x 5...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 54 m2 301,86 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà mặt phố Trần Vỹ, DT 54 mét vuông, nhà 3 tầng, với MT siêu đẹp rộng 6.9m vuông đẹp không 1 chút lỗi lầm.- Nhà với MT siêu...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!