Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 2 m2 tại Đường Einstein - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 145 tỷ

      145 tỷ 2 m2 72500 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Số 7 đường Einstein, P. Bình Thọ, TP Thủ Đức.(Khu vip nhất TP Thủ Đức).- Vị trí: MT đường Einstein, P. Bình Thọ, TP Thủ Đức.- DT...
      Số 7, Đường Einstein, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quận 7, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 80 m2 148,75 triệu/m2
      Nhà mới MT Hoàng Quốc Việt 80 mét vuông, 5 tầng, ngang 5m, giáp Phú Mỹ Hưng, giá 11.9tỉ.- Khu vực Kế Phú Mỹ Hưng.- Gần chợ, sát siêu thị, NH, trung ...
      A17, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 120 m2 165,84 triệu/m2
      Giá 19.9 tỉ, ngợp, vị trí vip! MTKD Đỗ Xuân Hợp siêu rẻ DT 7x17.2=120m2. 4 tầng. hợp đồng thuê 65tr/th.Vị trí sầm uất, KD mua bán đông đúc ngày đêm.Dòng...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 53 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 15 tỷ

      15 tỷ 53 m2 283,02 triệu/m2
      Cần về quê định cư, nên bán lại nhà đẹp, hiện đại, thang máy đầy đủ tiện nghi.MT ngay Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Q. Tân Bình.- DT: 5,5m x 11m.- Nhà đẹp, còn...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 14 tầng, 356 m2, mặt tiền 12m tại Đường Thủ Khoa Huân - Quận 1, giá 599 tỷ

      599 tỷ 356 m2 1682,59 triệu/m2
      Hạ giá sâu bán nhanh 800 tỉ về chỉ còn 599 tỉ TL.Bán hotel 4 sao MT đườnG Thủ Khoa Huân, P. Bến Thành, Q. 1.- DT: 12m x 31m. CN: 356m2.- DTS: 3.040m2.- Kết...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lê Niệm - Tân Phú, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 85 m2 114,12 triệu/m2
      + 85m2, 4,6 x 19m.+ Nhà 3 tầng đúc BTCT, 1 trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ 3 toilet, nhà chủ vừa ở KD vừa có 5 p. Trọ cho thuê, thu nhập hơn...
      Đường Lê Niệm, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Lê Thị Riêng, Bến Thành, Q. 1. Vị trí ngay gần vòng xoay Phù Đổng. MT ngang 5m sâu vào 20m, nhà 3 lầu. Hiện đang cho thuê 89,044...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 175 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Quận 1, giá 67 tỷ

      67 tỷ 175 m2 382,86 triệu/m2
      căn biệt thự MT Nguyễn Văn Thủ, P. Đa Kao, Q1.- DT: 8,2x26m.- DT công nhận: 175  mét vuông.- Kết cấu: Hầm 3 tầng.- Nhà đẹp, MT đường 2 chiều, giá...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 82 m2 tại Phường 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 82 m2 67,08 triệu/m2
      MT Q. 10, lô góc dòng tiền Pharmacity thuê 81tr/tháng, 82m2, 2 tầng.Giá chỉ 5,5 tỉ.- liên lạc em Thuý 0939 200 *** tư vấn xem nhà free, cam kết tin thật...
      Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Khối, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      Siêu phẩm thang máy đường 10 mét vip nhất p. 11.giá 14.5 tỉ TL.Vị trí: Nguyễn Văn Khối - P. 11 - Gò Vấp - Sài Gòn.Hướng: Nam.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 4 lầu...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Tạo, giá 12 tỷ

      12 tỷ 130 m2 92,31 triệu/m2
      Dưới chân cầu Hiệp Phước, đối diện chợ, cách trường học Trang Tấn Khương 60s.Dạy lái xe Thành Công 60s, Bách Hóa Xanh, điện máy xanh 30s.
      545, Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      M
      Nguyễn Đức Hải Minh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị, giá 30 tỷ

      30 tỷ 72 m2 416,67 triệu/m2
      Cần bán góc 2 MT Phan Văn Trị. Đối diện trung tâm thương mại Emart, Vincom Plaza, Cityland Tower.DT: 4m x 18m.Kết cấu: Hầm Trệt 5 tầng lầu, có thang...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 140 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 27,7 tỷ

      27.7 tỷ 140 m2 197,86 triệu/m2
      Cần Tiền Trả nợ bán ngay Tòa nhà Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Phú Nhuận.DT: 7x21m.Kết cấu: 6 tầng thang máy.Nằm trên tuyến đường thương hiệu nổi tiếng nhất Phú...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      Bán nhà MT KD đường Số 10.Lê Văn Quới, Bình Tân. 70m2, chỉ 75tr/m2.DT ngang: 5mx14m. Giá 5.5 tỉ còn thỏa thuận mạnh.Nhà đúc 3 tấm với 6 PN.sổ hồng đầy...
      Đường Số 10, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 43 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 43 m2 111,63 triệu/m2
      căn nhà phố ĐS Hiệp Bình Chánh - sát MT QL 13 - 3 BTCT - 4  phòng ngủ - 43 mét vuông.- Ngang 5.6 dài 8, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, tum. Phòng...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Văn Dư - 13 - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố KD đường Trần Văn Dư P. 13 Q. Tân Bình.Vị trí nhà gần trục chính đường Nguyễn Quang Bích - k/d sầm uất đa dạng ngành...
      Đường Trần Văn Dư, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Xích Long, giá 38 tỷ

      38 tỷ 72 m2 527,78 triệu/m2
      Cần bán ngay 2MT trước sau Phan Xích Long, P. 2, Q. Phú Nhuận.DT: 6m x 12m, nở hậu 6.3m.Kết cấu: 1 trệt 5 lầu.Toạ lạc: Đối diện Hội anh văn Việt Mỹ và kế...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường Trục - 5 - Bình Thạnh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố đường Nguyễn Trung Trực P. 5 Bình Thạnh.DT: 3,9x18m đã nở hậu. Kết cấu: 1 trệt - 1 lửng + 3 lầu đúc BTCT & 1 sân thượng. Nhà có...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!