Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.912 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà phố 2 tầng, 147 m2, mặt tiền 7m tại Đường Mai Văn Vĩnh - Tân Quy - Quận 7, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 147 m2 153,07 triệu/m2
      Giảm 1.5 tỉ còn 22,5 tỉ.Hàng hot.. Vị trí KD đông đúc - Góc 2 MT Mai Văn Vĩnh, p Tân Quy Q7.- DT 7,5x19,6m. Hiện trạng 1 trệt 1 lầu.- Cung đường sầm uất KD...
      Đường Mai Văn Vĩnh, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 1 tầng tại Đường Dương Vũ Tùng - 2 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      bán ngay căn nhà phố 120 Vũ Tùng, P2, Bình Thạnh.Nhà nát thích hợp xây mới căn hộ dịch vụ, Building, KS.Khu vực đc xây cao tầng Hầm + 7 Tầng.Tương lai...
      Đường Vũ Tùng, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đỗ Nhuận, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 115 m2 67,83 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà ngang rất đẹp 5.6m, nở hậu 7m, DT 115m.+ 1 MT đường lớn, 1 MT sau HXT.+ Kết cấu khủng bê tông kiên cố 3 tầng. (3 phòng ngủ,3 phòng ...
      Đường Đỗ Nhuận, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 12m tại Đường Bình Lợi - Bình Thạnh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      + DT rộng: 4.5x16.5m, nhà trệt lầu.+ Khu cho xây dựng cao tầng: 6 tầng+ Đương 12m, vỉa hè 2 bên, rộng rãi sạch sẽ+ MT KD siêu đỉnh, thuộc phân khúc hiếm MT...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Lộ - 7 - Tân Bình, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 65 m2 178,47 triệu/m2
      Q. Tân Bình - MT KD - lô góc 5 tầng - ngang 4.9m - khu vip Bắc Hải - chỉ 11.6 tỉ.- Vị trí: MT Đăng Lộ, Tân Bình. Khu vực KD sầm uất, dân trí cao. Kế bên...
      Đường Đặng Lộ, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 160 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 160 m2 375 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố đường 3/2, Q. 10, vị trí KD cực kỳ sầm uất, thích hợp đầu tư, giữ TS, làm văn phòng công ty, Spa thẩm mỹ.- DT 8x20m vuông ...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      C
      Hồng Quân (gia Hưng Vingrand Center) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 155 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 7 - Phú Nhuận, giá 59 tỷ

      59 tỷ 155 m2 380,65 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà phố Phan Đăng Lưu, P. 7, Q. Phú Nhuận.- DT: 8x20m, công nhận 155m2.- Hiện trạng: 3 lầu (Chủ bao GPXD Hầm + 8 lầu cho khách mua).- Hiện...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 67 m2, hướng Tây tại Đường Lâm Văn Bền - Bình Thuận - Quận 7, giá 19 tỷ

      19 tỷ 67 m2 283,59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà vị trí đẹp đường Lâm Văn Bền - Q. 7, P. Bình Thuận, Q. 7, Thành phố Hồ Chí Minh.(Cách Nguyễn Thị Thập chỉ 2 căn).- DT: 4.2m x 16m...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Qúy Thích, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Nhà nằm ngay MT Phạm Quý Thích rộng 10m nối 2 đường lớn Tân Hương và Lê Thúc Hoạch.- DT: Ngang 3.3m dài 11m nở hậu chữ L đẹp 18m.- Hiện tại nhà c4 kiên cố...
      Đường Phạm Qúy Thích, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Hoàng Quốc Dũng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 58 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 58 m2 60,35 triệu/m2
      Đường 10m - Đối diện Cityland - Siêu thị Emart P.5 - Có Công Viên Nội BộĐc: hẻm 1 xẹt Phan Văn Trị,P. 05, Q. Gò Vấp.- DT : ngang 4m x 14,5m . CN 58m2- Kết...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Lương - Quận 7, giá 14 tỷ

      14 tỷ 70 m2 200 triệu/m2
      4 tầng - căn hộ góc - không lộ giới - KDC Kim Sơn - vị trí đẹp - kế trung tâm thương mại Lotte Mart - đại học Tôn Đức Thắng - quốc tế RMIT - P. Tân...
      Dự án Kim Sơn, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 99 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 9 - Phú Nhuận, giá 20,2 tỷ

      20.2 tỷ 99 m2 204,05 triệu/m2
      Cô chủ thành đạt, định cư Đức bán nhà phố số 76 Hoàng Văn Thụ, P9, Q. Phú Nhuận.+ CN 99m, 4.7x22m.+ Nhà chắc chắn bê tông cốt thép, 1 trệt, 3 lầu, có 5 PN...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường Mai Văn Vĩnh - Quận 7, giá 27 tỷ

      27 tỷ 100 m2 270 triệu/m2
      VỊ TRÍ CỰC ĐẸP MT 10M- LÔ GÓC 2 MT TIỆN VỪA Ở VỪA KD - MAI VĂN VĨNH P.TÂN QUY Q7 Mô tả: + DT : 100 mét vuông + Kết cấu: 3 tầng 4 PN 3 nhà vệ ...
      Đường Mai Văn Vĩnh, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 114 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 5 - Quận 3, giá 52 tỷ

      52 tỷ 114 m2 456,15 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Nguyễn Đình Chiểu Đoạn 2 Chiều - hợp đồngT 130 tr/tháng - Ngang 7 NH 11 - oto ra vào thoải mái.DT 114m2.Kết Cấu: 5 tầng - có thang máy, đang...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 100 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 100 m2 195 triệu/m2
      Chính chủ giảm giá 23 tỉ còn 19.5 tỉ!Cần bán ngay, nhà phố khu vip văn phòng căn biệt thự sang trọng.- DT: 5x20m.- Kết cấu: Hầm 5 tầng mới sử dụng...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 1, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 0 m2
      Gia đình xuất cảnh nên bán tòa nhà 5 tầng 2 MT đoạn đẹp Điện Biên Phủ, P. Đa Kao Q1. Nhà như hình đăng tin.Rất phù hợp khách mua ở, kết hợp KD hoặc làm VP...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 95 m2, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 95 m2 110,53 triệu/m2
      MT đường số 49, Hiệp Bình Chánh - thông ra chợ Hiệp Bình, đường 48, đường 35, Cá Sấu Hoa Cà, trung tâm thương mại Giga Mall - Phạm Văn Đồng.* Thuận tiện...
      Đường Số 49, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      H
      Nhà Đất Giá Rẻ Tp Hcm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 71 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - 11 - Phú Nhuận, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 71 m2 252,12 triệu/m2
      + MT Trần Hữu Trang 71/83 6 4/7 16 17.9 tỉ P. 11 Q. Phú Nhuận.+ DT: 71m3 4x16 nở hậu 7m.+ Kết cấu: 6 tầng 6 phòng ngủ 7 toilet, phòng khách, bếp,...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!