Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Lợi - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 68 m2 147,06 triệu/m2
      nhà phố KD đỉnh - Lê Lợi thị trấn Hóc Môn giảm 2 tỉ, giá hiện tại 10 tỉ.DT: 4x17 4 tầng.Vị trí rất đẹp, thuận tiện KD đa ngành nghề.nhà phố đường có lề...
      Đường Lê Lợi, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 180 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 180 m2
      ngôi nhà phố KD buôn bán Hiệp Thành Q. 12.DT 10x18, hiện trạng có 2 ngôi nhà cấp 4 điện, nước riêng biệt mỗi căn ngang 5x18, hiện đang cho thuê KD buôn...
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường 14 - Tân Bình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      căn nhà phố KD khu Bàu Cát P. 14 Tân Bình nhà 3 tấm 5x20m chỉ 20 tỉ.Nhà kết cấu vừa xây đang cho thuê KD 50tr/tháng. Vị trí cực kỳ đắc địa MT Nguyễn Hồng...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Phú Thuận - Quận 7, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 80 m2 135 triệu/m2
      căn nhà phố 4 tầng - khu dân cư Hoàng Quốc Việt - trung tâm Q. 7, cách Phú Mỹ Hưng 1 kilomet.DT: 5m x 16m.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.Đường trước nhà 12m...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 113 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 23 tỷ

      23 tỷ 113 m2 203,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà vị trí cực đẹp có thể KD buôn bán nhiều ngành nghề ở đường Trường Chinh.DT: 4x28m nhà công nhận đủ 113 mét vuông, nhà 3...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 36 m2 tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - Quận 1, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 36 m2 377,78 triệu/m2
      187C Hoàng Sa, P. Tân Định Q. 1.Chính chủ bán nhà 2 MT trước sau siêu đẹp, nhà mới nội thất hiện đại.Siêu phẩm DT: 4x9m, 1 trệt 4 lầu (3 PN, 3 phòng...
      187C, Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Tô Hiến Thành - Quận 10, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà MTKD số 91 Tô Hiến Thành P13 Q10 Thành phố Hồ Chí Minh. nhà c4 dễ dàng xây mới, phía sau có hẻm thông ra nhiều đường lớn. DTXD 47,3 m2, DT sàn:...
      Số 91, Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 7 tầng, 238 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 238 m2 88,24 triệu/m2
      Chủ thiện chí bán ngay căn MT DT siêu đẹp để xây tòa nhà.- Dt 8x37m.- Khu vực đc phép xây dựng: Hầm + 7 tầng.- Đã có dự án mở rộng đường khu vực, nâng giá...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 8 tầng, 493 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 493 m2 78,1 triệu/m2
      Chính chủ định cư nước ngoài nên cần bán gấp ngôi nhà MT đường 30m Cộng Hòa kết nối dự án nhà ga T3 sân bay TSN Tiềm năng tăng trưởng nhanh.Toà nhà trục...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 200 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 29 tỷ

      29 tỷ 200 m2 145 triệu/m2
      * Toà nhà văn phòng đầy đủ hệ thống phòng cháy chữa cháy ngay tại MT Tân Sơn Nhì! cực hiếm!+ MT Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú, gần Độc Lập.+ DT:...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 156 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồng Hà, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 156 m2 189,11 triệu/m2
      Chính chủ định cư nước ngoài nên cần bán gấp nhà đường Hồng Hà P.4 Tân Bình.Toà nhà trục đường thương hiệu - Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh.DT: 6x26m hợp ...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 200 m2, mặt tiền 5m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 30 tỷ

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      sp khan hiếm với đầy đủ hệ thống phòng cháy chữa cháy và DTS thương mại 1030 mét vuông.MT đường Độc Lập P. Tân Thành Q. Tân Phú - vị trí siêu đẹp,...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 53 tỷ

      53 tỷ 200 m2 265 triệu/m2
      Trực tiếp chính chủ!Cần bán nhanh nhà phố thương mại đường Hoàng Hoa Thám P. 12 Q. Tân Bình.Tuyến đường thương mại KD sầm uất, kết nối trục chính Cộng Hòa...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ N2 - Củ Chi, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      Vỡ nợ bán nhanh ngôi nhà MT đường QL 22.DT thực tế 5x30m thuộc xã Tân Thông Hội gần Quán bò tơ Hồng Đào mấy ngôi nhà.Cách BV Xuyên Á 2 kilomet. MT...
      Đường Quốc lộ N2, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 108 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 108 m2 185,19 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường số P. Tân Phong Q. 7, cách LotteMark 1 kilomet.DT: 6m x 18m, (108m2).Kc: Trệt 1 lửng 2 lầu, sân thượng.5 PN 6 phòng vệ ...
      Đường Số 40, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 221 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 22 tỷ

      22 tỷ 221 m2 99,55 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:- MT đường Đỗ Xuân Hợp, gần ngã 4 Bình Thái, chợ Phước Long A, khu vực KD đông đúc, sầm uất nhất.- DT đất: 4,14x 41,3m (221 mét ...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 38 m2 tại Phường 2 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 38 m2 242,11 triệu/m2
      - Cần bán nhà 3 tầng.- Vị trí hiếm gần nút giao Bạch Đằng, và chợ Bà Chiểu, KD sầm uất.- Đường lớn, vỉa hè rộng, dễ dàng lưu thông, phù hợp KD đa ngành...
      Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 200 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Thành - Tân Phú, giá 29 tỷ

      29 tỷ 200 m2 145 triệu/m2
      * MT KD, giá rẻ bậc nhất Tân Phú! Hot! Hot! Hot!+ MT Luỹ Bán Bích, P. Tân Thành, Tân Phú, gần Độc Lập.+ DT: 5mx40m, công nhận gần 200 mét vuông.+ Kết...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!