Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt tiền 6 tầng, 36 m2 tại Phố Hòe Nhai - Quán Thánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 36 m2 325 triệu/m2
      + Vị trí: Phố vip, KD sầm uất, phố Hoè Nhai là phố cổ tại Thủ đô Hà Nội với mật độ cư dân đông đúc cả ngày lẫn đêm để ở hay KD đều thuận lợi với dòng...
      Phố Hòe Nhai, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 150 m2, mặt tiền 11m tại Phố Phố Vọng, giá 31,3 tỷ

      31.3 tỷ 150 m2 208,67 triệu/m2
      Vị trí độc tôn Q. Hai Bà Trưng, thuộc phố Vọng, tiện ích ngập tràn.- Chủ thiết kế vô cùng tỉ mĩ, tinh xảo và đẳng cấp. Đá ốp đều là đá tự nhiên nhập ở khắp...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 8 tầng, 75 m2 tại Phường Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 26,3 tỷ

      26.3 tỷ 75 m2 350,67 triệu/m2
      Giảm chào 3tỉ: Mặt phố - vỉa hè - lô góc - 75m2 8 tầng - thang máy - Đống Đa - KD sầm uất - L/H: 0902 159 ***.+ DT: 75m2.+ 8 tầng thang máy, thông sàn, KD...
      Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Hồng Hải Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 9 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 68 tỷ

      68 tỷ 90 m2 755,56 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Thái Tông Cầu Giấy KD sầm uất 90m2x9T MT 6m giá 68tỉ toạ lạc vị trí đẹp nhất phố hai MT thoáng trước sau một mặt phố. Phân lô vòng...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 11 tỷ

      11 tỷ 50 m2 220 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên bán nhanh ngôi nhà phố Vạn Phúc, Hà Đông khu tiện ích tràn ngập, hợp để đầu tư và an sinh xã hội chỉ 11 tỉ.Khu vực Vạn Phúc rất...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 25,2 tỷ

      25.2 tỷ 50 m2 504 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, DT 50 mét vuông, 4 tầng, 1 tum, MT 5,2m, giá 25,2 tỉ.- ngôi nhà tọa lạc bên số lẻ, mặt phố Hoàng Quốc...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Thắng - Hà Đông, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 32 m2 150 triệu/m2
      ĐC: Cao Thắng, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.DT = 32m2, 5 tầng, MT 4m, giá 4,8 tỉ có giảm sâu khách xem nhà và trao đổi trực tiếp. SĐCC.Loại hình bất động ...
      Đường Cao Thắng, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 9 tầng, 170 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 95 tỷ

      95 tỷ 170 m2 558,83 triệu/m2
      bán ngay toà nhà 9 tầng nằm trên mặt phố Kim Mã Thượng, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.+ bìa đỏ 170m.- MT 8m.- Đường trước nhà 15m.Toà nhà xây 1 tầng hầm + 8...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 150 m2, mặt tiền 10m tại Phố Quảng Khánh - Tây Hồ, giá 85,7 tỷ

      85.7 tỷ 150 m2 571,34 triệu/m2
      chính chủ sang định cư nước ngoài nên gửi bán ngôi nhà view Hồ Tây cực đẹp, nằm trong khu vực bán đảo Hồ Tây lộng gió. Nhà có vị trí trung tâm Tây Hồ, an ...
      Phố Quảng Khánh, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 260 m2 tại Phố Hàng Bạc - Hàng Bạc - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 139 tỷ

      139 tỷ 260 m2 534,62 triệu/m2
      + Vị trí sầm uất, thuộc P. Hàng Bạc Trung tâm của Q. Hoàn Kiếm, khu vực rất nhiều hotel, Spa và các dịch vụ phục vụ cho ngành Du lịch, từng góc phố, từng...
      Phố Hàng Bạc, Phường Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 570 m2, mặt tiền 15m tại Phường Quang Trung - Đống Đa, giá 183,5 tỷ

      183.5 tỷ 570 m2 321,93 triệu/m2
      ĐẤT VÀNG XÂY BUILDING GIỮA TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐA - GIÁ ĐẦU TƯ- Nhà vị trí đẹp nhất phố Tây Sơn, Full thổ cư, MT 13.5m, hậu 15m ,giá đầu tư, đường 2 chiều...
      Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 55 m2 427,28 triệu/m2
      ngôi nhà toạ lạc vị trí cực đẹp trên Phố Lạc Long Quân, cách chợ Bưởi 500m, KD giao thương sầm uất. Đường Lạc Long Quân là trục giao thông quan trọng của...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà phân lô thuộc khu của Phòng Không Không Quân, nhà đẹp nhất phố, oto vào nhà.+ Vị trí vô cùng đắc địa, ngay cạnh Trường học,+ DT...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 8 tầng, 128 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 86 tỷ

      86 tỷ 128 m2 671,88 triệu/m2
      * Vị trí nằm ngay khu vực trung tâm đắc địa hàng đầu của khu đô thị Trung Yên với hệ thống đường xá rộng rãi, hiện đại gia tăng khả năng kết nối vùng, gia...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 160 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 65 tỷ

      65 tỷ 160 m2 406,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán sớm nhà mặt phố Hoàng Cầu, quận Đống Đa.+ Diện tích 160m x mặt tiền 7m.+ Nhà cũ, chủ xác định bán đất. Nhà nằm...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Mr Nam - Nhà phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 8 tầng, 250 m2, mặt tiền 12m tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì, giá 54 tỷ

      54 tỷ 250 m2 216 triệu/m2
      Vị trí đẹp, lô góc mặt vườn hoa. Nhà gần uỷ ban huyện Thanh Trì ( tương lai Q. Thanh Trì). Nhà cách bến xe Nước Ngầm 2.5 kilomet. Khu vực phát triển...
      đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 8 tầng, 190 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 190 m2 263,16 triệu/m2
      Siêu phẩm - Lạc Long Quân - Hồ Tây lộng gió - tòa nhà dòng tiền cao cấp MT khủng - bìa đỏ hoa hậu - ô tô tránh - thiết kế 8 tầng thang máy - doanh thu 3...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 450 m2, mặt tiền 11m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 268 tỷ

      268 tỷ 450 m2 595,56 triệu/m2
      Xã Đàn 450 mét vuông x 5 tầng x MT 11m - hàng hiệu - đẳng cấp - mặt phố - KD đỉnh cao - bất chấp quy hoạch - toà văn phòng - hàng xóm giầu nhất Việt...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!