Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.912 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường 32 - Quận 7, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 72 m2 177,78 triệu/m2
      chính chủ xuất ngoại cần bán nhanh nhà phố đường số 32 An Phú Hưng, P. Tân Phong, Q7.- DT 4x18m (72m2).- Hướng: Nam.- Xây dựng 1 trệt, 2 lầu, áp mái. Nhà...
      Đường 32, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      P
      Quang Vũ Villas - Bđs Đất Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 162 m2, mặt tiền 6m tại Đường 30/4 - Tân Phú, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 162 m2 88,28 triệu/m2
      Bán nhà phố đường 30/4 - P. Tân Thành khúc đẹp và sung nhất con đường ngay ngã tư Vườn Lài và Luỹ Bán Bích thuận lợi KD đa nghề.DT 6x27m=162m2 vuông vắn...
      Đường 30/4, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 161 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 4 - Quận 5, giá 60 tỷ

      60 tỷ 161 m2 372,68 triệu/m2
      Bán nhà phố Trần Bình Trọng, P4 Q. 5. Gần An Dương Vương.- DT: 7x23m, 5 tầng.- Vị trí đoạn đẹp nhất P4 gần An Dương Vương khu KD oto, tòa nhà NH, nhà hàng,...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 160 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú, giá 26 tỷ

      26 tỷ 160 m2 162,5 triệu/m2
      Bán nhà MT đường 89 Tân Hương, Tân Phú.DT: 8.4x20m.Kết cấu: nhà cấp 4 - tiện xây mới.ĐAng cho thuê 40 tr.Vị trí: MT buôn bán, đường rộng 20m.Giá: 26 tỉ...
      89, Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 150 m2 tại Đường Quang Trung - Hiệp Phú - Quận 9, giá 29 tỷ

      29 tỷ 150 m2 193,34 triệu/m2
      Nhà có pháp lí đầy đủ, SHR 1 đời chủ.Có vị trí đep, gần với Lê Văn Việt.L/H 0971 697 ***
      Đường Quang Trung, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Phạm Văn Đồng - Linh Tây - Thủ Đức, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Phạm Văn Đồng, p Linh Tây- TP Thủ Đức. Gần ngã 4 Tô Ngọc Vân, ngang 5m, dài 4.5m. Công nhận trên sổ 23.5 mét vuông. Nhà 1 lững 1...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Hồ Văn Huê - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc 2MT Hồ Văn Huê, P9, Q. Phú Nhuận.DT: 7x16m, CN: 99.4 mét vuông.Kết cấu: 5 tầng.HĐ thuê 55 tr/tháng.Vị trí ngay cung đường áo cưới sầm...
      81, Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 144 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 144 m2 163,2 triệu/m2
      Hàng hiếm - cặp MT KD đường Tân Quý, 8m x 18m, giá 23.5 tỉ, P. Tân Quý, Q Tân Phú.Vị trí: MT Tân Quý, gần đường Gò Dầu, Tân Hương, gần siêu thị Aeon Mall,...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 6 tầng, 133 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tân Hương - Tân Phú, giá 37 tỷ

      37 tỷ 133 m2 278,2 triệu/m2
      TS lớn Q. Tân Phú!(Đang cho thuê trung tâm Anh Ngữ 100tr/tháng) giá 37 tỉ thỏa thuận chính chủ.- Góc MT Tân Hương, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 7.1x21m.-...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 90 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      MT vip khu Nam Long, 4tầng, 90 mét vuông, nhỉnh 7tỷ+ Nhà mới, gia chủ có con toàn giảng viên.+ DT: 90 mét vuông(5m X18m).+ KC: 4tầng kiên cố,...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường 14 - Bình An - Quận 2, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp vị trí thuận tiện yên tĩnh khu An Khánh, Q2.25 tỉ - 107.5  mét vuông.Nhà đẹp như hình.đc: Đường Số 14, P. Bình An, Q. 2, TPSài Gòn.DT: 7.65 x...
      Đường 14, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 240 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hồ Xuân Hương - 6 - Quận 3, giá 108 tỷ

      108 tỷ 240 m2 450 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT Hồ Xuân Hương Võ Thị Sáu, Q3 chỉ 108 tỉ DT 12x20m khu vực siêu đẹp Luyến 0909 039 ***- Vị trí MT Hồ Xuân Hương, P. Võ Thị Sáu, Q. 3.-...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 6 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Bình Trọng - Quận 5, giá 65 tỷ

      65 tỷ 150 m2 433,34 triệu/m2
      Bán nhà - Nhà mới. Hai MT ngay Trần Bình Trọng - An Dương Vương P4, Q. 5.- Góc 2 MT Trần Bình Trọng P. 4, Q. 5, hẻm hông 6m ô tô di chuyển thoải mái. Khu...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Lâm - 3 - Bình Thạnh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 50 m2 184 triệu/m2
      + Vị trí: MT Nguyễn Lâm P3 Bình Thạnh.+ DT: 50m2 công nhận đủ (4.2x12) sổ A4.+ Kết cấu 5 Tầng: trệt, lửng, 2 lầu, 1 tum. Hoàn công đủ.+ Gồm phòng khách,...
      Đường Nguyễn Lâm, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 201 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 41 tỷ

      41 tỷ 201 m2 203,99 triệu/m2
      Tôi cần bán cặp MT Tân Sơn Nhì số 148 - 150 Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- 2 sổ.- 9.3m x 21m, nở hậu 9.65, vuông đẹp k lỗi.- Cấp 4.- Đang cho...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 8 tầng, 526 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 60 tỷ

      60 tỷ 526 m2 114,07 triệu/m2
      MTKD số 7 Tân Quý, Tân Phú.- Tổng 526 mét vuông đất, 3500 mét vuông sàn, đúc 7 lầu gồm 135 phòng trọ cao cấp.- Đang cho thuê trọn gói 370 tr mỗi...
      Số 7, Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 210 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quang Trung - Hiệp Phú - Quận 9, giá 31 tỷ

      31 tỷ 210 m2 147,62 triệu/m2
      - Nhà trệt + lầu còn mới, tầng một thông suốt đang cho thuê 30tr/tháng.- DT nhà và đất (6*35)m=210m2.- giá 31 tỉ thỏa thuận.contact 0971 697 *** gặp Mr Tố...
      Đường Quang Trung, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 430 m2, mặt tiền 16m tại Đường Nguyễn Ngọc Phương, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 430 m2 62,56 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng kết hợp ở MT đường Nguyễn Ngọc Phương, sát công viên, bờ sông thoáng mát, Công trình vừa xây dựng bởi công ty kiến trúc chuyên nghiệp....
      Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!