Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 103 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 23 tỷ

      23 tỷ 103 m2 223,31 triệu/m2
      Nhà mặt phố Dương Quảng Hàm, Cầu Giấy, 103 mét vuông, 3 tầng, MT 4.5m, oto tránh, KD, giá 23 tỉ.Mặt phố oto tránh - vỉa hè rộng - KD siêu đỉnh - 2 mặt...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Trinh, giá 9,48 tỷ

      9.48 tỷ 56 m2 169,29 triệu/m2
      - Nhà mình bán xây mới 7 tầng, thang máy rộng. Mặt phố KD sầm uất các mặt hàng, oto tránh vào nhà.- Thiết kế: Cầu thang giữa thang máy chia mỗi tầng 2...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng, giá 31 tỷ

      31 tỷ 90 m2 344,45 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Lò Đúc - Q. Hai Bà Trưng HN, 90 mét vuông, giá đầu tư.- Cần bán nhà mặt phố Lò Đúc, 5 ph ra Hồ Hoàn Kiếm vị trí KD đỉnh, vỉa hè...
      Phố Lò Đúc, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 50 m2 490 triệu/m2
      Siêu phẩm - Tây Hồ lộng gió - mặt phố - Võng Thị - KD đỉnh cao - 50m ra hồ tây hóng mát - thang máy nhập - dòng tiền.- Võng Thị 50m2, 7 tầng, MT 4.65m, 24.5...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lai Xá, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Lai Xá, Kim Chung DT 45m2 xây dựng 4tầng khung BTCT chắc chắn thiết kế hợp lý.+ Tầng 1: Phòng khách, bếp, vs.+ Tầng 2, 3: 2 PN.+ Tầng 4:...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Văn Thiêm, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 65 m2 269,24 triệu/m2
      Nhà mặt phố - giá phân lô.Nhà mặt phố - giá phân lô - khu Nhân Chính - đường 7,5m - KD - nhà mới dân xây - ô chờ thang máy.DT: 65m2, MT: 4.1m.Giá: 17,5 tỉ.-...
      Phố Lê Văn Thiêm, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 106 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khuyến - Hà Đông, giá 21 tỷ

      21 tỷ 106 m2 198,12 triệu/m2
      Bán nhà KĐT Văn Quán 2 MT trước sau, DT 106m2 xây 6 tầng thang máy nhập khẩu.- Nhà hiện trạng 2 MT, một mặt view căn hộ chung cư, 1 mặt view vườn hoa....
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Hồng Thái, giá 26 tỷ

      26 tỷ 66 m2 393,94 triệu/m2
      - Chủ thiện chí bán ngôi nhà cấp 4 mặt phố Phạm Hồng Thái. Phân lô KD. DT 66m.- MT 4.6m. Thiết kế đa dạng chung cư, văn phòng.- Mặt phố Ba Đình cực vip...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, 63 m2 tại Phố Nhân Hòa - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 63 m2 279,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà số 72 Nhân Hòa, p. Nhân Chính, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.DT 63m x 6 tầng, MT 4m, nhà mới đẹp, ở ngay.- Khu vực tiện ích đỉnh...
      Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 50 m2 tại Phố Yên Hoa - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 50 m2 478 triệu/m2
      Siêu phẩm có 1 0 2 - nhà mặt Hồ Tây - 6 tầng thang máy - lô góc - vỉa hè thênh thang - view hồ tỉ phú - dân trí an sinh xã hội đẳng cấp - ở cực sướng -...
      Phố Yên Hoa, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Nhà có việc cần nên bán ngay nay giảm còn 3,5 tỉ.Mặt phố KD Đồng Mai, Hà Đông.Trục chính KD, oto đỗ thoải mái.Trước cửa nhà là hồ điều hoà view đẹp.Ngay...
      Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 62 m2 tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 41,5 tỷ

      41.5 tỷ 62 m2 669,36 triệu/m2
      Nhà mình bán mặt phố Xã Đàn nổi tiếng KD sầm uất, mặt cắt 50 m, 06 làn xe, vỉa hè 5m, trung tâm Q. Đống Đa, con phố đi qua 1 ngã 5, 02 ngã 4 khủng. Chừng...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội
      H
      Đặng Thị Bảo Hằng Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Thị Sáu, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 125 m2 158,4 triệu/m2
      - Chủ gửi bán ngôi nhà mặt phố Võ Thị Sáu, trung tâm Q. Hai Bà Trưng, vị trí đỉnh cao, lô góc, vỉa hè rộng, phố ẩm thực KD sầm uất ngày đêm, cư dân tập...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2 tại Đường Phú Xá - Phú Thượng - Tây Hồ, giá 22 tỷ

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      Bán ngôi nhà tâm huyết do chuyển công tác tôi cần bán nhà 80 mét vuông x 5 tầng lô góc 3 mặt thoáng đẹp nhất khu phú thượng. Vị trí thuận lợi ở và...
      Đường Phú Xá, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 11 tầng, 220 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 82 tỷ

      82 tỷ 220 m2 372,73 triệu/m2
      bán ngay tòa nhà văn phòng mặt đường Nguyễn Trãi Thanh Xuân. 220m 11 tầng có hầm, MT rộng, dòng tiền cực tốt, cho thuê full tòa nhà hơn 200t/tháng.- Mặt...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 75 m2 233,34 triệu/m2
      chính chủ bán mặt phố Kim Ngưu, HBT, 75 mét vuông, 5 tầng, MT 4m, giá 17.5 tỉ.- Mặt phố KD sầm uất - vỉa hè đá bóng.- giá mềm nhất khu vực.- Một mặt...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 7 tầng, 54 m2 tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 54 m2 250 triệu/m2
      - Toà nhà Văn phòng đẹp vừa ở vừa KD nằm trong trung tâm khu đô thị Đại Kim, Q. Hoàng Mai. Đường thông, rộng có vỉa hè.- Nhà thiết kế đẹp 7 tầng, DT 54m2,...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán nhà mặt tiền Trần Quốc Hoàn, Nghĩa Tân, Cầu Giấy 80m2 MT 5m 5T khu vực vip đang sống, L/H 0398 317 ***.DT phù hợp để xây tòa văn phòng quá đẹp và phù...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!