Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt phố 8 tầng, 238 m2, mặt tiền 10m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 108 tỷ

      108 tỷ 238 m2 453,79 triệu/m2
      Toà nhà văn phòng thông sàn MT siêu khủng.Mô tả:+ Nhà bán gồm 2 số nhà liền nhau Tôn Đức Thắng.+ Thiết kế chuẩn thông sàn, 2 thang máy KD.+ Trước chủ cho...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 220 m2, mặt tiền 10m tại Đường Mai Anh Tuấn - Ba Đình, giá 73 tỷ

      73 tỷ 220 m2 331,82 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mặt hồ phố Mai Anh Tuấn Đống Đa 220 mét vuông 1 mặt phố 1 mặt ngõ giá 73 tỉ.- Vị trí: Mặt phố Mai Anh Tuấn, lô góc. 3 mặt thoáng....
      Phố Mai Anh Tuấn, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 35 m2 75,72 triệu/m2
      Gia đình cần tiền phải bán nhanh ngôi nhà tại mặt phố Ngũ Nhạc ngã ba Nam Dư.DT 35 mét vuông. Xây 4 tầng. Tầng 1 KD. Mỗi tầng 2 PN và  nhà vệ...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 9 tầng, 145 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 36 tỷ

      36 tỷ 145 m2 248,28 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng mặt phố vị trí đắc địa vỉa hè rộng rãi khu vực nhiều trụ sợ văn phòng công ty giao thông thuận tiện kết nối các trục phố chính Hoàng Văn...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 103 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trúc Bạch - Ba Đình, giá 60 tỷ

      60 tỷ 103 m2 582,53 triệu/m2
      Apartment hồ Trúc Bạch - nội thất xịn vỉa hè rộng thoáng - dòng tiền cao.Mô tả:Nhà mặt phố Trúc Bạch, nơi đáng sống nhất thành phố Hà Nội, khu vực nhiều...
      Đường Trúc Bạch, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 63 tỷ

      63 tỷ 0 m2
      Toà nhà văn phòng mặt phố 8 tầng nổi 1 tầng hầm nhà xây theo chỉ giới qui hoạch ổn định.- Toà nhà xây dựng theo công năng làm văn phòng công ty với thiết kế...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 182 m2, mặt tiền 10m tại Phường Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 145 tỷ

      145 tỷ 182 m2 796,71 triệu/m2
      - miếng đất vuông đét, gần như đẹp nhất Tây Hồ còn sót lại, vừa là mặt phố, lại view Hồ Tây.- bìa đỏ chính chủ.- Lô góc, MT lý tưởng 10m, lại sẵn giấy ...
      Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 45 m2 tại Phố Châu Long - Quán Thánh - Ba Đình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 45 m2 311,12 triệu/m2
      + Khu vực siêu hiếm nhà bán, vị trí tuyệt đẹp nằm gần ngay ngã tư Châu Long - Quán Thánh KD sầm uất, khu vực lõi Ba Đình giao thông thuận lợi với phố Đặng...
      Phố Châu Long, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 48 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 48 m2 312,5 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Hy Quang - 48m2 4 tầng - 2 MT - vỉa hè KD sầm uất - giá 15 tỉ.Chính chủ cần bán nhà mặt phố Nguyễn Hy Quang trung tâm Q. Đống Đa - KD...
      Đường Nguyễn Hy Quang, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Kiên Nhà Đất Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 140 m2 tại Đường Đại Linh - Nam Từ Liêm, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 140 m2 175 triệu/m2
      Lô góc 3 mặt thoáng - đường oto tránh nhau. Một mặt phố 2 mặt phân lô.+ Mua xây Văn Phòng, giữ tiền đua 3 mặt gần 200m2.+ Sổ đẹp - 2 sổ của 2. Lô góc.L/H:...
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 462 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 390 tỷ

      390 tỷ 462 m2 844,16 triệu/m2
      - Khu phố đẹp nhất, gần phố Chùa Bộc, Tây Sơn, Vỉa hè rộng thoải mái.- Gia đình chuyển định cư nước ngoài nên bán ngay, giá cả thương lượng.- bìa đỏ...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khuyến Lương, giá 4,34 tỷ

      4.34 tỷ 28 m2 155 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng mặt phố Khuyến Lương - Trần Phú - Hoàng Mai HN.DT 38 mét vuông x 5 tầng, MT 4m, giá 4.34 tỉ có thỏa thuận.Nhà 5 tầng mặt phố oto - vừa...
      Đường Khuyến Lương, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Linh Đàm, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      + Căn liên kế có vị trí đẹp ở khu đô thị Bắc Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai HN, đường thông thoáng, trước nhà có vườn hoa nhỏ rất đẹp.+ Tầng 1 gồm phòng...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 90 m2 333,34 triệu/m2
      Bán block căn hộ căn hộ hotel cao cấp phố Liễu Giai.- DT 90 mét vuông - MT 7.5m - Nhà xây 8 tầng. Giá rẻ.- Phố lớn, khu vip, ngay gần hotel...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà phố 7 tầng, 80 m2 tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 80 m2 225 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Cổ Linh - nội thất đầy đủ - KD - văn phòng - thuê dòng tiền - liên hệ 0931 411 ***.DT: 80 mét vuông xây gần 90 mét vuông.MT:...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 55 m2 178,19 triệu/m2
      6 tầng Mỗ Lao KD - lô góc DT 55 mét vuông - MT rộng 7m - nhỉnh 9 tỉ.Chính chủ cần bán nhà Mỗ Lao DT 55 mét vuông nhà 6 tầng KD sầm uất. Đường...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 419 m2, mặt tiền 16m tại Phố Phố Huế - Hàng Bài - Hoàn Kiếm, giá 83 tỷ

      83 tỷ 419 m2 198,1 triệu/m2
      TRUNG TÂM Q. HAI BÀ TRƯNG VỊ TRÍ VÀNG lô đất CÓ 1-0-2 XÂY TOÀ VĂN PHÒNG LÊN THÌ HẾT Ý. Vị trí thì khỏi bàn vì là mặt phố Huế, một trong những con phố đẹp...
      Phố Phố Huế, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 157 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Thạch Thất, thỏa thuận

      Thỏa thuận 157 m2
      Bán ngôi nhà 2 tầng mặt tỉnh lộ 420, DT: 157 mét vuông (198 mét vuông thực tế).+ Nằm tại khu vực Công nghệ cao Hoà Lạc, TP Hà Nội. KD cho...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!