Thông tin mô tả
Xuất cảnh cần
Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng đã hết lộ giới, nhà nằm ngay
Giá: 8,7 Tỷ
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 217,5 Triệu/m2
896932
Mua bán
Xuất cảnh cần
Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng đã hết lộ giới, nhà nằm ngay
Giahungbds
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2