Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 180 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 180 m2 247,23 triệu/m2
      Vị trí: Gần vòng xoay Trần Não và Lương Định Của con đường trung tâm hành chính giáp Q. 1 và Bình Thạnh.- DT; 8x23. CN 180  mét vuông.- Kêt cấu: 4...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 168 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bùi Hữu Nghĩa, giá 57 tỷ

      57 tỷ 168 m2 339,29 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Bùi Hữu Nghĩa đối diện chợ Hoà Bình MT 8 mét và 21 mét tha hồ để xe.- Thiết kế DT 571m2.Trong đó: + tầng một 8x21.+ Lầu 1...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 5, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 0 m2
      ĐC Thảo Trần.Mô tả:- Hiện trạng nhà Trệt, lầu gồm 3PN(có PN dưới trệt), 2  toilet, Phòng khách, Bếp, Sân để xe, Giếng trời.- Nhà xây dựng chắc chắn,...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Nguyên Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Quận 7, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 108 m2 171,3 triệu/m2
      Bán nhà đường Số 40 KDC Tân Quy Đông, P. TânPhong, Q. 7.- DT: 6x18m (108m2),- Kết cấu 1 trệt, 1 lửng 2 lầu sân thượng, Có Thang Máy.- Vị trí đẹp, đường rộng...
      Đường Số 40, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 111 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7, giá 23 tỷ

      23 tỷ 111 m2 207,21 triệu/m2
      Bán nhà Hưng Gia Hưng Phước Phú Mỹ Hưng Q7 giá 23 tỉ rẻ nhất thị trường.Cần bán ngay nhà mặt tiền hưng gia rất thuận tiện KD mọi nghành nghề. Bán giá 23...
      Dự án Hưng Gia, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, 137 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Văn Hải, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 137 m2 91,25 triệu/m2
      - MT Trương Văn Hải, KD đa ngành nghề.- Đối diện trường cấp 2 Hoa Lư (trường điểm của TP TP.HCM).- DT: 137m2 (5.3 x26)m.- Giá 12,5 tỉ (có thỏa thuận với...
      Đường Trương Văn Hải, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 95 m2 112,64 triệu/m2
      - Vị trí nhà ngay trung tâm, cách Vincom, trường Trung học cơ sở Lê Quý Đôn và chợ Bắc Ninh chỉ 200m.- Nhà 1 trệt 1 lầu, có sân rộng.- DT đất: 95 m2.-...
      Đường Số 9, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 54 m2 324,08 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố đường Số 1 - Khu làng Báo Chí, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức (Q. 2 cũ):- Đông Nam.- DT: 5m x 11m, sổ hồng riêng công nhận 54m2....
      Đường Số 1, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 109 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 109 m2 302,76 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 MT đường Lâm Văn Bền và đường số 45, p Tân Quy, Q7.Dt 10x15,5m2.. Hiện có hợp đồng ký 5 năm thuê 60tr/tháng, mỗi năm tăng 5 phần ...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 160 m2 tại Đường 15 - Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 160 m2 162,5 triệu/m2
      26 tỉ MTKD đường 15 ngay chợ Tân Kiểng - P. Tân Kiểng - Q. 7.- DT: 8m x 20m (CN 160 m2) nở hậu, thửa đất đẹp.- sổ hồng riêng năm 2023, đủ LG.- Hiện trạng:...
      Đường 15, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 96 m2 tại Đường 1A - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 96 m2 91,67 triệu/m2
      căn nhà phố chợ Bình Long, đường rộng 10m, P. BHH A, Q. Bình Tân.- DT: 4x24, công nhận đủ, không lộ giới, không quy hoạch. Đút 1 lầu kiên cố, nền móng...
      Đường 1A, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Cửu Phú, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 75 m2 16,94 triệu/m2
      Nằm ngay MT đường lớn Nguyễn Cửu Phú, xã Bình Chánh, huyện Bình Chánh, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.Thiết kế nhà:1 trệt 2 lầu, 3 PN, 2 WC, 1 bếp, 1 khách,...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đinh Đức Thiện, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      Bán nhà ngay MT đường Đinh Đức Thiện, xã Bình Chánh, huyện Bình Chánh, HCM.đc hưởng nhiều tiện ích dịch vụ của khu dân cư.+ Thiết kế 1 trệt, 1 lầu, 3 PN,...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 500 m2 tại Đường Nguyễn Duy Hiệu - Thảo Điền - Quận 2, giá 89 tỷ

      89 tỷ 500 m2 178 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh MT đường Nguyễn Duy Hiệu, P. Thảo Điền, Q. 2, 20x25 = 500 mét vuông, giá chỉ 89 tỉ TL.- DT: 20x25, công nhận 500 mét vuông,...
      Đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trục - Bình Thạnh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 56 m2 192,86 triệu/m2
      Cần bán nhà phố đường Lê Trực, P. 7, Q. Bình Thạnh.DT ngang 4.1m dài 14m, xây dựng 1 trệt 3 lầu, sân thượng.4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh nhà vừa...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 182 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 9, giá 19 tỷ

      19 tỷ 182 m2 104,4 triệu/m2
      Cần bán MT Nguyễn Duy Trinh, Long Trường, Q9.* Vị trí MT KD cực kỳ tốt.* DT: 182m2 (thực tế đang sử dụng hơn 230m) ngang 6,2m nở hậu 6,8m(cực kỳ phong thủy...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 6 tầng, 114 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 114 m2 175,44 triệu/m2
      * Chính chủ bán toà nhà căn hộ dịch vụ 2 MT trước sau đường Nguyễn Thái Bình P. 4 Q. Tân Bình.- DT 6m x 19m.- Công nhận 114m2.- Kết cấu trệt - 5 lầu với...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 70 tỷ

      70 tỷ 200 m2 350 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp khu dân cư Him Lam thiết kế phong cách hiện đại có thang máy xịn xò êm du - khu vực hiếm cách Nguyễn Thị Thập 50m.Sát MT Nguyễn...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!