Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 97 m2 tại Phố Lạch Tray - Lạch Tray - Ngô Quyền, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 97 m2 194,85 triệu/m2
      Bán ngôi nhà mặt đường Lạch Tray, Ngô Quyền, Hải Phòng.- Nhà xây nhiều tầng.- DT 97m2.- MT 4,8m vuông vức.- Nhà hai mặt thoáng, vỉa hè rộng, có sẵn dòng...
      Phố Lạch Tray, Phường Lạch Tray, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ngô Quyền, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 54 m2 109,26 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường 193 Văn Cao - 3 bước ra mặt đường - thang máy 5 tầng - MT 5m "độc nhất" chỉ hơn 5 tỉ - Độc lập.Hàng cực hot nóng bỏng tay, không còn đất...
      Đường 193 Văn Cao, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 2 m2, mặt tiền 9m tại Hải An, giá 139 tỷ

      139 tỷ 2 m2 69500 triệu/m2
      - Bán căn hotel gần đường Lê Hồng Phong, TTTM Doji, Parkson.- DT trên bìa 1920 mét vuông.- DTXD 3150 mét vuông gồm 39 phòng + 1 phòng hội trường...
      Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng
      P
      Minh Quyết Bđs Mặt Phố Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hùng Vương - Tân An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      * DT: 5x20m.* Xây dựng: 1 trệt 2 lầu, hoàn thiện bên ngoài.* pháp lí: SHR, sở hữu lâu dài, thổ cư 100 phần trăm.DT tổng thể: 22 ha.Qui mô dự án: 748...
      Dự án Lavilla Green City, Đường Hùng Vương, Phường 6, Tân An, Long An

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 m2, mặt tiền 27m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Phan Thiết, giá 65 tỷ

      65 tỷ 1 m2 65000 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán hotel MT Nguyễn Đình Chiểu, Hàm Tiến.- DT 1050m2.- MT 27m và mặt biển.- Trung tâm khu phố Tây.- Có sẵn nhiều phòng lớn nội thất đầy ...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp nhà mặt phố 98 m2, mặt tiền 12m tại Đường ĐT 741 - Tân Thiện - Đồng Xoài, giá rẻ

      Thỏa thuận 98 m2
      Bán căn nhà phố trung tâm Đồng Xoài.Ngay vòng xoay ngã tư Đồng xoài.Nhà đang cho thuê 30tr/tháng.LH chính chủ: 0343 354 ***
      Đường ĐT 741, Phường Tân Thiện, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Sau thành công của Centa River Park. CĐT chào bán quỹ căn chân đế căn hộ chung cư siêu đẹp- Chỉ ~ 1,8 tỉ có thể mua ngay đc- Với chính sách hỗ trợ NH...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 81 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Bình Than, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 81 m2 133,34 triệu/m2
      Bán căn duy nhất mặt Bình Than - Khả Lễ TP Bắc Ninh.- Đầu dãy phố KD nội thất chiếu sáng.Vị trí đắc địa, MT phù hợp shop KD: điện, nước, điện gia dụng, mở...
      Đường Bình Than, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 200 m2 tại Đường Đinh Lễ - Phú Thủy - Phan Thiết, giá 12 tỷ

      12 tỷ 200 m2 60 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 200 mét vuông đường Đinh Lễ, khu Đông Xuân An.DT 10x20m.Kết cấu 1 trệt 2 lầu 4 PN.Hướng Bắc.Gần trường thanh Nguyên.contact xem nhà 0383...
      Đường Đinh Lễ, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Phan Thiết, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán ngôi nhà cấp 4 Trần Quang Diệu, P. Xuân An.DT 100 mét vuông.Tây Bắc.Giá 3.1 tỉ.contact chi tiết 0383 333 *** Mr Lộc.Nhận kí gửi & Mua bán bất ...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2 tại Phường Xuân An - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      bán gấp nhà 1 trệt 1 lầu Bắc Xuân An, kế bên trường Trung học phổ thông Lê Quý Đôn, TP Phan Thiết.- Hướng Bắc.- DT 100m2.- Kết cấu 3 phòng ngủ,...
      Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu căn nhà mặt phố 392 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Xã Sông Thao - Trảng Bom, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 392 m2 7,53 triệu/m2
      Thiếu nợ cần bán ngay nhà ở nền thổ cư đã có sổ, ngang 12 m, MT đường lớn, nền thổ cư pháp lí rõ ràng.
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 88 m2 tại Xã Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 88 m2 21,6 triệu/m2
      Nhà bán đc ở KDC Lavender P. Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu, Tỉnh Đồng Nai.- DT: 5x18m.- Kết cấu: 1 lầu 1 trệt 3 PN, 2 WC, 1 phòng khách 1 khu vực bếp.- cư ...
      Dự án Lavender City, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 158 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ái Quốc, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 158 m2 85,45 triệu/m2
      - Cần bán nhà thuộc P. Tân Phong ngay công viên B5, ngay cây xăng, vị trí siêu đẹp đắc địa trục Nguyễn Ái Quốc.- DT: 158 mét vuông ngang 5,1m dài 28m...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Tử Giang, giá 13 tỷ

      13 tỷ 130 m2 100 triệu/m2
      - Cần bán nhà thuộc P. Tân Tiến MT đường Dương Tử Giang gần Vincom vị trí KD sầm uất nhất trục đường.- DT: 130m2 ngang 4.5m dài 30m nở hậu 4,9m.- Hiện...
      Đường Dương Tử Giang, Phường Tân Tiến, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thành Phương, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 65 m2 102,31 triệu/m2
      - Cần bán nhà thuộc P. Thống Nhất đường Nguyễn Thành Phương kết nối từ cầu Hiệp Hoà sang khu D2D vị trí thuận lợi KD mọi ngành nghề.- DT: 65 mét vuông...
      Đường Nguyễn Thành Phương, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Cao Lãnh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Cô đồng nghiệp chính chủ nhờ em Khoa bán giúp:Nền đôi đất ở tặng hai ngôi nhà đường Nguyễn Đình Chiểu, P. 3, TP Cao Lãnh, Đồng Tháp.Nhà gần ngã 4 Phạm...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Cao Lãnh, Đồng Tháp
      L
      Khoa Land Nhà Đất Thành Phố Cao Lãnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Hiệp - Biên Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      Bán nhà: 5m x 24m, 1 trệt 1 lầu đúc betong, tường xây 20cm chắc chắn ốp gạch men sạch sẽ còn mới vẫn đang ở tốt, sổ hồng đất ở thổ cư có 4 PN + phòng khách...
      Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!