Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.912 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 240 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 55 tỷ

      55 tỷ 240 m2 229,17 triệu/m2
      Bán tòa nhà căn hộ chung cư dịch vụ gần Quốc Hương P. Thảo Điền Q. 2 TP Thủ Đức.-------------------------------+ DT đất 240m2.+ DT sàn 1000m2.+ Kết cấu:...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Nhà bán khu Trung Sơn, gần BV Nam HCM, cách trung tâm chợ Bến Thành Q. 1 tầm 3 kilomet. Kề Phú Mỹ Hưng Q. 7 bên kia bờ sông. Giao thông thuận lợi.DT...
      Dự án Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 8 tầng, 135 m2 tại Đường 3/2 - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 135 m2 370,38 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay MT 3 Tháng 2, P. 14, Q. 10.- DT: 9x25m CN: 210m2.- giấy phép xây dựng: Hầm 8 tầng, hiện trạng nhà c4.- Vị trí đẹp, trung tâm Q. 10, khu...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 170 m2 tại Đường Bạch Đằng - 14 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 170 m2 152,95 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà phố Bạch Đằng, góc Phan Chu Trinh Bình Thạnh.- DT đất: 170m2.- Qui cách xây dựng: Hầm + 7 tầng.Vị trí đắc địa ngay cung đường thương mại...
      Đường Bạch Đằng, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 7 tầng, 170 m2 tại Đường Bạch Đằng - 14 - Bình Thạnh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 170 m2 152,95 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố Bạch Đằng, gần Lê Quang Định, Bình Thạnh.- Cụm thương mại chợ Bà Chiểu.- DT đất: 170m2.- Qui cách xây dựng: Hầm + 7 Tầng.Vị trí...
      Đường Bạch Đằng, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 25 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 9 - Quận 10, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 25 m2 340 triệu/m2
      Bán MT Lý Thái Tổ Q10 thuê 22 tr 8 tỉ gần BV Nhi Đồng 1.Khu vực đông đúc, sầm uất, đối diện BV Nhi Đồng, gần đường 3 Tháng 2, Sư Vạn Hạnh,Nhà đang cho thuê...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 238 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tỉnh lộ 8 - Củ Chi, giá 13 tỷ

      13 tỷ 238 m2 54,63 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay ngôi nhà MT Tỉnh Lộ 8, Cách cầu vượt Củ Chi 400m.- Ngang 6,4m dài 52m đất full thổ cư. - 120m2 là showroom giày đang cho thuê...
      Đường Tỉnh lộ 8, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 61 tỷ

      61 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà đường Nguyễn Văn Thủ, P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 8.5x25m.- Kết cấu: 4 tầng, có thang máy.- Hiện trạng: Nhà rất mới, thiết kế hiện...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 209 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 41 tỷ

      41 tỷ 209 m2 196,18 triệu/m2
      - Chính chủ đang rất cần bán TS cá nhân, MT khu KD buôn bán sầm uất.- MT đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 9.5x22m.- Hiện trạng: 1 trệt 1...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 7 tầng, 162 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 62 tỷ

      62 tỷ 162 m2 382,72 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp! Góc 2 MT Bùi Thị Xuân, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.- DT: 8 x 27m CN 162m2.- Kết cấu: Hầm 7 tầng + thang máy.- HĐ thuê: 350 tr/tháng.- Giá 87 tỉ...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 78 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Kiệm - Phú Nhuận, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 78 m2 185,9 triệu/m2
      MT KD, 78 mét vuông, 3 tầng, Nguyễn Kiệm, Phú Nhuận, nhỉnh 14 tỉ.- DT: 78 mét vuông (4,3x18m), nhà 3 tầng, gồm 04  phòng ngủ, 04...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Nguyễn Tiểu La - 5 - Quận 10, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Nguyễn Tiểu La, P. 5, Q. 10.- DT: 3,5x14m= 39,3m2.- Xây dựng: Trệt, 3 lầu và sân thượng. Nhà đủ nội thất.- giá 11,5 tỉ thỏa thuận.-...
      Đường Nguyễn Tiểu La, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 6 tầng, 160 m2 tại Đường Tạ Hiện - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 68 tỷ

      68 tỷ 160 m2 425 triệu/m2
      Bán VP Tạ Hiện - Thạnh Mỹ Lợi.- giá: 68 tỉ.- Kết cấu: 6 tầng gồm 1 hầm trệt lửng 4 lầu.- DT: 8x20.- Ngay khu vực tập trung cư dân và du khách.- Đậu oto...
      Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trường Sa - 2 - Phú Nhuận, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      Bán 2 MT trước sau Trường Sa - Cù Lao, P. 2, Phú Nhuận.* Vị trí tuyệt đẹp, ngay KDC Phan Xích Long đường Hoa Phú nhuận, đối diện Q. 1 chỉ 50m, nhà tọa lạc...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Quận 10, giá 29,99 tỷ

      29.99 tỷ 92 m2 325,98 triệu/m2
      Cần bán MT Lê Hồng Phong P. 12 Q. 10, đường rộng 30m có vỉa hè 6 mét rộng rãi,... Vị trí ngay Kỳ Hòa Plaza, Đông Hồ Eden,...- DT 4mx22m (92 mét ...
      7xx Đường Lê Hồng Phong, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Văn Ngữ - Phú Nhuận, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 66 m2 265,16 triệu/m2
      bán ngôi nhà phố Phú Nhuận - 66m2 - 6 tầng - 17.x tỉ - sổ nở hậu không có căn thứ 2 rẻ hơn.+ Vị trí KD cực đỉnh, không có căn thứ 2 nào giá mềm hơn.+ Kết...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Phú - Quận 7, giá 8 tỷ

      8 tỷ 40 m2 200 triệu/m2
      Mô tả:DT: ngang 4m dài 10m tổng 40m2.kết cấu: nhà 1 trệt 1 gác, nhà cũ tiện xây mới.Vị trí: ngôi nhà phố sát góc đường Số 14 giao đường số 9. Khu phố KD...
      Đường Số 14, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Nguyên Thảo Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 4 - Gò Vấp, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 90 m2 152,23 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán nhà MT Nguyễn Thái Sơn, P4, Gò Vấp.DT 90m2, kết cấu 1 trệt 1 lầu (nở hậu tài lộc).Khu sầm uất tập trung NH, shop, tiện KD buôn bán...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!