Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 42 tỷ

      42 tỷ 100 m2 420 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng mặt phố Khuất Duy Tiến - 2 thoáng trước sau. 9 tầng, thông sàn, thang máy.- DT 100m2 - 9 tầng.- Vị trí cực kỳ đẹp ngay gần ngã tư...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường 800A, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 60 m2 236,67 triệu/m2
      Đường 800A Cầu Giấy - Phân lô quân đội 60 mét vuông x 5 tầng - vỉa hè ôtô tránh - KD - 2 thoáng vĩnh viễn 14.2 tỉ.Nhà bán nằm ở đoạn vị trí đẹp nhất...
      Đường 800A, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 38 m2 tại Phố Nhân Hòa - Nhân Chính - Thanh Xuân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 38 m2
      Vị trí: Mặt phố sầm uất, oto 7 chỗ vào nhà.- Khu vực siêu trung tâm, đi đâu cũng tiện, xung quanh là các phố Vũ Trọng Phụng, Nguyễn Trãi, Lê Văn Lương, Quan...
      Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 7 tầng, 192 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 192 m2
      Bán tòa nhà văn phòng mặt phố Trần Thái Tông - Cầu Giấy. Vị trí gần công viên Cầu Giấy, Đại sứ quán Mỹ, tòa nhà FPT, NH Vietcombank, NH MB, trụ sở ủy ban ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 80 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 46 tỷ

      46 tỷ 80 m2 575 triệu/m2
      Mặt phố Kim Mã.DT 80 mét vuông x 6 tầng, MT 5m.Chủ chào: 46 tỉ.Hiếm - siêu phẩm mặt phố Kim Mã - KD đỉnh - ô chờ thang máy - vỉa hè rộng - tầng...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng, 182 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 65 tỷ

      65 tỷ 182 m2 357,15 triệu/m2
      - Do muốn chuyển đổi hạng mục KD, chính chủ cần bán toà nhà dòng tiền sát ngay phố Trường Chinh, khu vực cho thuê dòng tiền hiệu suất cực cao.- Vị trí thông...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 8 tầng, 86 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đồng Cổ - Bưởi - Tây Hồ, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 86 m2 284,89 triệu/m2
      Đồng Cổ KD nhà hàng.DT 86m2 x 8 tầng, MT 9m.Chủ chào: 24.5 tỉ.oto tránh - KD - vỉa hè - gần chợ - MT khủng - 8 tầng thang máy.Mô tả:+ Vị trí mặt phố Đồng...
      Đường Đồng Cổ, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 90 m2 320 triệu/m2
      Cần bán nhà hai MT, mặt đường đôi Tân Mai, nhà nằm giữa quần thể căn hộ Hoà Phát và K35 Tân Mai, hồ Đền Lừ.- MB 90 mét vuông x 5 tầng mới (DT sổ...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 197 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đại Cồ Việt, giá 143 tỷ

      143 tỷ 197 m2 725,89 triệu/m2
      Vị trí kim cương MT rộng vip nhất phố 9 tầng nổi 1 tầng hầm, thang máy, thông sàn VP, gần công viên Thống Nhất, Vincom Bà tr, Phố Huế, Các tuyến phố giao...
      Đường Đại Cồ Việt, Phường Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 31 m2 tại Phố Kim Hoa - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 31 m2 185,81 triệu/m2
      Nhà mặt phố to - trung tâm Q. Đống Đa - tuyến phố nằm giữa phố Xã Đàn và Phố Khâm Thiên - KD đa dạng - oto 2 chiều - cho thuê dòng tiền 18 tr/ tháng.* Thiết...
      Phố Kim Hoa, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Xuân Quảng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 120 m2 216,67 triệu/m2
      - Chủ cần bán ngôi nhà mặt phố Ngô Xuân Quảng 120m x 3 tầng.- MT 4m dài 30m.- Đông Bắc.- Tổng DT 360m sử dụng.- ngôi nhà nằm trên vị trí đắc địa nhất Gia...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 81 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 81 m2 370,38 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Đội Cấn - Ba Đình siêu VÍP, 81 mét vuông, MT 5,6m giá 30 tỉ.- Vị trí mặt phố Đội Cấn, đẹp nhất khu vực, KD siêu đỉnh, vài bước chân ra...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Trọng Khánh - Hà Đông, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 56 m2 207,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà mặt phố KD - Vũ Trọng Khánh - Hà Đông 56m2x6T thang máy mới coong. Giá nhỉnh 11 tỉ.Nhà nằm trong khu vip nhất Q. Hà Đông. Giáp...
      Đường Vũ Trọng Khánh, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 7 tầng, 55 m2 tại Đường Tứ Liên - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 19,25 tỷ

      19.25 tỷ 55 m2 350 triệu/m2
      Bán nhà Tứ Liên - Tây Hồ - mặt phố lớn - vỉa hè đa bóng - KD sầm uất - xây toà 7 tầng - sổ hoa hậu.Nhà tọa lạc vị trí cực đẹp. Mặt phố chính Tứ Liên, vỉa hè...
      Đường Tứ Liên, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 60 m2 145 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố, 60m2, 4T, 4m, KD, Xuân Đỉnh, 8.7 tỉ, oto.+ Thửa đất nở hậu đẹp, mặt phố nên KD đa dạng.+ Ô rô hai làn tránh. Sầm uất thì khổi bàn.+ Nhà lô...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 101 m2, mặt tiền 6m tại Phố Phó Đức Chính, giá 48,8 tỷ

      48.8 tỷ 101 m2 483,17 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ PHÓ ĐỨC CHÍNH BA ĐÌNH DT RỘNG MT TO KD SẦM UẤTDt 101 m 5 tầng MT 6 m giá chỉ 48,8 tỉ Vị trí nhà nằm mặt phố Phó Đức chính ,đẹp nhất phố KD...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 133 m2, mặt tiền 21m tại Phố Tôn Đức Thắng, giá 65 tỷ

      65 tỷ 133 m2 488,73 triệu/m2
      Mô tả:+ Bán nhà mặt phố lô góc 2 mặt phố hiếm có căn thứ 2.+ Đường lớn sầm uất, vị trí đỉnh cao, view siêu siêu đẹp.+ Chủ xác định bán đất, sổ full thổ cư.+...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạc Trung, giá 35 tỷ

      35 tỷ 72 m2 486,12 triệu/m2
      Nhà mặt phố Lạc Trung, sổ 69 mét vuông, thực tế 72 mét vuông, MT 5.4m hậu nở. Nhà xây 8 tầng, từ tầng 2 trở lên 75 mét vuông/tầng, đã làm...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      T
      Địa Thủy Sư Trần Thọ Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!