Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 70 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 70 m2 350 triệu/m2
      Bán nhà Huỳnh thúc kháng đống đa Thủ đô Hà Nội lô góc 2 MT, oto tránh, vị trí đắc địa, tiềm năng hiếm, duy nhất có một không hai, 9 tầng.Giá 24,5 tỉ có...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 43 m2 402,33 triệu/m2
      + Mặt phố Hào Nam cực đẹp long lanh, vỉa hè rộng mênh mông, gần Ô Chợ Dừa với Hoàng Cầu, ngay chỗ quay đầu xe oto, oto dừng đỗ thoải mái. KD cực tốt.,+ Nhà...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 9 tầng, 99 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy, giá 70 tỷ

      70 tỷ 99 m2 707,08 triệu/m2
      - Toà nhà toạ lạc tại vị trí đắc địa trung tâm, đc ví von như Phố Cổ Q. Cầu Giấy. Khu vực rất phát triển, cực kì sầm. Xung quanh tập trung nhiều toà nhà văn...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      Cần bán nhà - mặt phố - Thuỵ Khuê - Tây Hồ - KD - văn phòng - dòng tiền 50tr/tháng.- Thụy Khuê 70 mét vuông, 4 tầng, MT 4m, 25 tỉ Tây Hồ.- bìa đỏ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 50 m2 278 triệu/m2
      Lô góc hai mặt phố - phân lô vỉa hè - oto tránh dừng đỗ - KD sầm uất - MT quyền lực 15m.+ Vị trí cực đẹp, siêu hiếm, trung tâm hành chính Q. Hà Đông, lô...
      Đường Hoàng Đôn Hòa, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giải Phóng - Thanh Xuân, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 51 m2 116,67 triệu/m2
      MT RỘNG - VỈA HÈ 7m - ô tô - KD ĐỈNH - RẤT HIẾMMô Tả : + Nhà mặt phố con đường giao thông huyết mạch của Thủ đô đi các tỉnh, trước nhà vỉa hè rộng, MT...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 300 m2, mặt tiền 12m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 120 tỷ

      120 tỷ 300 m2 400 triệu/m2
      Mặt phố Cầu Giấy - kinh doảnh đỉnh cao - vỉa hè to - MT khủng - để đc 30 cái xe máy.Mô tả.+ Nhà ở vị trí trung tâm Cầu Giấy, gần Q. uỷ, đại sứ Mỹ, các...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Phường Nam Đồng - Đống Đa, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 72 m2 316,67 triệu/m2
      Mặt phố KD bậc nhất Hà Thành. Ngay ngã 4 nơi hội tụ các loại shop buôn bán ngày đêm của trung tâm Q. Đống Đa. 72m2 3 tầng giá chỉ 22,8 tỉ thỏa thuận.- căn...
      Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 247 m2, mặt tiền 12m tại Đường Cửu Việt - Gia Lâm, giá 42 tỷ

      42 tỷ 247 m2 170,05 triệu/m2
      Gia đình chuẩn bị vào nam sinh sống nên cần bán lại mảnh đất có sẵn quán cafe tại mặt phố chính Cửu Việt, thị trấn Trâu Quỳ:+ DT: 247 mét vuông.+ MT...
      Đường Cửu Việt, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      siêu hiếm - khu hot - mặt phố vip - KD bất chấp.Trung tâm Cầu Giấy - khu Trung Hòa - Trần Kim Xuyến - Hạ Yên - Vũ Phạm Hàm.+ Nhà nằm vị trí nhất nhì phố,...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 500 m2, mặt tiền 11m tại Phường Việt Hưng - Long Biên, giá 58 tỷ

      58 tỷ 500 m2 116 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Việt Hưng 500m2 5 tầng, MT 11m nhỉnh 50tỉ.Vỉa hè ô tô tránh - thang máy KD - dòng tiền 120tr/tháng - hai MT.- Vị trí ngay đầu phố Việt...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 240 m2 tại Đường Hồ Ba Mẫu - Đống Đa, giá 52 tỷ

      52 tỷ 240 m2 216,67 triệu/m2
      + Vị trí nhà mặt Hồ Ba Mẫu cực đẹp long lanh, vỉa hè mênh mông 2 bên, phố hồ oto dừng đỗ chạy 2 chiều.+ Nhà 4 tầng cũ chủ bán đất tặng nhà 4 tầng, khách xác...
      Đường Hồ Ba Mẫu, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà phố 7 tầng, 93 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá 42 tỷ

      42 tỷ 93 m2 451,62 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse mặt phố Nguyển Xiển - sát ngã 4 Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi - đường lớn vỉa hè mênh mông - kd đỉnh mọi hình thức -...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường Thành Công - Ba Đình, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán nhà mặt phố Thành Công 5 tầng, mặt bằng 60m2.hotline chính chủ: 0971 720 ***
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 120 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 23,75 tỷ

      23.75 tỷ 120 m2 197,92 triệu/m2
      - Bán đất tặng nhà 3 tầng KD vip.- Nhà 3 tầng cũ. Tầng 1 KD sầm uất, tầng 2 3 để ở.- Nhà nằm trên mặt đường Lĩnh Nam, P. Vĩnh Hưng, Q. Hoàng Mai, thuận tiện...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 152 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy, giá 83 tỷ

      83 tỷ 152 m2 546,06 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt tiền Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy:- DT 152m2, 4 tầng, MT 5.6m, giá chỉ 83 tỉ.- VIP nhất Q. Cầu Giấy - vỉa hè đá bóng - KD đỉnh - phố vip - vị...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      G
      Nguyễn Thị Hương Giang Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 7 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Khúc Thừa Dụ - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà thuộc phố Khúc Thừa Dụ ngõ oto tránh thông nhau, gần công viên Cầu Giấy mới mới xong nội thất đầy đủ.- DT: 48.8m2, xây 7 tầng thang máy, MT...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 330 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 66 tỷ

      66 tỷ 330 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà căn biệt thự shophoue mặt đường Lê Trọng Tấn - Hà Đông.Vị trí: Mặt đường Lê Trọng Tấn khu C, D KĐT Geleximco P. Dương Nội - Q....
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!