Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.912 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 185 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thảo - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 185 m2 112,44 triệu/m2
      Q. Tân Phú - căn biệt thự mặt phố - đường rộng 22m, vỉa hè 6m - ngang 10m - 185m2 - 2 tầng - chỉ 20.8 tỉ.- Vị trí: căn biệt thự MT P. Tây Thạnh, Tân...
      Đường Phạm Ngọc Thảo, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 315 m2 tại Đường Hồng Lạc - 11 - Tân Bình, giá 36,9 tỷ

      36.9 tỷ 315 m2 117,15 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp ngay khu VIP Bàu Cát Tân Bình, giáp Q10, Q11. Gần chợ, siêu thị, trường học, BV, sân bay... Gần trung tâm nên đi đâu hay làm gì cũng rất...
      Đường Hồng Lạc, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 345 m2, mặt tiền 11m tại Đường 17 - Thủ Đức, giá 22,99 tỷ

      22.99 tỷ 345 m2 66,64 triệu/m2
      Ngộp bank giảm 9 tỉ,MT đường - thông số vàng - 345 mét vuông - ngang khủng 11m - chính chủ lâu năm - chỉ nhỉnh 60tr/ mét vuông - dòng tiền 20 tr...
      Đường 17, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đường S5 - Tân Phú, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 100 m2 104 triệu/m2
      Nhà đối diện công viên.MTKD đường S5 - Tây Thạnh - Tân Phú - Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 5m X 20m.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu.- Đường: 14m có lề 4m.-...
      Đường S5, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      NHÀ MỚI- 4 TẦNG- oto NGỦ TRONG NHÀ-đầy đủ nội thất XỊN CAO CẤP- KHÁCH CHỈ VIỆC VÀO Ở - HUỲNH TẤN PHÁT- NHÀ BÈ.*Mô tả:- Dt : 5 x 20- Kết cấu Trệt, 2 lầu,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phường Tân Phong - Quận 7, giá 30 tỷ

      30 tỷ 90 m2 333,34 triệu/m2
      Chỉ 30tỉ - MTKD đa ngành nghề - 90 mét vuông THỔ CƯ- khu dân cư Tân Quy Đông đường số 65 P Tân Phong Q7 - Khu VIP hiếm bán nhà Xem nhà alo Cường...
      Đường Số 65, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 25m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 3, giá 27 tỷ

      27 tỷ 50 m2 540 triệu/m2
      Nhà liên kế ngay ngã 4 lớn, vị trí KD sầm uất. Chính chủ bán chưa qua đầu tư. Có hợp đồng doanh thu hàng tháng phù hợp cho KH giữ tiền.Cam kết - nhà thật...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 288 m2, mặt tiền 16m, hướng Nam tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 39 tỷ

      39 tỷ 288 m2 135,42 triệu/m2
      Nhà trệt 2 lầu có 2 MT trước và sau đường số P. Tân Quy thích hợp xây building hoặc căn hộ dịch vụ.- DT Ngang 8m x dài 40m.- Công nhận sổ 288m2 xây dựng...
      Đường Số 51, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 850 m2, mặt tiền 25m tại Đường Linh Trung, giá 45 tỷ

      45 tỷ 850 m2 52,95 triệu/m2
      MT Linh Trung - chỉ nhỉnh 50tr/ mét vuông - đang cho thuê hơn 20tr/tháng - gần trường Trung học cơ sở Linh Trung - vị trí đẹp nhất của đường Linh...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 540 m2, mặt tiền 18m tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2, giá 90 tỷ

      90 tỷ 540 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà khu phố Tây Thảo Điền, ngay cầu Tp TP.HCM và Landmark 81.+ Vị trí cực đẹp, giữa cung đường thương hiệu. Tập trung nhiều NH, nhà hàng, văn phòng...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 7 tầng, 240 m2, mặt tiền 9m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 240 m2 116,67 triệu/m2
      Ngộp bank hạ giá sâu từ 35 tỉ - 28tỉ TL.Bán nhà góc 2MT KD đường Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình (nhà ga T3 - sân bay TSN).- DT: 9mx30m - CN: 240m2.- XD: Hầm +...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường Mai Văn Vĩnh - Quận 7, giá 27 tỷ

      27 tỷ 100 m2 270 triệu/m2
      Ngang 10 mét, dài 10 mét. Kết cấu 1 trệt 2 lầu BTCT Hiện trạng nhà mới gồm 2 MT đường căn hộ góc KD bao đẹp,4  phòng ngủ,3  phòng vệ sinh. Vị...
      Đường Mai Văn Vĩnh, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 62 m2, hướng Tây tại Đường Bình Long - Tân Phú, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 62 m2 245,17 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà góc 3 MT KD trắc địa bậc nhất Q. Tân Phú góc cây xăng Văn Cao, giao thông đông đúc thuận tiện di chuyển lưu lượng xe suốt ngày đêm,...
      Đường Bình Long, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 628 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Quy - Quận 7, giá 78 tỷ

      78 tỷ 628 m2 124,21 triệu/m2
      MT Nguyễn Thị Thập - Kd Sầm Uất - Dt Hơn 628m2 Giá 78 tỉ Mô tả:+ MT vị trí cực sung KD ngày đêm, giáp Nguyễn Văn Linh, Nguyễn Hữu Thọ.+ Phù hợp xây dựng...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 90 m2, hướng Tây - Bắc tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 90 m2 344,45 triệu/m2
      Hãy gọi: 0901 478 *** Xuân Nhã (Chuyên gia căn nhà phố trung tâm).- ngôi nhà giá rẻ duy nhất khu vực Hai Bà Trưng còn sót lại, ngay trung tâm Q. 1.- DT:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 90 m2 tại Đường ĐT 745 - Tân Uyên, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 90 m2 31,12 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền liên kế, DT 180m2, 4  phòng ngủ, 3  toilet.Mặt đường thông thoáng ngay khu trung tâm, oto vào dến tận nhà, hiện trạng...
      Dự án KDC Hoàng Tiến Central, Đường ĐT 745, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố 136 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đường L - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 136 m2 47,8 triệu/m2
      Chủ gửi bán khu trọn đang thu nhập 15tr/tháng MT đường thông thẳng Lê Trọng Tấn qua Phạm Văn Đồng P. An Bình Dĩ An giáp Linh Tây Thủ Đức.DT gần 140 mét...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 70 m2 tại Đường Bình Chuẩn 69 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán nhà mặt tiền TT Thuận An xây sẵn trong khu compound an ninh tuyệt đối và đầy đủ tiện ích.- Nhà xây 1 trệt 1 + 1 sân thượng.- Thiết kế: 2 phòng ...
      Dự án Lavela Garden, Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!