Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại đường Đông Ngạc, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng - mặt phố Đông Ngạc - KD.- Nhà mặt phố Đông Ngạc, khu vực phát triển từng ngày, đi tắt đón đầu KĐT ven sông.- Hiện trạng nhà 2 tầng...
      đường Đông Ngạc, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 166 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 58 tr

      58 triệu 166 m2 0,35 triệu/m2
      Cần bán lô sàn văn phòng hạng A tại:- Tòa văn phòng Discovery Complex 302 Cầu Giấy- Tầng 22- View trực diện hồ tây- Đang cho thuê 22$/ mét ...
      Dự án Discovery Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 257 m2 tại Phố Hàng Bồ - Hoàn Kiếm, giá 140 tỷ

      140 tỷ 257 m2 544,75 triệu/m2
      Hàng Bồ. 257m2. 4 tầng. MT 5.5m. Giá 140 tỉ. Hoàn Kiếm.Mô tả.Hàng siêu khủng - phố cổ Thủ đô Hà Nội giáh bèo - xây tòa văn phòng - hotel - giá trị trường...
      Phố Hàng Bồ, Phường Hàng Bồ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Phường Giang Biên - Long Biên, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 66 m2 159,1 triệu/m2
      + Nhà thuộc khu phân lô Phạm Khắc Quảng thông ra Mai Chí Thọ, cực Vip. Cạnh trường Chu Văn An. Khu vực đang phát triển gần Vinhome Riverside. Trước nhà View...
      Đường Phạm Khắc Quảng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 353 m2, mặt tiền 5m tại đường Tây Hồ - Tây Hồ, giá 120 tỷ

      120 tỷ 353 m2 339,95 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mặt Hồ Tây, TP Hà Nội, 353 mét vuông, 120 tỉ.hotline: A Lộc 0966 182 ***.căn biệt thự vip 2 mặt phố siêu hiếm view thung lũng...
      đường Tây Hồ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 156 m2, mặt tiền 10m tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 156 m2 192,31 triệu/m2
      căn biệt thự siêu vip - thiết kế 5* - tiện ích bạt ngàn - trung tâm thủ đô - Ba Đình.156m2 MT: Hơn 10m chỉ 30 tỉ.Mô tả:- Nhà ở khu trung tâm cư dân nên...
      Đường Ngọc Hà, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 202 m2 tại đường Quảng Bá - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 126 tỷ

      126 tỷ 202 m2 623,77 triệu/m2
      Chờ khách hữu duyên sở hữu mặt phố Quảng Bá duy nhất bán, view Hồ Tây. 202m2. MT hơn 8m. Vip.bìa đỏ cực đẹp tiêu chuẩn xây căn biệt thự, toà nhà...
      đường Quảng Bá, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 46 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Cửa Nam - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 46 m2 543,48 triệu/m2
      - Cần bán nhà mặt phố Hai Bà Trưng, chính chủ DT 46m2 - MT 3.5m2.- Giá 2x tỉ có thỏa thuận trực tiếp.- gọi ngay: 0901 358 ***
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 60 m2 366,67 triệu/m2
      Chủ đang cho thuê 2 tầng 30 tr/tháng, có ô lắp thang máy, khách mua vẫn tiếp HĐ hoặc tùy ý.Mô tả:- Mặt phố KD vỉa hè rộng bao la, nhà 7 tầng có chỗ cải tạo...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 138 m2, mặt tiền 10m tại Đường Thiên Hiền - Nam Từ Liêm, giá 25 tỷ

      25 tỷ 138 m2 181,16 triệu/m2
      Nhà đẹp phố Thiên Hiền ở yên tĩnh ở & KD cà phê văn phòng - cây xanh thoáng mát trong lành sạch sẽ - dân trí cao 100 phần trăm quan chức - tiện ích...
      Đường Thiên Hiền, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      - Vị trí đầu phố Giáp Nhất giáp Nguyễn Trãi, ngã 4 Sở. Sau lưng là hàng xóm RoyalCity. Trước mặt là sông Tô Lịch và đường Láng.- Vị trí trung tâm, nơi KD...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 57,5 tỷ

      57.5 tỷ 180 m2 319,45 triệu/m2
      Bán nhà mặt hồ Đền Lừ Hoàng Mai 180 mét vuông xây 3 tầng MT 10m vị trí siêu đẹp.Gia đình cần tiền muốn bán nhà mặt phố Đền Lừ, Tân Mai, P. Hoàng Văn...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 190 m2, mặt tiền 11m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 88 tỷ

      88 tỷ 190 m2 463,16 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà ở vị trí đẹp bấc nhất lạc long quân.+ Nhìn thẳng ra Hồ Tây và công viên, vườn hoa 2 con Rồng, view trọn tây hồ.+ Giao nhau với các tuyến phố đẹp...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá tốt

      Thỏa thuận 86 m2
      Hạ 5 tỉ! Bán nhà mặt phố Đội Cấn, Ba Đình. DT 86m2 x 6 tầng, mt 5m, Nhà 2 mặt thoáng trước sau, đang cho thuê giá cao.- DT 86m2, MT 5m, XD 6 tầng, hai mặt...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2 tại Đường Hàng Giầy - Hoàn Kiếm, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 70 m2 207,15 triệu/m2
      Nhà bìa đỏ chính chủ, KD tốt, chính chủ cần tiền gấp cần bán ngôi nhà này, giá 14 tỉ 500 có thỏa thuận.L/H: Em Hương thổ cư thành phố Hà Nội để xem...
      Phố Hàng Giấy, Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 8 tầng, 80 m2 tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 80 m2 356,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Phạm Hùng- Thiết kế chuẩn toà VP. 8 tầng thang máy thông sàn.- 80m/ sàn. MT 6m- View hồ điều hoà thoáng đãng, phía trước mạt...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 97 m2, mặt tiền 4m tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên, giá 22 tỷ

      22 tỷ 97 m2 226,81 triệu/m2
      Vị trí hiếm giữa phố bên chẵn, hiện đang có nhà 3 tầng trên đất cho thuê KD dòng tiền ổn định.Đường hai chiều nhiều tiện ích, thông sang vin và siêu thị...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 298 m2 tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 82 triệu

      82 triệu 298 m2 0,28 triệu/m2
      Cần bán shop khối đế tòa căn hộ Golden Field:- Vị trí: mặt ngã 4 đường Hàm Nghi và Nguyễn Cơ Thạch- Cao 2 tầng giống như nhà mặt tiền- MT rộng 12m- Đang...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!