Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 72 m2 tại Đường An Dương Vương - 8 - Quận 5, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      Cần bán ngay building duy nhất MT đường An Dương Vương, P. 8, Q. 5:DT: 4x18m. Kết cấu: 1 trệt + 6 tầng.Vị trí cực đẹp nằm ngay giao lộ sầm uất nhất Q. 5...
      Đường An Dương Vương, Phường 8, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 220 m2, mặt tiền 25m tại Đường Phan Bội Châu, giá 61,7 tỷ

      61.7 tỷ 220 m2 280,46 triệu/m2
      MT thụt của Phan Bội Châu hướng Bạch Đằng thông ra Vũ Tùng Chợ Bà ChiểuDT: 12x18m, 220 mét vuông, sàn xây dựng 900 mét vuông, gồm 42 căn hộ ...
      Đường Phan Bội Châu, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 131 m2 tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận, giá 54 tỷ

      54 tỷ 131 m2 412,22 triệu/m2
      + DT 5.6x25m=131  mét vuông+Nhà 1 hầm 1 lửng 7 lầu.+ Hiện đang cho thuê 7100$ /tháng (165 tr). HĐ thuê đến năm 2027 +Sổ vuông vắn, hoàn công đầy đủ,...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      P
      Võ Ngọc Thảo Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng - Tân Phú, giá 13,25 tỷ

      13.25 tỷ 70 m2 189,29 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà MT Cách Mạng - Luỹ Bán Bích, P. Tân Thành, Tân Phú.- DT: 4.3m x 16.3m - DTCN: 70m2.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. Hướng B.- Vị trí...
      Đường Cách Mạng, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Phú - Quận 2, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 100 m2 265 triệu/m2
      - Vị trí: Cung đường KD sầm uất ngay Song Hành, An Phú, Q. 2. Thích hợp KD mọi ngành nghề hoặc làm văn phòng công ty.- Kết cấu: Hầm 3 lầu.- pháp lí: SHR...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 100 m2, hướng Nam tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn nhà phố tại Lakeview City, An Phú, Q. 2. Giá 13 tỉ hợp đồng mua bán.- DTXD: 1 trệt 3 lầu, 5x20m, 4 phòng ngủ...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      Cần bán căn MT Quang Trung, P. 11, Gò Vấp DT 4mx20m nở hậu 5,5m.Vị trí: MT quang trung đối diện chợ hạnh thông tây, di chuyển về sân bay 10 ph.Kết cấu: 2...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 168 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 168 m2 153,58 triệu/m2
      Hầm, 3 tầng (6x28m). Cần bán ngay ngôi nhà phố Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh bán 25.8 tỉ TL.DT: 6x28m 150 mét vuông.Kết cấu: Hầm, 3 tầng.Giá bán ...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 120 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 13 - Phú Nhuận, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 120 m2 87,5 triệu/m2
      Bán nhà phố Đặng Văn Ngữ - Phú Nhuận.DT: 120m2.Kết cấu: Nhà 4 tầng.giá: 10,5 tỉ TL. hợp đồngT 28 tr/Tháng.liên hệ ngay xem nhà: 0935 239 ***: Em Nghĩa.
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 12 tầng, 512 m2, mặt tiền 16m tại Đường Lý Tự Trọng - Quận 1, giá 919,62 tỷ

      919.62 tỷ 512 m2 1796,14 triệu/m2
      Bán hotel 4 sao Golden Hotel Central Saigon 140 Lý Tự Trọng, P. Bến Thành, Q 1, Sài Gòn. Call Ms Tâm: 0932 723 *** Tammy Real (Chuyên bất động sản Trung...
      140, Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 130 m2, mặt tiền 7m tại Thủ Đức, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 130 m2 119,24 triệu/m2
      - Chủ gửi bán.- Dãy trọ MT đường 18, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.- DT: 7 x 18,5 = 130 m2 (bìa đỏ 100 phần trăm thổ cư).- DT thực tế 190 m2.- Giá: 15,5...
      Đường Số 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Ký - Quận 12, giá 5,89 tỷ

      5.89 tỷ 84 m2 70,12 triệu/m2
      Bán dãy nhà trọ 2 MT xe tải nhựa mới Tô Ký 84m2 ngang 4.2m sát chợ nhỉnh 5 tỉ. 0902 675 ***.* Dãy nhà trọ có thu nhập 11 tr hàng tháng, chính chủ gửi bán để...
      Đường Tô Ký, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 6 - Bình Thạnh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 90 m2 153,34 triệu/m2
      bán nhanh nhà phố NB đường Phan Đăng Lưu - gần căn hộ chung cư Botanic Tower, DT 4.05x22m, 3 tầng, giá 14,6 tỉ.- DT 4.05x22m.- Kết cấu: trệt 2 lầu sân...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 40 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 17 tỷ

      17 tỷ 40 m2 425 triệu/m2
      Cân bán nhà MT Phan Xích Long P. 2 Q. Phú Nhuận. Vị trí đoạn đẹp, mt KD cực kỳ sầm uất, khu phố ẩm thực, văn phòng, KD đa ngành.- DT: 4,8 x 8m, 40 mét ...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 205 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 62 tỷ

      62 tỷ 205 m2 302,44 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố ngay đường Trần Quang Khải,P. tân ĐỊnh,Q.1:DT:8x25m CN:205 mét vuông vuông vắn không lỗi phong thủyHiện trạng:3 tầng xây...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 125 m2 tại Đường Số 1 - Bình Tân, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 125 m2 228 triệu/m2
      Bán nhà đẹp, vừa xây.Gồm: 1 hầm, 4 lầu, 5 phòng ngủ. Có thang máy, có nội thất.MT KD đường số 1 gần đường Vành Đai Trong thuộc KDC cao cấp Tên Lửa,...
      Đường Số 1, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 176 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 10 - Phú Nhuận, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 176 m2 156,25 triệu/m2
      Góc 2 MT KD nhiều ngành nghề hiện đang cho thuê hợp đồngt 110 tr 1 tháng.Nhà nằm vị trí đẹp phù hợp khách mua giữ tiền cho thuê.Thông tin ngôi nhà:- DT:...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 165 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Đường 12 - Thủ Đức, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 165 m2 75,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố Trần Thị Vững (đường số 12) P. Linh Tây, TP Thủ Đức.Dt: 7,5x22m, SHR đầy đủ (DT thực tế 200m). Hiện đang cho thuê KD và 4...
      Đường 12, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!