Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 160 m2 180,63 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn nhà phố đường Nguyễn Sơn, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.- DT: 8x20m, vuông vắn.- Kết cấu: Nhà 5 tầng.- sổ hồng riêng chính chủ từ...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 80 m2 237,5 triệu/m2
      Nhà bán chính chủ MT Tô Hiến Thành, P. 13, Q. 10.Ở Việt Nam chỉ trong 1.5 tháng nữa nên cô cần bán nhanh căn nhà phố Tô Hiến Thành, Q. 10.Dện tích: 4m x...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 2 - Phú Nhuận, giá 28 tỷ

      28 tỷ 120 m2 233,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà - hình ảnh thật.Giảm 8 tỉ, bán nhà 168 Nguyễn Văn Trỗi Phú Nhuận.Gần Nam Kì Khởi Nghĩa Q3.DT: 6.5x23m 5 tầng thang máy, đang cho thue SPA...
      168, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 200 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Vĩnh Ký - Tân Phú, giá 29 tỷ

      29 tỷ 200 m2 145 triệu/m2
      * Toà nhà văn phòng đầy đủ hệ thống phòng cháy chữa cháy ngay tại MT Tân Sơn Nhì! cực hiếm!+ MT Trương Vĩnh Ký, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú, gần Độc Lập.+...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 80 m2 218,75 triệu/m2
      sp ngang 4m giá mềm duy nhất MT trục chính An Phú An Khánh (20m):- DT: 4 x 20m = 80m (CN).- Kết cấu: Trệt - 2 Lầu - Sân Thượng.- Khu vực trí thức và an...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 72 m2 187,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền KD bán nhà phố đường Thích Quảng Đức giá cực tốt.DT: 4.8x15m nhà trệt lửng 2 lầu.Vị trí: Nhà trong cung đường KD buôn bán sầm uất nhiều...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Phan Thái, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      căn nhà phố đường Hoàng Phan Thái. Xã Bình Chánh, cách chợ Bình Chánh 200m.DT 85m2.Thiết kế 1 trệt, 1 lầu, 3 PN, 2 nhà  phòng vệ sinh, 1 sân trước...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Duy Anh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 68 m2 198,53 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay ngôi nhà phố KD Đào Duy Anh P. 9 Q. Phú Nhuận.Vị trí đẹp, đường 20m, có lề, tấp nập cả ngày lẫn đêm, KD cho thuê tốt.DT đẹp:...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán ngay nhà phố Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận giá chỉ 28 tỉ:- DT: 6 x 21m. DT Công nhận: 98.1 mét vuông.- Kết cấu: Trệt + 4 Lầu +...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Văn Bi - Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 76 m2 138,16 triệu/m2
      Kết cấu: Cấp 4 có gác, Kiot KD quán ăn, 2 PN,  toilet, bếp rộng rãi, thoáng đang cho thuê 20tr/tháng.- DT: 4,2 x 18 = 76 mét vuông.- Khu vực toàn...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 80 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 80 m2 103,75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố, Hương Lộ 2, Bình Tân, 4x20m, sát Aeon Bình Tân, chỉ nhỉnh 8 tỉ.+ Khu vực KD sầm suất, giao thông nhộn nhịp, mật độ cư dân đông đúc.+...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Nguyễn Lâm - 3 - Bình Thạnh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Lâm:- 4.5m x 15m, 1 trệt 4 lầu.- Sát Phan Đăng Lưu, Vạn Kiếp, chợ Bà Chiểu, Lăng Ông bà chiểu.- Mới hoàn công, rất đẹp.
      Đường Nguyễn Lâm, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 123 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Sơn - 12 - Gò Vấp, giá tốt

      Thỏa thuận 123 m2
      căn biệt thự siêu cấp chủ cần bán nhanh! Đường Tân Sơn, P12 - Gò Vấp.Dt: 123 mét vuông, (8m * 15m) 3 Tầng 5 phòng ngủ 6 phòng vệ ...
      Đường Tân Sơn, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 30m tại Đường Quốc Lộ 13, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 100 m2 143 triệu/m2
      căn nhà phố cần bán nhanh, KĐT xanh Vạn Phúc, P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức.* L/H: Mỹ Nga (138): 090359138 để mời xem mua nhanh giá rẻ.Bán ngôi nhà...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 78 m2 tại Đường Đoàn Nguyễn Tuấn - Hưng Long - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 78 m2
      bán ngay ngôi nhà MT đường Đoàn Nguyễn Tuấn, X. Hưng Long, H. Bình Chánh đối diện trạm y tế xã hưng Long.- DT: 78m2 (6m*13m).- Nhà có kết cấu 1 trệt, 1...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Phường 15 - Tân Bình, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 33 m2 163,64 triệu/m2
      Bác hưu trí về quê.bán ngay nhà mặt phố liên kế chợ Tân Trụ P15 Tân Bình.DT 3,3 * 10m / 2 tầng.Phù hợp vừa ở vừa cho thuê.inbox ngay 0786 681 *** để đc hỗ...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố Nguyễn Văn Thương (D1 cũ) P. 25, Bình Thạnh.Vị trí cực đẹp sát Điện Biên Phủ, bên hông căn hộ Wilton Tower, đối diện qua là...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 10 tầng, 305 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 305 m2 236,07 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán ngay TS ngôi nhà MT số đẹp 139 Phan Đăng Lưu, P. 2, Q. Phú Nhuận Đoạn Đẹp Nhất Sát Phan Xích Long.- Dt: 7x30m. Nở hậu 12m.- Công nhận:...
      139, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!