Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 34 m2 tại Đường Phan Kế Bính - Ba Đình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 34 m2 294,12 triệu/m2
      Nhỉnh 10x.Mặt phố vip - MT rộng - trung tâm Ba Đình - tiện ích vô vàn - KD tuyệt đỉnh -.Phan Kế Bính - Ba Đình.- Tầng 1: KD.- Tầng 2,3,4: Thông sàn, làm văn...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 1 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 343 tỷ

      343 tỷ 1 m2 343000 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Tòa Nhà Mặt phố Văn Cao,Thụy Khuê - Giao thông đường oto 2 chiều thuận tiện kết nối 2 Q. Ba Đình - Tây Hồ qua các tuyến phố Nguyễn Đình...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 190 m2, mặt tiền 9m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 114 tỷ

      114 tỷ 190 m2 600 triệu/m2
      Chính chủ cần bán toà nhà mặt phố Thái Hà, tuyến phố Vip toàn NH lớn, kinh đô thời trang, nơi tập trung nhiều VP công ty, giữa trung tâm Q. Đống Đa, thành ...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, mặt tiền 10m tại Hoài Đức, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi cần bán gấp căn biệt thự mặt kênh dễ KD.DT: 200,2m2, xây 4.5 tầng có hầm rộng chắc chắn.Vị trí: Cách Trung hòa nhân chính 15p lái xe.pháp lí: bìa ...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Đường Vành Đai 3.5, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 74 m2 tại Phố Sơn Tây - Điện Biên - Ba Đình, giá 36,9 tỷ

      36.9 tỷ 74 m2 498,65 triệu/m2
      Phố Sơn Tây nối Trần Phú, Kim Mã, Cát Linh trung tâm Q. Ba Đình hàng xóm với khu Lăng Bác, trung tâm văn phòng Quốc Hội, BV sanh pôn khu vực Víp nhất thủ đô...
      Phố Sơn Tây, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 50 m2 tại Phố Yên Hoa - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 50 m2 480 triệu/m2
      Quá hiếm cho 1 siêu phẩm mặt Hồ Tây gió lộng.- Nhà thuộc mặt phố Yên Hoa, Yên Phụ, Tây Hồ.- DT sổ 50 mét vuông MT 4m xây 6 tầng thang máy.- Mặt phố vỉ...
      Phố Yên Hoa, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 8 tầng, 372 m2 tại Đường Miếu Đầm - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 372 m2
      hotel mặt phố Miếu Đầm - Nam Từ Liêm - Thủ đô Hà Nội.- Vị trí hotel gần các tuyến phố như Phạm Hùng, Đỗ Đức Dục, Mễ Trì nhiều khách Hàn Quốc, Đài Loan,...
      Đường Miếu Đầm, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 8 tầng, 109 m2, mặt tiền 7m tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy, giá 69 tỷ

      69 tỷ 109 m2 633,03 triệu/m2
      bán nhanh nhà Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy:+ DT 109 mét vuông, 8 tầng, mt 7m, giá chỉ 69 tỉ.+ Nhà nằm đoạn đẹp nhất Phố Vũ Phạm Hàm, KD sầm uất ngày đêm,...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      G
      Nguyễn Thị Hương Giang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 3m tại Đường 800A, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 57 m2 289,48 triệu/m2
      - Vị Trí mặt phố KD đỉnh, nhà có thoáng phía sau, chính chủ tự xây móng thiết kế 7 tầng, thang máy nhập khẩu nội thất đầy đủ xịn xò.Thiết kế.+ Tầng 1:...
      Đường 800A, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 86 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 86 m2 215,12 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố vip Xuân La phân, khu vực dân trí cao, phân lô, Yên tĩnh, có bảo vệ cả khu, ít nhà, riêng biệt, gần chợ, trường đại học Hành...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 58 m2 379,32 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Trần Vỹ 78m, 5 tầng, MT 8m. Vỉa hè rộng, KD sầm uất.- Vị trí đẹp, gần ngã 4 Hồ tùng mậu, Lê Đức Thọ, SVĐ Mỹ Đình.- Nhà 5 tầng hiện đang...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 36 tỷ

      36 tỷ 85 m2 423,53 triệu/m2
      Còn đúng một căn - lô góc phố Trần Duy Hưng - KD tốt - dòng tiền cao và ổn định - vị trí đẹp - vỉa hè rộng.Chính chủ gửi bán nhà lô góc mặt phố Trần Duy...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 165 m2, mặt tiền 10m tại đường Thụy Khuê, giá 105 tỷ

      105 tỷ 165 m2 636,37 triệu/m2
      siêu hiếm - toà nhà 8 tầng có hầm - thông sàn - thang máy - MT 10m - dòng tiền 2.4 tỉ/ năm.Vị trí cực đẹp, nhà mặt phố trung tâm Q. Tây Hồ.ngôi nhà phố...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 300 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 51 tỷ

      51 tỷ 300 m2 170 triệu/m2
      - lô đất nằm trên mặt ngõ 279 Đội Cấn (quy hoạch đổi tên đường TP Đại Yên, sau mở đường thông sang Hoàng Hoa Thám, Ngọc Hà, Kim Mã). Sau khi hoàn thành giá...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 8 tầng, 58 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Me - Nam Từ Liêm, giá 21 tỷ

      21 tỷ 58 m2 362,07 triệu/m2
      - Vị trí gần ngã ba Đồng Me và Mễ Trì Thượng, vị trí lý tưởng làm Văn Phòng hoặc Spa.- Hướng nhà hướng Tây Bắc, DT 58  mét vuông, MT 6 m.- Nhà xây...
      Đường Đồng Me, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 8 tầng, 133 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phan Đình Giót - Thanh Xuân, giá rẻ

      Thỏa thuận 133 m2
      Bán nhà mặt phố Phan Đình Giót Thanh Xuân, nhà 8 tầng, cầu thang giữa tầng hai phòng, vị trí đẹp có vỉa hè rộng, nhà đẹp, thang máy xịn sò, chạy êm du.DT...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 10 tầng, 681 m2 tại Phố Bà Triệu - Phan Chu Trinh - Hoàn Kiếm, giá 850 tỷ

      850 tỷ 681 m2 1248,17 triệu/m2
      - Vị trí: Lô góc phố Hai Bà Trưng Trưng.- DT 681 m2.+ Thiết kế 10 nổi và 1 hầm.+ Giá chào 850 tỉ, thỏa thuận sâu.+ pháp lí chuẩn, sẵn sàng giao dịch.+...
      Phố Bà Triệu, Phường Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường Miếu Đầm, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 51 m2 401,97 triệu/m2
      DT: 55 mét vuông (bìa đỏ 51 mét vuông).MT: 4.85m vuông vức.Mô tả:Nhà thiết kế 5Tầng khung cột chắc chắn:Tầng 1 - 4: Thiết kế thông sàn, cầu...
      Đường Miếu Đầm, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!