Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 32 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà lô góc cực đẹp, hiếm có vị trí gần oto, gần hồ, gần khu đô thị Mậu Lương, gần chợ Mậu Lương, hàng xóm khu đô thị Kiến Hưng.Bán kính 1 kilomet...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 7 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 66 tỷ

      66 tỷ 76 m2 868,43 triệu/m2
      Siêu phẩm! Mặt phố xã đàn - 7 tầng - thang máy - KD sầm uất bậc nhất Thủ đô Hà Nội.DT: 76 mét vuông x 7T x 5.9m MT.Giá: 66 tỉ (có thỏa thuận...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 20 m2 tại Phố Hàng Bạc - Hàng Bạc - Hoàn Kiếm, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 20 m2 515 triệu/m2
      Bán mặt phố Hàng Bạc với DT 20m2/28m2(T2)m2, xây 4 tầng, MT 3.3m giá chỉ 10.3 tỉ Hoàn Kiếm.+ Mô tả:Nhà nằm trung tâm Hoàn Kiếm, mặt ngõ thông, KD đỉnh, phù...
      Phố Hàng Bạc, Phường Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 190 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai, giá 37 tỷ

      37 tỷ 190 m2 194,74 triệu/m2
      "1 mặt phố - 1 mặt ngõ oto tránh - đầu tư dòng tiền cực tốt.- Mặt phố Minh Khai, vỉa hè 5m. Mặt đường 50m 2 chiều, mỗi làn 4 xe.- Mặt sau ngõ thông rộng...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 16m tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông, giá 12,45 tỷ

      12.45 tỷ 70 m2 177,86 triệu/m2
      Nhà thuộc khu vực vip của Q. Hà Đông, cách phố cổ Hà Đông chỉ 200m, 50m ra trung tâm thương mại Metro Hà Đông, cách khu hành chính Q. chỉ 100m, tiện ích...
      Dự án SME Hoàng Gia, Đường Tô Hiệu, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 57 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 57 m2 319,3 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhất phố - MT rộng - vỉa hè đá bóng - quy hoạch ổn định.- Vị trí đắc địa nhất phố Tô Hiệu to - gần trường học - gần ngã 4 Nguyễn Phong Sắc -...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Linh Đàm, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      Cực chất nhà phân lô có tầng hầm 60 mét vuông 6 tầng MT 5m giá 12,5 tỉ oto tránh - vỉa hè rộng - KD đa dạng - thang máy.- Vị trí nằm trong khu đất DV...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 190 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 190 m2 197,37 triệu/m2
      - Mô tả:+ Nhà 2 mặt thoáng: Một phố Minh Khai rộng 50m, một mặt ngõ tương đối rộng 10m oto tránh, vị trí đắc địa, KD đầu tư dòng tiền cực tốt.+ DT:...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phú Đô, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 70 m2 234,29 triệu/m2
      __ Nhà mặt phố Phú Đô DT bìa đỏ 70m MT 5.2m, nhà 8 tầng thang máy nhập khẩu, hiện tòa nhà đang cho thuê 80tr/ tháng_ Vị trí rất đẹp, nhà mặt phố, chỉ vài...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Thịnh - Trung Liệt - Đống Đa, giá 19 tỷ

      19 tỷ 60 m2 316,67 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố vip Q. Đống Đa, thông Láng Hạ, Thái Hà, vị trí đắc địa, giá siêu mềm đầu tư - 316tr/m2.+ Nhà có vị trí đắc địa mặt phố chính phố Víp...
      Phố Thái Thịnh, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 16 tỷ

      16 tỷ 70 m2 228,58 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố Hoàng Văn Thái, Q. Thanh Xuân. KD và cho thuê tốt.DT 70 mét vuông - MT 4.5m.Hiện đã có sẵn nhà 5 tầng đang cho thuê 40 tr /...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 34 m2 tại Đường Phan Kế Bính - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 34 m2 367,65 triệu/m2
      Mặt phố VIP Phan Kế Bính - MT rộng 5,4m sẵn nhà 5 tầng, đang khai thác dòng tiền - trung tâm ba đình - tiện ích vô vàn - KD tuyệt đỉnh.- DT 34 mét ...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 58 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 58 m2 129,32 triệu/m2
      Đẹp - hiếm.Mặt phố Sài Đồng.KD đỉnh cao - bất chấp mọi ngành nghề.Dòng tiền ổn định 220 tr/năm.Quá hiếm!DT 57 mét vuông, dân xây 3 tầng.Giá chào 7,5...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giải Phóng - Thanh Xuân, giá 5,94 tỷ

      5.94 tỷ 51 m2 116,48 triệu/m2
      MT RỘNG - VỈA HÈ 7m - ô tô - KD ĐỈNH - RẤT HIẾMMô Tả : + Nhà mặt phố con đường giao thông huyết mạch của Thủ đô đi các tỉnh, trước nhà vỉa hè rộng, MT...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 168 m2 tại Phố Xã Đàn - Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 88 tỷ

      88 tỷ 168 m2 523,81 triệu/m2
      Xã Đàn. 168m2. 4 tầng. MT 8.5. Giá 88 tỉ. Đống Đa.Mô tả:Một mặt phố một mặt ngõ - thông số hoàn hảo - tương lai vip - vị trí đắc địa - đẹp nhất phố - phù...
      Phố Xã Đàn, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 105 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 61 tỷ

      61 tỷ 105 m2 580,96 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng 7,5 tầng mặt phố Khuất Duy Tiến - Ngụy Như khôngn Tum.DT: 105m2, MT: 6,5m. bìa đỏ. Tất cả các tầng thông sàn mô hình văn phòng. Thang...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 36 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Hà Đông, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 36 m2 166,39 triệu/m2
      Bán nhà Trần Nhật Duật KD buôn bán tấp nập.DT: 32/36m2.Tầng: 5 tầng.Nhà vị trí đẹp, một mặt phố oto, một mặt ngõ sau, xe ba gác.Nhà thoáng trước sau, gần...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 58 m2 tại Phố Yên Bái 2 - Phố Huế - Hai Bà Trưng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 58 m2 258,63 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí gửi bán nhà mặt phố Yên Bái, Hai Bà Trưng.+ DT 58m2 x 5 tầng, MT bề thế. Nhà xây dựng chắc chắn, thiết kế hiện đại phòng nào cũng thoáng...
      Phố Yên Bái 2, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!