Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 80 m2 122,5 triệu/m2
      Bán nhà phố khu vip Tên Lửa, 4 tầng, 80 mét vuông, đường 12m, chỉ 9, x tỉ.MT khu Tên lửa, ở kết hợp làm văn phòng công ty, vị trí thuận tiện di...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 87 m2 tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 87 m2 247,13 triệu/m2
      * Vị trí đẹp nhất đường Bạch Đằng, gần ngã 4 Hàng Xanh, Điện Biên Phủ, Xô Viết Nghệ Tĩnh,...* MT buôn bán sầm uất, đa dạng ngành nghề.- DT: 87m2 vuông ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh MT Bình Lợi P13 Q. Bình Thạnh.- DT chuẩn 5x20m sổ đẹp không lỗi phong thuỷ.- giấy phép XD: 4 tầng khu đồng bộ cực kỳ sang trọng.- Khu...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Lâm - 3 - Bình Thạnh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 48 m2 185,42 triệu/m2
      Hot hot hot.Bán nhà MT Nguyễn Lâm P3 Bình Thạnh.DT: 4 x12m 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu. Nhà có cầu thang máy nội thất xịn xò chỉ xách va li vào ở.giá 8.9 tỉ TL.
      Đường Nguyễn Lâm, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 102 m2 tại Đường Nhà Bè - Nhà Bè, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 102 m2 112,75 triệu/m2
      Chính Chủ thiện chí cần bán nhanh ngôi nhà phố khu dân cư Dân An Phước Kiển Nhà Bè. _ Vị trí cao ráo giao thông thuận tiện tiện ích xung quanh đầy đủ...
      Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trân Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2 tại Đường Trường Sa - 2 - Phú Nhuận, giá 21 tỷ

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng 2 MT trước sau hiếm có ngay P. 2, Phú Nhuận. Chỉ 21 tỉ thỏa thuận.- Vị trí tuyệt đẹp, ngay KDC Phan Xích Long đường Hoa Phú nhuận, đối diện...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tô Ngọc Vân - Thủ Đức, giá 38 tỷ

      38 tỷ 200 m2 190 triệu/m2
      + Nhà măt tiền 200 mét vuông + Nhà 3 lầu, ngang 7m dài 28m, 3 PN lớn.+ Vị trí : đường Tô Ngọc Vân, ngay chợ Thủ Đức, 2 ph ra Phạm Văn Đồng, khu vực KD...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      Anh chủ cần tiền nên bán ngay căn nhà phố:ĐC: 539 đường Nơ Trang Long, P. 13, Q. Bình Thạnh.KDC dân trí cao, sầm uất nhất nhì khu vực. Với số lượng lớn...
      539, Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, 144 m2, mặt tiền 8m tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 144 m2 98,62 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay hạ giá 1 tỉCặp đôi MTKD đường 12m đối diện AeonMall Tân PhúDt: 8x18 vuông vứcgiấy phép XD 8x17 1 hầm 1 lửng 6 lầu sân thượngKhu vực...
      Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 400 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tô Ngọc Vân - Thủ Đức, giá 74,8 tỷ

      74.8 tỷ 400 m2 187 triệu/m2
      MT KD ĐẸP NHẤT THỦ ĐỨC, Tô Ngọc Vân Ngay Chợ Thủ Đức.DT: 10x40m = 400m2Giá: 187tr/m2+ Nhà đang cho thuê dòng tiền đều+ Vị trí vip nhất Thủ Đức.+ Thuận tiện...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 1 tầng, 84 m2 tại Đường Ca Văn Thỉnh - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 84 m2 161,91 triệu/m2
      Q. TÂN BÌNH - MT ĐƯỜNG 10M, CÓ VỈA HÈ - KHU VIP BÀU CÁT - 84m² - 13.6 tỉ - Vị trí: MT Ca Văn Thỉnh, Tân Bình. Khu Bàu Cát cư dân sầm uất, tiện ích bao vay,...
      Đường Ca Văn Thỉnh, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, mặt tiền 7m tại Đường 16 - 10 - Quận 6, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      - Vị trí nhà phố đường khu vip Bình Phú Q. 6 nổi tiếng xung quanh bao gồm nhiều tiện ích như siêu thị Mega, công viên Bình Phú, Chợ Hồ Trọng Quý,- Nằm giữa...
      Đường 16, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, hướng Đông - Nam tại Phố Hổ Biểu Chánh - 3 - Phú Nhuận, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 80 m2 256,25 triệu/m2
      - call ngay cho Xuân Nhã: 0901 478 *** để xem nhà.- Nhà đẹp vô ở ngay, hoặc cho thuê giữ tiền rất phù hợp (có sẵn dòng tiền thuê).- Căn MT duy nhất trên...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 30 m2 tại Đường Hòa Hảo - 5 - Quận 10, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 30 m2 180 triệu/m2
      Hàng giá đầu tư MT Hoà Hảo, Q10DT: 30 mét vuông. Nhà 5 lầu mới cáuSHR bao sang tênGiá 5.4 tỉ thỏa thuậnliên lạc Hạnh 0979 999 ***
      Đường Hòa Hảo, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ngọc Phương, giá 24 tỷ

      24 tỷ 90 m2 266,67 triệu/m2
      Khu vip! một căn duy nhất MT Nguyễn Ngọc Phương, P. 19, Bình Thạnh, sát bên Q1.- Cam kết thông tin chính xác - Nhà thật 100 phần trăm - Tránh mất...
      Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 82 m2 tại Đường Bắc Hải - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 82 m2 67,08 triệu/m2
      bán nhanh nhà giá quá tốt vị trí tuyệt vời chỉ 5,5 tỉ.MT Bắc Hải căn hộ góc dt 82 mét vuông ngang 5,5m, HĐ cho thuê 80tr/th.Khu Bắc Hải nổi tiếng...
      Đường Bắc Hải, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 152 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 39 tỷ

      39 tỷ 152 m2 256,58 triệu/m2
      Siêu vị trí, giá siêu mềm nhất thị trường:bán gấp trong tuần: MT đường Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT: 8x19m.- Kết cấu: 3 tầng + ST.- HĐ thuê...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 20m tại Đường Lê Văn Sỹ - Quận 3, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 44 m2 465,91 triệu/m2
      Cam kết - nhà thật - thông tin - pháp lí - chuẩn 100 phần trăm.- DT CN: 62m2- Kết cấu có sẵn: 2 tầng, sân thượng.- Giá chỉ hơn: 20 tỉ, còn thỏa ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!