Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Vĩnh Nguyên - Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay nhà 2,5 tầng MT Đường Phan Vinh, thuộc P. Vĩnh Nguyên, Nha Trang.Cách biển 1 kilomet, gần chợ gần trường học, khu trung tâm...
      Đường Phan Vinh, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa
      Đ
      Đỗ Nguyễn Xuân Định Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Trung - Nha Trang, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Cần bán biệt thự MT đường Võ Dõng, xã Vĩnh Trung, TP Nha Trang giá 3,9 tỉ.DT: 226,4m2 (8x29m).Hướng: hướng Đông Nam.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu; Gồm: 1 phòng...
      Đường Võ Dõng, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phước Long - Nha Trang, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 48 m2 69,8 triệu/m2
      Nhà mới 3 tầng VCN Phước Long 1 giá cả còn thỏa thuận!- DT: 48m2 (ngang 4,66m dài 11m).- Nhà 3 tầng thiết kế hiện đại, thoáng mát.Kết cấu nhà:Tầng 1: Sân...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Hùng Vương - Lộc Thọ - Nha Trang, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán ngôi nhà ngay góc MT Hùng Vương - Phố Tây Nha Trang.Hiện trạng đang cho thuê KD.Kết cấu 1 trệt 1 lầu.Vị trí đẹp ngay khu phố Tây, sầm uất, đông...
      Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 195 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trường Sa - Nha Trang, giá 20 tỷ

      20 tỷ 195 m2 102,57 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Trường Sa ngang 10m vị trí KD cực tốt.- Vị trí: Đường Trường Sa, gần công viên Dã Tượng, cách biển 500m, gần chợ Bình Tân giao thương sầm...
      Đường Trường Sa, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ nhờ bán căn nhà phố đường nhựa Phan Thị Niên - hướng Nam (chỉ 2,7 tỉ).Cần bán căn nhà phố đường Phan Thị Niên, Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT: 66.3...
      Đường Phan Thị Niên, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt tiền 135 m2 tại Phường Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 135 m2 74,08 triệu/m2
      Vĩnh Phước_Qkbán ngay căn nhà phố KD VĨNH PHƯỚC, NHA TRANG.Dt: 135m2, ngang hơn 6m. Thổ cư. Đường nhựa 7m (qh 16m). Hướng Bắc.Nằm trong KDC, đường thông...
      Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 9m tại Đường Củ Chi - Nha Trang, giá 12 tỷ

      12 tỷ 110 m2 109,1 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà 3 tầng đường Củ Chi - P. Vĩnh Hải - TP. Nha Trang.- DT: 110 mét vuông, ngang 9m.- Hướng Nam.- Đường nhựa 20m.- Kết cấu 3 tầng:+ Tầng 1...
      Đường Củ Chi, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố 9 tầng, 133 m2, mặt tiền 6m tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 30 tỷ

      30 tỷ 133 m2 225,57 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà mặt phố gần Giải Phóng, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.DT: 133 mét vuông xây 9 tầng thang máy.MT: 6m.Đường to 3 oto tránh nhau, nội thất...
      Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 48 m2 285,42 triệu/m2
      Tòa nhà mặt phố ẩm thực vip nhất Hà Đông.KD cả ngày đêm nằm ngay sát chân hai tòa căn hộ chung cư.Ban ngày là mặt trận đường rộng 30 m vỉa hè container...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 12 tầng, 385 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ, giá rẻ

      Thỏa thuận 385 m2
      Chính chủ bán lô đất view hồ tây gần lotte tây hồ . Mp đoạn đẹp vỉa hè 7 m Dt 385 m. Mt 12. Nở hậu. Giá hơn 100 tyDo tình kinh tế nên chủ thiện chí...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 800 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 200 tỷ

      200 tỷ 800 m2 250 triệu/m2
      Bán đất mp phạm văn đồng lô góc. Mt 20 mDt 800m thổ cứ. Nở hậu. Vỉa hè rất rộng pháp lí một chủ một sổ k tranh chấpGiá hơn 200 ty chủ rất thiện chí muốn...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà phố 7 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 51 m2 460,79 triệu/m2
      Nhà mặt phố đường rộng vỉa hè KD sầm uất giáp ngã 3 Thụy Khuê, Lạc Long Quân. Nhà xây chắc chắn 7 tầng MT 4m DT 51 mét vuông.Sổ nở hậu.giá 23,5 tỉ có...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 250 m2, mặt tiền 12m tại Đường Liên Xã - Đông Anh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 250 m2 46 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự phố KD 250 mét vuông Đông Anh.- DT: 250 mét vuông, MT 12m.+ Nhà 4 tầng, 1 hầm vị trí KD siêu đẹp cạnh KCN Bắc Thăng...
      Đường Liên Xã, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Sơn, giá 24 tỷ

      24 tỷ 110 m2 218,19 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi công việc cần bán nhanh ngôi nhà 1 tầng mặt đường Nguyễn Sơn, Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Long Biên.+ Nhà là lô góc 2 thoáng, hiện đang...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 7m tại Phố Lê Thanh Nghị, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng xây chắc chắn - phân lô oto chạy vòng quanh - Hai thoáng trước sau - MT khủng.Lê Thanh Nghị 81.5 m2, 2 tầng, MT 7 m, giá 17 tỉ.Vị...