Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Phường Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 80 m2 108,75 triệu/m2
      MT đường 14m khu Tây Thạnh gần aeon mall, Tân PhúDT: 4x20mKết cấu: 3 lầuTiện ích: nhà ở ngay thuận tiện mua bán, văn phòng, hotel...Giá: 8.7 tỉcontact: 0703...
      Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 144 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 144 m2 173,62 triệu/m2
      Chính chủ hạ giá gửi bán ngay đi định cư nước ngoài, MT KD, đoạn đẹp nhất khu Bàu Cát, P. 14, Tân Bình.- DT: 8x18m- Kết cấu: Nhà 3 lầu, gồm 8 PN,...
      Đường Bàu Cát 7, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 8 tầng, 182 m2 tại Đường Nguyễn Khoái - 2 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 182 m2 230,77 triệu/m2
      Giảm sâu 7 tỉ bán ngay tòa nhà Q. 4Bán Toà ngôi nhà phố Nguyễn Khoái - Q. 4- DT : 6.5 x 28m. Công nhận : 130 mét vuông- Tổng diện tích sử dụng :...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Hoàng Mỹ Tiên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Lê Đình Thụ - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      MT đẹp nhất đường Lê Đình Thụ , đối diện cổng Trương Học . - DT: 4,1m x 15m . Nhà đúc 1’lầu BTCT . Bị trí tiện KD - văn phòng công ty …… - Đường 16m - Vị...
      Đường Lê Đình Thụ, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      - Kết cấu: BTCT-Vị Trí: Gần Chợ bàu cát,trường học,BV,văn phòng ,sầm uất- pháp lí Chuẩn,sổ sách Đầy Đủ,Công Chứng Sang Tên Ngay- Hãy Gọi Cho Tôi:0818 188...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 104 m2 tại Phường 11 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 104 m2 240,39 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Q. 10 : DT 104m2, 4 tầng,HĐT 80 tr, giá 25 tỉ TL.hotline Nhi : 0913 362 ***DT công nhận : 104m2Kết cấu : 4 tầngHĐ thuê : 80 trpháp lí rõ...
      Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 9 tầng, 192 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Kiểng - Quận 7, giá 60 tỷ

      60 tỷ 192 m2 312,5 triệu/m2
      BÁN TOÀ NHÀ BUILDING 9 TẦNG ĐƯỜNG LÂM VĂN BỀN Q.,7Hạ giá bán ngay 60 tỉ - DT: 7.8m x 28m,Sổ CN 192m Nhà hướng Đông- Hầm trệt lững 5 Lầu ST,có hệ thống...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 18 tỷ

      18 tỷ 80 m2 225 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà MT tuyệt đẹp đường Cao Đức Lân, P. An Phú, Q. 2.- DT: 80 mét vuông(4mx20m)DTSD 220 mét vuông.đất vuông vắn đẹp,không lỗi...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 12m tại Đường Thích Quảng Đức, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 62 m2 262,91 triệu/m2
      Nằm ngay trung tâm Q. Phú Nhuận, lân cận khu Phan Xích Long - Phan Đăng Lưu. THuận tiện di chuyển liên kế BV Hoàn Mỹ và khu phó ẩm thực Phan Xích Long......
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 746 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 290 tỷ

      290 tỷ 746 m2 388,74 triệu/m2
      -Cần Bán nhà căn hộ góc 2 MT siêu đẹp đường Trần Não, Binh An, Q. 2 - Vị trí góc 2 MT đắc địa với độ rộng đường lên đến 40m, gần vòng xoay Trần Não -...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn - Gò Vấp, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 80 m2 123,75 triệu/m2
      kẹt tiền bán ngôi nhà MT đường tân sơn p12 gò vấp khu KD tốt, nhà 1 đời chủ trước giờKết cấu: 1 trệt 1 lững nhà cũ xem như bán đất tặng nhàVị trí: MT tân...
      Đường Tân Sơn, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 92 m2 tại Đường D1 - Phú Mỹ - Quận 7, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 92 m2 150 triệu/m2
      - đc: Đường D1 khu phố 2, P. Phú Mỹ, Q. 7.- DT: 5m x 18m (92m2).- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 3 PN, 4  phòng vệ sinh, 1 phòng khách, khu vực bếp, đằng...
      Đường D1, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 96 m2, mặt tiền 8m tại Đường Dương Bá Cung - Bình Tân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 96 m2 109,38 triệu/m2
      Cách Aeon Mall 6 ph di chuyển xe.KDC đủ tiện ích hiện hữu xung quanh Mega, Aeon Mall, Coopmart, Phố ăn uống, BV Quốc tế CIH, Gia An 115, Highland, Phúc...
      Đường Dương Bá Cung, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 8 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 60 tỷ

      60 tỷ 200 m2 300 triệu/m2
      Cần ra gấp giảm 10tỉ..nay còn 60tỉ TOÀ NHÀ BUILDING 9 TẦNG LÂM VĂN BỀN Q7….có thu nhập hơn 200tr/thángDT: 7.8x28m, CN 192m2🏦 Kết cấu: Hầm trệt lững 5 Lầu...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Nhân Nhà Phố Mặt Tiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 81 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 81 m2 135,81 triệu/m2
      Cần bán ngay măt tiền KD Nơ Trang Long P13 Q.Bình Thạnh - DT chuẩn 4,5x18m sổ đẹp . Không lỗi phong thuỷ - nhà c4 tiện xây dựng mới . Khu vực xây cao tầng...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 315 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 60 tỷ

      60 tỷ 315 m2 190,48 triệu/m2
      Bán tòa nhà Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Q9 Dt12x40 chỉ 60TY rất hiếm hoi Luyến 0909 039 ***- Vị trí Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Q. 9- DT 12x40m=315m2- Kết...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 7 tầng tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 67 tỷ

      67 tỷ 0 m2
      Bán nhà đất góc 3MT Đường Quốc Hương P. Thảo Điền Q2.- DT: 8,8x 26m (CN 224,4m).- pháp lí: bìa đỏ 1 đời chủ.- Hiện trạng: nhà c4.- Vị trí đẹp góc 2MT vs...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 55 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngôi nhà phố đườn số 2 Thảo Điền Q. 2 DT: 5 x 11 Công nhận đủ hiện trạng: 1 trệt 3 lầu Nhà đang có HĐ thuê ( Có thể lấy lại nhà...
      Đường Số 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!