Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 2 m2, mặt tiền 9m tại Xuân Lộc, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 2 m2 1925 triệu/m2
      nhà c4 rộng rãi, về ở ngay, MT nhựa Tỉnh Lộ 766, cư dân đông đúc.MT 9.7m, thổ cư 241m2, tổng DT hơn 2 sào đất. Giá rẻ thích hợp với mọi người có nhu cầu...
      Đường Tỉnh lộ 766, Xã Xuân Thành, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 196 m2, mặt tiền 8m , giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 196 m2 94,39 triệu/m2
      căn biệt thự 1 trệt 2 lầu, có hồ bơi Nguyễn Thành Phương - Biên Hoà Đồng Nai.DT: 8.5 x 22m nở hậu.Sổ riêng thổ cư - hoàn công xây dựng.Nhà thiết kế hiện...
      Đường Nguyễn Thành Phương, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thị Sáu, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 72 m2 248,62 triệu/m2
      - Cần bán nhà phố Võ Thị Sáu đoạn giữa khu sầm uất nhất trục.- Vị trí đẹp miễn bàn về độ hot.- Dòng tiền cho thuê ổn định 300 tr/năm khoảng 25tr/tháng.-...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Biên Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Cần bán nhà c4 MT đường Nguyễn Khuyến.KP3 P. Trảng Dài TP BH.D/t 5m x 18m vỉa hè 6m lòng đường 12m.Sổ riêng thổ cư.KDC phồn hoa là cái nôi phát triển nhất...
      Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Thị Sáu, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 110 m2 108,19 triệu/m2
      - Cần bán nhà phố Võ Thị Sáu đoạn gần sở ngoại vụ gần đèn xanh đỏ giao nhau giữa Hà Huy Giáp và Võ Thị Sáu.- Vị trí đắc địa trục chính đẹp nhất TP.- DT...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Hùng Vương - Nha Trang, giá 40 tỷ

      40 tỷ 0 m2
      căn hộ góc MT đường Hùng Vương - P. Lộc Thọ, trung tâm thành phố Nha Trang.+ DT đất: 129,5m2 chiều ngang 8,5m.+ Vị trí đắc địa, trung tâm thành phố,...
      Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà phố 5 tầng, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Đường Lê Thánh Tôn - Nha Trang, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 0 m2
      căn hộ góc trung tâm phố biển, vị trí cực đẹp MT Lê Thánh Tôn, Lộc Thọ, Nha Trang.Chủ cần tiền bán đi nước ngoài giảm ngay 1.5 tỉ chỉ còn 25.5 tỉ.căn hộ ...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang, giá 13 tỷ

      13 tỷ 200 m2 65 triệu/m2
      căn biệt thự Tâm Huyết View Trực Diện Công Viên Lớn Mỹ Gia Gói 2.Dt: 200 mét vuông ngang 10m.Nhà 3 Tầng nội thất đầy đủ, nhà Thiết Kế Tinh Tế kèm...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Đồng Hới, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 120 m2 135 triệu/m2
      Regal Legend là dự án KĐT biển quốc tế đc phát triển bởi Regal Group.Với định hướng tạo ra điểm đến mới cho du khách quốc tế tại Đồng Hơi - Quảng Bình.Tọa...
      Dự án Regal Legend Quảng Bình, Xã Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 8m , giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 150 m2 61,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng mặt đường CMT8 phù hợp làm văn phòng đại diện, shop KD.- DT 150 mét vuông - thực tế XD 171 mét vuông.- MT 8,4m (thực tế 8,6m, nở...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Phan Đình Phùng, Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Cần bán nhà mặt tiền tại Xã Long Chánh - Gò Công - Tiền Giang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà MT đường, vừa sửa sang lại xong 95.7m2.- 2  phòng ngủ.- 2  toilet.- Có sân rộng.gọi ngay SDT hoặc zalo: 0948 736 ***
      Ấp Long Hưng, Xã Long Chánh, Thị xã Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán nhà mặt phố 7 tầng, 130 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 70 tỷ

      70 tỷ 130 m2 538,47 triệu/m2
      - Mặt phố lô góc 2 thoáng vĩnh viễn.- Nội thất đẳng cấp - thang máy.+ Vị trí đẹp trên con phố kiểu mẫu.+ Nhà xây chắc chắn cẩn thận từng chi tiết chủ xây...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 8m tại Phố An Trạch - Cát Linh - Đống Đa, giá 13 tỷ

      13 tỷ 40 m2 325 triệu/m2
      + Đường An Trạch thuộc địa phận Q. Quốc Tử giám, Q. Đống Đa, Thủ đô Hà Nội. An trạch là phố Vip thuộc Q. Đống Đa, tiếp giáp với các Q. Ba Đình, Hoàn...
      Phố An Trạch, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 380 m2 tại Phường Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 65 tỷ

      65 tỷ 380 m2 171,06 triệu/m2
      Cựu vip - siêu hiếm, hotel 9 tầng Hai Bà Trưng, 380 mét vuông, MT khủng 13m, 2 thang máy, nội thất bạc tỉ, doanh thu 8 tỉ/năm, giá 65 tỉ (có TL).+ Mô...
      Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 105 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 22 tỷ

      22 tỷ 105 m2 209,53 triệu/m2
      Hiếm rẻ! Mặt phố Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân - vỉa hè - oto tránh - KD đỉnh - MT rộng - hai thoáng vĩnh viễn.- Vị trí đẹp, trung tâm Q. Thanh Xuân, tuyến phố...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      Bán nhà khu phố Vũ Phạm Hàm. Xây 8 tầng nổi và 1 hầm.- DT: 100 mét vuông. bìa đỏ.- MT: 6,3m, đất vuông vức. Xây mới 100 phần trăm full đất.-...
      Số 17, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 62 m2 tại Đường 32 - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 62 m2 135,49 triệu/m2
      Nhà đẹp, dân xây. Mặt phố - KD - vỉa hè, oto tránh, rất gần mặt đường 32.Chủ tự xây dựng, khung cột bê tông chắc chắn. Thiết kế 5 tầng vừa ở vừa cho thuê KD...
      Đường 32, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 9 tầng, 270 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 118 tỷ

      118 tỷ 270 m2 437,04 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Thái Hà 462 mét vuông và 270 mét vuông, 9 tầng. Vị trí đắc địa. KD tốt.Thông tin h. O. T đang cần bán nhanh nhà Mặt Phố thuộc...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!