Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.912 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 145 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Oanh - 6 - Gò Vấp, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 145 m2 134,49 triệu/m2
      Chủ quyết định hạ giá sâu 3 tỉ bán ngay căn nhà phố Nguyễn Oanh P6 Gò Vấp.* DT 5*29m nhà c4 nở hậu nhẹ.* Đang cho thuê 30tr/tháng.* Vị trí dẹp, KD buôn...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng tại Đường 31 - Tân Kiểng - Quận 7, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố đường 31 Tân Kiểng.DT 3,5x17m, trệt 2 lầu sân thượng + mái che thang.SHR.Giá: 7,2 tỉ thỏa thuận.gọi ngay: 0945 678 ***.Minh Tiến...
      Đường 31, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 340 m2 tại Đường Châu Văn Liêm - Quận 5, giá 250 tỷ

      250 tỷ 340 m2 735,3 triệu/m2
      Bán hotel 3 sao MT 104 - 106 - 108 - 110 Châu Văn Liêm, P. 11, Q. 5.DT: 17x20m. DTXD: 304.2m2. 1.800 m2 sàn sử dụng.pháp lí: sổ hồng chính chủ (TS cá...
      Số 104 - 106 - 108 - 110, Đường Châu Văn Liêm, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 117 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trương Hoàng Thanh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 117 m2 239,32 triệu/m2
      Chủ cần tiền xử lý công việc gia đình nên cần bán nhanh nhà 2 MT KD ngay khu K300, P12, Tân Bình.- DT: 9x13m (nở hậu 14m).- Kết cấu: 5 lầu.- Nhà góc 2 MT...
      Đường Trương Hoàng Thanh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 68 m2 tại Phường 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 68 m2 172,06 triệu/m2
      nhà phố đường KD thông thoáng, an ninh, giao thông trong khu vực rất thuận tiện, ngay MT chợ, rất thuận tiện cho việc KD mua bán hoặc cho thuê, xung quanh...
      Đường Số 24A, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 133 m2, mặt tiền 9m tại Đường Kênh Tân Hóa, giá 24 tỷ

      24 tỷ 133 m2 180,46 triệu/m2
      Tân phú - MT khủng - Kênh Tân Hoá - sát Đầm SEN, Q11 - ngang hơn 8m - phù hợp mọi loại hình KD. (a4.82).Mô tả:- Hiện trạng: Nhà có 1 lầu, 1 lửng đang cho...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, hướng Nam tại Đường Hoa Thị - 7 - Phú Nhuận, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 0 m2
      Nợ NH cần bán nhanh nhà MT Hoa Thị, P. 7, Q. Phú Nhuận.- DT 5m x 8m (nở hậu nhẹ) - DTCN 40.4m2. Hướng N.- Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng. Nhà...
      Đường Hoa Thị, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Trương Định - 6 - Quận 3, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 0 m2
      Sở hữu TS ngay khu đất vàng MT Trương Định, P. 6 - Trung tâm Q. 3.- DT 3.75m x 17.8m DTCN 66.8m2, hướng ĐB. Kết cấu 1 lửng, 3 lầu.- Vị trí cực kỳ đắc địa,...
      Đường Trương Định, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 241 m2 tại Đường Hồ Xuân Hương - 6 - Quận 3, giá 105 tỷ

      105 tỷ 241 m2 435,69 triệu/m2
      Vị trí siêu đỉnh - khu vực không có nhà bán tọa lạc ngay MT Hồ Xuân Hương, P6, Q. 3 - Thông tin chuẩn - pháp lí rõ ràng - làm việc ngay chính chủ. liên ...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 135 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Thị Sáu - Hóc Môn, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 135 m2 42,15 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Thị Sáu, Thới Tam Thôn, Hóc Môn.DT: 9m x 15m.Nhà 1 trệt 1 lầu: 4 phòng, 2  nhà vệ sinh, sân oto rộng.Đường 12m nhựa. Vỉa hè...
      Đường Nguyễn Thị Sáu, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 10 tầng, 287 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu, giá 105 tỷ

      105 tỷ 287 m2 365,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa ngôi nhà phố đường Phan Đăng Lưu, Q. Phú Nhuận.DT: 9.6x27.5m, nở hậu đẹp, công nhận 287 mét vuông.XD: 2 hầm 8 tầng + tầng kỹ...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Hương - Tân Phú, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 160 m2 240,63 triệu/m2
      * Vị trí cực đẹp, gần chợ Tân Hương.* Đang cho NH thuê 100tr/tháng.DT: 8m x 20m.Hiện trạng: 2 lầu.- pháp lí rõ ràng đầy đủ, đã kiểm tra quy hoạch.- Chủ...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hương - Tân Phú, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 88 m2 144,32 triệu/m2
      MT Tân Hương đường rộng 20m - vị trí siêu đẹp - lề 3m.DT: 4,25m x 22m (CN 88 mét vuông).- Kết cấu: Cấp 4. Đang cho thuê 16 tr.- MT KD sung không cống...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 152 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 23 tỷ

      23 tỷ 152 m2 151,32 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Cộng Hòa, Q. Tân Bình.- DT: CN 152m2, 4.1m x 40m.- Hiện trạng: Trệt, 3 lầu.- Nhà đẹp, nằm trên trục đường đẹp nhất của Q. Tân Bình,...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 121 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá tốt

      Thỏa thuận 121 m2
      - Bán ngôi nhà phố Đường Số 8 P. Hiệp Bình Phước Tp Thủ Đức.- giá mềm đầu tư.- Dt: 4.28x28m trệt, 2 lầu, sân thượng (sân đậu oto, 4 PN, 1 phòng thờ, sân...
      Dự án KDC Hồng Long, Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2, giá 17 tỷ

      17 tỷ 80 m2 212,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 5x16m, 1 trệt 2 lầu P. An Khánh, Q. 2.Ngang 5x16m, 80m2, 1 hầm, 1 trệt 2 lầu + sân thượng 5 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh.SHR bao...
      Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 8 tầng, 375 m2 tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình, giá 68 tỷ

      68 tỷ 375 m2 181,34 triệu/m2
      Bán tòa ngôi nhà phố đường Hoàng Việt - Út Tịch, P4 Q. Tân Bình.- DT: 15 x 25m.- Kết cấu: Hầm, 7 tầng, thang máy.- Tự khai thác: 250 tr/tháng.- giá: 68...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Quận 7, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 64 m2 121,88 triệu/m2
      Nhà đang cho thuê 13 tr/ tháng.DT: Ngang 4 dài 16m nhà trệt gác, 3 PN 2 nhà vệ sinh.Nhà xây kiên cố, sơn sửa lại là ở đc.Nằm ngay trung tâm khu vực...
      Đường Số 79, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!